อดีตครูคณิตศาสตร์ค่ะ

1. wathanya
    wathanya
    แ่ต่ก่อนเคยสอนคณิต ม. ปลาย ปัจจุบันต้องลาออกมาเพื่อเลี้ยงลูก ว่างๆ คุยกันคะ ใครมี bb คุยกันได้ค่ะ 21931ED6
  2. itasian
    itasian
    ยินดีกับลูกด้วยครับ ที่คุณแม่ของเขาเสียสละเพื่อเขา

ยินดีครับ คุณครูคณิต ม.ปลาย ที่เป็นสมาิชิกคนแรก ถึงแม้ว่า ตอนนี้ เ็ป็นคุณแม่ เต็มตัว

ขอแนะนำกรุ๊ปนิดนึงนะครับ "คณิตคิดไม่ถึง" เพื่อพูดคุย แลกเปลี่ยน เรื่องราวต่างๆ ที่เรารู้สึก คิดไม่ถึง เกี่ยวกับคณิตศาสตร์
    หากคุณครู มีเืรื่องราวที่ คิดไม่ถึง เกี่ยวกับคณิตศาสตร์ เรื่องใดก็ตาม นำมาพูดคุยกัน แบ่งปันกันได้ที่นี่ครับ

และเพื่อนๆ คนไหน อยากเล่า อยากนำ้เสนอ เช่นกัน ก็ขอชวนเลยนะครับ เข้ามาคุยกันได้ครับ

เพื่อให้ คนอื่นๆ มีโอกาสได้รู้สึก คิดไม่ถึง เกี่ยวกับคณิตศาสตร์ บ้าง เช่นเรา
  3. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    กลุ่มนี้น่าสนใจดีครับ ขอเข้าร่วมด้วยคนครับ เป็นคนเคยใช้คณิตศาสตร์ครับ
  4. Siambrandname Webmaster
    ชวนสมาชิกใส่รูปไอคอนกรุ๊ปเพื่อให้เพื่อนเห็นกระทู้จากกรุ๊ปของเราได้ชัดขึ้น

จากการพัฒนาระบบและเครื่องมือเพิ่มเติมที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้
    แจ้งเิปิดตัวระบบ SBNTown Sidebar และระบบ Search จาก Google

ซึ่งตอนนี้หากเพื่อนสมาชิกสังเกตจากเครื่องมือ SBNTown Sidebar จะเห็นว่ารูปไอคอนกรุ๊ปส่วนใหญ่ยังว่างอยู่ครับ

ทางเราขออยากชวนเพื่อนสมาชิกมาใส่รูปไอคอนเพื่อเป็นเอกลักษณ์ของกรุ๊ปในกรุ๊ปของตนเองกันครับ
    เพื่อให้การแสดงข้อมูลกระทู้จากกรุ๊ปของเพื่อนสมาชิก เห็นสัญลักษณ์ที่เป็นกรุ๊ปไอคอนของตนเองได้ชัดเจนขึ้นครับ

หากเพื่อนสมาชิกติดขัดประการใดในการใส่รูปเข้าไปในกรุ๊ปไอคอนแจ้งทางเราได้เลยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ
  5. itasian
    itasian
    ขอบคุณมากครับ SBNWM ที่ช่วยให้เราสร้าง Social Group ของเราได้ง่ายขึ้น
    ใส่ ไอคอน ชวนให้น่าดูมากครับ ยิ่งไปโผล่ใน forum ด้วย ชอบ ครับ ชอบ
  6. Siambrandname Webmaster
    กรุ๊ป คณิตคิดไม่ถึง ได้ทดสอบการเชื่อมกระทู้เรียบร้อยแล้วครับ
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบ Social Group ใดๆ >>คลิ๊กที่นี่เพื่อแจ้งปัญหาครับ<<

ขอบคุณครับ
Results 1 to 6 of 6