แวะเข้ามา ไม่เจอใครเลย ขอประเดิมรีวิว holiday inn pattaya แล้วกันนะคะ ^_^

1. minny
    minny
    เอาห้องพักมารีวิวให้เพื่อนๆ ดูเผื่อเป็นทางเลือกเวลาไปเที่ยวพัทยานะคะ ^_^

วันหยุดที่ผ่านมา หลังจากทำงานอย่างหนักทั้งเดือนที่ผ่านมา อยากพักผ่อน นอนอ่านหนังสือ รับลมทะเล เลยขอร้องแกมบังคับให้คุณแฟนพาไปพัทยาค่ะ ใกล้ๆ ขับรถไม่ไกลมาก

จองโรงแรมเรียบร้อย คราวนี้เลือก holiday inn รร เปิดใหม่ ทำเลดีทีเดียว อยู่ติดกับ amari ค่ะ

ด้วยความขี้เกียจและอยากมาพักผ่อนจริงๆ เลยถ่ายมาแต่ในห้องพัก รอบๆโรงแรมไม่ได้เดินเลยค่ะ

ห้องพักค่ะ ตกแต่งเรียบๆ ด้วยโทนสีฟ้า เทา ขาว สบายตาทีเดียวค่ะ

วิวจากระเบียงในห้องค่ะ

2. minny
    minny
    ยังอยู่ในห้องพักกันค่ะ

3. minny
    minny
    ค่ำๆออกไปหาอะไรทานกันที่ร้านอาหารแถวไร่องุ่นซิลเวอร์เลคค่ะ

เนื่องจากวันที่ตรงกับวันหยุดยาว สั่งอะไรไปก็หมดค่ะ เลยได้นี่มาคนละจาน ไม่ค่อยอร่อยอ่ะค่ะ -_-"

ทานเสร็จ ไม่อิ่มเลย ไปหาข้าวทานกันต่อที่ร้าน เจ้จุกซีฟู้ด ตรงนาเกลือค่ะ ร้านประจำ ทานกี่ทีก็อร่อย แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ชมกันนะคะ
  4. minny
    minny
    สุดท้ายแล้วค่ะ ทริปนี้เป็นทริปที่ขี้เกียจจริงๆแม้กระทั่งถ่ายรูป ถ่ายมาน้อยมากเมื่อเทียบกับการไปเที่ยวครั้งอื่นๆ มาเพื่อกินและนอนจริงๆค่ะ

ลาไปด้วยรูปวิวสวยๆ จากระเบียงห้องพักแล้วกันนะคะ

5. noinoi5
    noinoi5
    สวยจังค่ะ...วันหยุดที่ผ่านมาไม่ได้ไปไหนเลย..

แต่กำลังจะไปช่วงปีใหม่..รูปที่มีก็มีแต่ของต้นปีค่ะ....เลยไม่กล้าเอามาโชว์..อิอิ
  6. minny
    minny
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    สวยจังค่ะ...วันหยุดที่ผ่านมาไม่ได้ไปไหนเลย..

แต่กำลังจะไปช่วงปีใหม่..รูปที่มีก็มีแต่ของต้นปีค่ะ....เลยไม่กล้าเอามาโชว์..อิอิ

โอวว มีของที่ดองไว้ตั้งแต่ต้นปีเหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้ย่อรูปเลย งั้นมิ้นรอดูรูปปีใหม่อยู่นะคะ
  7. nui007
    nui007
    ยินดีด้วยนะคะ กับช่วงเวลาแห่งความสุขการไปเที่ยวไม่ว่าจะเหนื่อยแค่ไหน ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นแต่แค่นึกถึงช่วงเวลานั้นๆก็มีความสุขมากแล้วค่ะ ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะคะ
  8. minny
    minny
    Quote Originally Posted by nui007 View Post
    ยินดีด้วยนะคะ กับช่วงเวลาแห่งความสุขการไปเที่ยวไม่ว่าจะเหื่อยแค่ไหน ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นแต่แค่นึกถึงช่วงเวลานั้นๆก็มีความสุขมากแล้วค่ะ ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้กำลังนั่งแพลน ถึงทริปหน้า อยู่ค่ะ แค่คิดก็อยากไปแล้ว
  9. nui007
    nui007
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post

เอามาโชว์เลยค่ะคุณnoinoi5 เพราะนุ้ยกะเอารูป3ปีที่แล้วมาโชว์อ่าค่ะแหะๆตอนมีแรง
  10. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ชวนสมาชิกใส่รูปไอคอนกรุ๊ปเพื่อให้เพื่อนเห็นกระทู้จากกรุ๊ปของเราได้ชัดขึ้น

จากการพัฒนาระบบและเครื่องมือเพิ่มเติมที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้
    แจ้งเิปิดตัวระบบ SBNTown Sidebar และระบบ Search จาก Google

ซึ่งตอนนี้หากเพื่อนสมาชิกสังเกตจากเครื่องมือ SBNTown Sidebar จะเห็นว่ารูปไอคอนกรุ๊ปส่วนใหญ่ยังว่างอยู่ครับ

ทางเราขออยากชวนเพื่อนสมาชิกมาใส่รูปไอคอนเพื่อเป็นเอกลักษณ์ของกรุ๊ปในกรุ๊ปของตนเองกันครับ
    เพื่อให้การแสดงข้อมูลกระทู้จากกรุ๊ปของเพื่อนสมาชิก เห็นสัญลักษณ์ที่เป็นกรุ๊ปไอคอนของตนเองได้ชัดเจนขึ้นครับ

หากเพื่อนสมาชิกติดขัดประการใดในการใส่รูปเข้าไปในกรุ๊ปไอคอนแจ้งทางเราได้เลยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ
  11. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    กรุ๊ป Club เด็กเที่ยว ได้ทดสอบการเชื่อมกระทู้เรียบร้อยแล้วครับ
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบ Social Group ใดๆ >>คลิ๊กที่นี่เพื่อแจ้งปัญหาครับ<<

ขอบคุณครับ
Results 1 to 11 of 11