ทรงผมดารา ทรงไหนเริ่ดสุดๆ

1. bouquet1234
    bouquet1234
    ดูดาราออกงานด้วยชุดหรูเริ่ดอลังการกันมาแล้ว
    มาแอบดูทรงผมดารากันบ้างดีกว่า ว่า ทำทรงไหนแล้วจะเริ่ดได้ใจ
    ดูแบบเพลินตา เพลินใจ ชอบทรงไหนก็ลองเอาไปแบบทำตามกันดูนะจ๊ะ
    credit : women.mthai.com
    ชมพู่ อารยา
    เริ่มกันที่สาวชมพู่ เข้ามาในงานมีแต่คนชมว่าสวย
    ก็ดูซิ หน้าเริ่ด ผมหรูซะขนาดนั้น
    เรียกว่ากินขาดไปเลย
    แพนเค้ก เขมนิจ จามิกรณ์
    สาวแพนเค้ก มาแบบชุดสบายๆ
    ทรงก็เลยไม่เซตอะไรมากอย่างที่เห็น ชิวๆค่ะ
    น้ำชา
    เสื้อผ้าหน้าผม มาแบบเต็มสตรีมค่ะ
    นาเดีย
    ทรงผมแบบเรียบง่ายๆ เก็บผมไปด้านหลังหมดเลย แต่ก็น่ารักดีนะ
    น้องดิว
    เอ็มมี่
    ทรงนี้ทำแล้วเซ็กซี่จริงๆ
    ปัดไปด้านเดียวกันให้หมดโชว์ผิวขาวเนียนแบบเต็มๆ
    แพม
    ออย ศรุตา
    ทรงผมอาจ จะธรรมดา แต่อย่างอื่นไม่ธรรมดานะค๊า..
    ทรงนี้ก็ง่ายๆ ออกงานก็ดูดีอยู่
    ปัดข้างอีกแล้ว แต่ก็ยังเซ็กซี่อยู่ดี ทรงนี้ผ่าน!!
    นัท มีเรีย
    เก็บผมไว้ ด้านหลังเรียบร้อย
    สงสัยจะ รู้ว่าได้รางวัล อิอิ..

น้อง ฉัตร
    ลุคแบบคุณ นู๊ คุณหนู
    น่ารักดี ค่ะ ผิวสวยขาวใสขนาดนี้กินขาดไปเลย
    น้องตรี นันทรัตน์
    ทรงนี้ก็น่รักดีนะ มัดผมแล้วปัดไปด้านข้าง
    น้องมีน นางเอกปลาบู่ทอง
    ทรงนี้ก็เหมาะกับไปออกงานราตรีดีค่ะ
    เบลล์ เกิร์ลลี่ เบอร์รี่
    ทรงนี้ก็ ไปกองอยู่ข้างเดียว
    ไม่รู้ อะไร ดีนะว่าหน้าสวยช่วยชีวิตไว้
    โฟร์ ศกลรัตน์
    ทรงนี้ผม มันฟูไปไหมค่ะ
    เกือบสวย แหละ อีกนิดนึง..
    เห็นทรงนี้แล้วนึกถึงนกหัวขวาน....
    เพื่อนๆคิดว่าทรงไหนเริ่ดสุดกันค่ะ?? ถ้าผิดห้องขออภัย มา ณ ที่นี้
  2. SecretAdmier
    SecretAdmier
    สำหรับหวาน..หวานชอบทรงเรียบๆแต่คลาสสิค ของคุณนัท มีเรียค่ะ

เวลาไปงาน หวานทำทรงนี้อย่างบ่อยเลย.. ^^

แสกกลาง ถักเปีย..ดูคลาสสิค ผสม แอ๊บแบ๊วหน่อยๆๆ อิอิ ชอบคุ่ะ ^___^
  3. ouiouina
    ouiouina
    ว่ามั้ย น้องแพนเค้ก ชอบทาปากสีนี้ (พิงค์ บาร์บี้)
    แต่เป็นสีที่เราทาแล้วดับสนิท
    เห็นชีทา แล้วน่ารักดี ชอบ อยากทาบ้าง
    ซื้อมาหลายยี่ห้อทั้ง mac shu bobbibrown
    ก้อยังไม่สามารถ เฮ้อ......

สรุป คือ บางครั้งสิ่งที่เราชอบ..... อาจไม่เหมาะกับเรา
    ยิ่งทรงผม ต้องดูรูปหน้าตัวเองก่อนเป็นอันดับแรก
  4. nui007
    nui007
    ขอบคุณที่เอามาให้ชมนะคะ มีไอเดียดีๆทำผมด้วย^__^
  5. nangfah
    nangfah
    เราชอบทรงผมของแอนทองคะ จะรวบหรือปล่อยก็สวยได้ทุกงาน
    โดยเฉพาะแบบรวบเก็บหมดนี่ชอบมาก เพราะพี่เค้าเป็นคนโครงหน้าสวยมาก เรียกว่ายิ่งเปิดยิ่งสวย
    จริงๆแล้ว ดาราทำทรงนี้เยอะนะเวลาไปงาน แต่ไม่รู้สึกมีเสน่ห์ชวนมองเท่าเวลาที่พี่เค้าทำ เรามองไม่เบื่อเลย><

6. jaew_waw
    jaew_waw
    ชมพู่ เริดมากค๊า
  7. Cassycat
    Cassycat
    ชมพู่ สวยมากๆๆ
    ชอบสีปากมากๆเลยอะคะ
    ใครพอจะทราบมั่งว่าสีอะไร >.<
  8. brabus_rocket
    brabus_rocket
    ชอบชมพู่มากที่สุดค่ะ เบลล์ก็น่ารัก^^
  9. 3D_Za
    3D_Za
    สวยๆทั้งนั้นเลยครับ น่าจะมีทรงผมของผู้ชายบ้างจัง
  10. story2lady
    story2lady
    สวยๆทุกทรงเลย
  11. carabambina
    carabambina
    ชมพู่ she เป๊ะมากๆๆๆๆๆๆ
  12. Applepie99
    Applepie99
    (อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
  13. ngomz
    ngomz
    ชอบน้อมมีน กะชมพู่ ^^
  14. LovelyBijoux
    LovelyBijoux
    ชอบโฟร์ กับเบลล์จ้า
  15. sexyqueen
    sexyqueen
    น้ำชาค่ะ สวยหรูดี
  16. twindolls555
    twindolls555
    น้ำชา กะ ชมพู่ ค่ะ
  17. KiRaRista
    KiRaRista
    ชมพู่กับแพมเริ่ดมากๆค่ะ

นอกเรื่องนิดนึง ชอบชุดนี้จังค่ะ แบรนด์ไหนหว่า อยากได้ๆๆ
  18. Tontangmo
    Tontangmo
    ชุดของชมพู คือ ชุดของ Versace ค่ะ
  19. nokhon
    nokhon
    สวยทุกคนเลยค่ะ
  20. ^m(O_O)m^
    ^m(O_O)m^
    p'ชมพู่แน่นอน

แอบเชียร์รุ่นพี่ม.เดียวกัน เด็กรังสิตเริ่ดดดด^^
  21. ibuilt
    ibuilt
    ชอบพี่ชมพู่ค่ะ ผมกะหน้าเริ่ดสุดๆ ชอบเวลาคนแต่งหน้าโทนนู้ดๆแบบนี้จังคะ
    ใครมีวิธีแนะนำการแต่งหน้าแบบนู้ดๆบอกบิ๊วมั่งนะคะ >w<

น้ำชาหน้าเหมือนตุ๊กตาบาร์บี้มากค่ะ (:*
  22. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 22 of 22