เปรี้ยวเยี่ยวราดดด...

1. joywila
    joywila
    รู้สึกห้องเราจะเงียบฉี่...ไปละ
    กลับมา กลับมา
    เอ้า...ขอ look อะไรก็ได้ที่คิดว่าจี๊ดสุดละ
    ใส่ทีมองตามกันทั้งซอย+คำบรรยายใต้ภาพ
    (อินี่...ทำไปได้ อารมณ์นั้น)

เจิมคนแรกเลยละกันนะจ๊ะ

Look 1 นี้เรียก " จี๊ดโดยบังเอิญ"
    เพราะมีงบแค่ครึ่ง สีเลยสดอย่างที่เห็น (_ _")

Look 2 : " พี่วินยังกลัว"
    อยู่ดี ๆ ชีก็อยากเป็นผู้ชายซะงั้น

Look 3 : "ชมพูจี๊ดดดด...."
    เสื้อผ้าไม่เปรี้ยวเท่าไหร่หรอก แต่ที่ได้ใจคือกระเป๋า
    พลาสติกอะไรแพงจนเยี่ยวราดดด
  2. srichardson
    srichardson
    น้องจอย "เปรี้ยวเยี่ยวราด" เลยจริงๆ ไม่บอกไม่รู้นะเนี้ยว่านู๋มีอาชีพอะไร คิดว่าเป็น "อาคิเทค" เดี๋ยวขอไปแต่งตัวก่อนนะ แป๊ป
  3. my_mim
    my_mim
    คุณจอยตั้งหัวข้อซะ ตกใจเลย
  4. nonglilly
    nonglilly
    หูยยยยยย
    ไม่ไหวแล้วขอไปห้องน้ำก่อนนะคะ
  5. wawe
    wawe
    เข็ดฟันเลยค่ะคุณจอย
  6. noinoi5
    noinoi5
    สวยค่ะคุณจอย...ชอบลุค 2 ค่ะ....แนวแบบมีสไตล์
  7. sprintky
    sprintky
    เย้ๆๆ พี่จอยมาแล้ว

เห็นชื่อทู้รู้เลยว่าพี่จอยแน่ๆๆ คลิ๊กเข้ามาดูด่วน เด็ดถูกใจเหมือนเคย โดยเฉพาะกระเป๋าชมพูชมพู๋

สวย..เล้งไว้เหมือนกัน อยากได้เเบื่อแล้วโยนมาได้นะคะ น้องอ้าแขนรอ..
  8. organ_kaviya
    organ_kaviya
    คุณจอย น่ารักอ่ะ อิอิ เปรี้ยวจริงๆด้วย น้องเป๋าก้อสวยทุกใบเรยคร้า
  9. nadiatown
    nadiatown
    เก๋มากมายย แอบติดตามบลอคคุณจอย ตลอดค่า อิอิ

อยากโพสต์บ้าง แต่ช่วงนี้ ยังไร้ event ไม่รุ้จะโพสต์ไรดี
    เดี๋ยวหลังวันอังคารจะมาโพสต์นะค๊า
  10. joywila
    joywila
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    น้องจอย "เปรี้ยวเยี่ยวราด" เลยจริงๆ ไม่บอกไม่รู้นะเนี้ยว่านู๋มีอาชีพอะไร คิดว่าเป็น "อาคิเทค" เดี๋ยวขอไปแต่งตัวก่อนนะ แป๊ป
    รู้สึกจะไม่แป๊ปละนะพี่..หนูรอดูอยู่ ;-)

Quote Originally Posted by my_mim View Post
    คุณจอยตั้งหัวข้อซะ ตกใจเลย
    เห็นห้องมันเงียบฉี่...อ่ะค่า ต้องกระตุ้นกันหน่อย

Quote Originally Posted by nonglilly View Post
    หูยยยยยย
    ไม่ไหวแล้วขอไปห้องน้ำก่อนนะคะ
    อูยยย...ได้ผลนะเนี่ย

Quote Originally Posted by wawe View Post
    เข็ดฟันเลยค่ะคุณจอย
    ต้องใส่ Splint ฟันมะเนี่ย..เดี๋ยวฟันสึก เป็นห่วง ^_^"

Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    สวยค่ะคุณจอย...ชอบลุค 2 ค่ะ....แนวแบบมีสไตล์
    ใจตรงกันเลยยยค่า....

Quote Originally Posted by sprintky View Post
    เย้ๆๆ พี่จอยมาแล้ว

เห็นชื่อทู้รู้เลยว่าพี่จอยแน่ๆๆ คลิ๊กเข้ามาดูด่วน เด็ดถูกใจเหมือนเคย โดยเฉพาะกระเป๋าชมพูชมพู๋

สวย..เล้งไว้เหมือนกัน อยากได้เเบื่อแล้วโยนมาได้นะคะ น้องอ้าแขนรอ..
    555+ ได้ ๆ...คงอีกไม่นาน บายเดอะเวย์ไม่เห็นน้องพริ้นท์นานละนะ

Quote Originally Posted by organ_kaviya View Post
    คุณจอย น่ารักอ่ะ อิอิ เปรี้ยวจริงๆด้วย น้องเป๋าก้อสวยทุกใบเรยคร้า
    ขอบคุณมากค่า :-D แก้มปริละ

Quote Originally Posted by nadiatown View Post
    เก๋มากมายย แอบติดตามบลอคคุณจอย ตลอดค่า อิอิ

อยากโพสต์บ้าง แต่ช่วงนี้ ยังไร้ event ไม่รุ้จะโพสต์ไรดี
    เดี๋ยวหลังวันอังคารจะมาโพสต์นะค๊า
    รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งยวด...มีคุณเดียร์เป็นแฟนลับ ๆ ของ blog
    แอบดูรูปเก๋ๆ คุณเดียร์ใน FB บ่อย ๆ เหมือนกัน
    ละเอามาอวดเพื่อน ๆ ในนี้ด้วยนะคะ
  11. SecretAdmier
    SecretAdmier
    หวานชอบ ลุคแรกมากๆๆเลยค่ะ น่ารักๆๆๆชอบๆๆๆทั้ง Sretsis และคุณจอยค่ะ
  12. lovelybug
    lovelybug
    เปรี้ยวมาคุณจอย เมื่อวันเสาร์เห็นคุณจอยที่ ctw หน้าร้าน dorathy P ด้วยละค้า แต่งตัวเปรี้ยวน่ารักดี แต่ไม่กล้าทักอะ เห็นมากับหวานใจ

ps : เราใส่ dress สีนำ้เงินอะค่ะ ที่ทำท่าด้อม ๆ มอง ๆ อะ 555
  13. a*aom
    a*aom
    แอบดูห้องนี้มานาน อิอิ
    ชอบลุคที่สองมากเลยค่ะ
    เก๋มากกกกกก

ส่วนลุคที่สามนี่ กระเป๋าโดนใจมากค่ะ
  14. baiyaa
    baiyaa
    น้องหมอ สำหรับพี่ เปรี้ยวเยี่ยวแตก เพราะควบคุมไม่ได้

น้องจี๊ดจิงๆๆ
  15. on-amarin
    on-amarin
    นึกว่านางแบบDAHONG
  16. oum_ja
    oum_ja
    เริ่ดมากกกกกค่ะ

อยากเปรี้ยวแบบนี้บ้างจัง
  17. wnonach
    wnonach
    Suay jang ka. I like your style ka khun joywila especially your bag...I love it!!!
  18. pinkky
    pinkky

ชอบลุคแอ๊บแมนของคุณจอยค่ะ ว่าแต่รองเท้าของอะไรอ่ะค่ะ สวยมากกกก เหมาะกะแจ๊กเก็ตสุดๆ

คุณจอย เอาอีกๆๆๆๆ
  19. pandadida
    pandadida
    เห็นคุณจอยโดยบังเอิญจากblogซึ่งเพื่อนส่งมาให้ บอกว่าคนนี้แต่งตัวเด้งมากๆ อิฉันก็แอบเข้าไปดูบลอคคุณจอยบ่อยๆ จนเป็นแฟนคลับติดตาผลงาน(เหมือนตามนักร้องเกาหลีเลยน่ะค่ะ อิอิ)
    จนมาเจอคุณจอยในsbnอีก ยังแต่งตัวได้เก๋มีสไตล์ไม่เปลี่ยนจริงๆเลยค่ะ ถ้าคุณจอยเบื่อชุด กระเป๋า รองเท้า ผ้าพันคอ ที่ใส่เมื่อไหร่ บริจาคมาที่พลอยได้เลยนะค่ะ ยินดีรับเต็มที่เลยค่ะ อิอิ ปลาบปลื้มสไตล์มากๆ
  20. orn
    orn
    Quote Originally Posted by joywila View Post

Look 1 นี้เรียก " จี๊ดโดยบังเอิญ"
    เพราะมีงบแค่ครึ่ง สีเลยสดอย่างที่เห็น (_ _")

คุณน้องจอยใส่ได้สวยจริงๆค่ะ ไม่จี๊ดโดยบังเอิญแน่

ตัวนี้เคยเราเคยไปลองที่ shop ดับไปเลยยยย T,T
  21. kikalicious
    kikalicious
    มาช้าสุด ๆ เรา
    เปรี้ยวมากกกกกกหมอ!!!

เริ่ดไร้คำบรรยายใด ๆ ชอบลุค 1 มาก ทั้งเสื้อ ทั้งกระโปรง เค้าอยากด้ายยยยยยย
  22. joywila
    joywila
    คุณกิ๊ก หายไปพักนี้ไม่เห็นค่อยมาโชว์
    รออยู่ ๆ
    ห้องเงียบฉี่
  23. strawberrypink@sbn
    strawberrypink@sbn
    เห็นชื่อแล้วอดเข้ามาอ่านไม่ได้เลยน่ะค่ะ พอได้เข้ามาก็เปรี้ยวได้ใจจริงๆค๊า..^^
  24. noinoi5
    noinoi5
    Quote Originally Posted by joywila View Post
    คุณกิ๊ก หายไปพักนี้ไม่เห็นค่อยมาโชว์
    รออยู่ ๆ
    ห้องเงียบฉี่

แล้วคุณจอย..ช่วงนี้ไม่มีอะไรเด็ดๆมาให้ชมเลยเหรอคะ...

รอ รอ รอ อยู่นา......
  25. joywila
    joywila
    จอยอ่ะบ่อยสุดในนี้แล้วค่า
    ลงมันอยู่คนเดียว เขินนนน 55+
    คุณหน่อยเล่า รอเหมือนกัน
  26. JANESILVER
    JANESILVER
    เห็นชื่อห้องเลยต้องแวะเข้ามาสักหน่อย ^^
    น่ารักดี คับ
  27. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 27 of 27