Review: when i would like to Marry again

1. oum_ja
    oum_ja
    สืบเนื่องจากกระทู้ของน้องกิ๊บคนสวย (nangfah) ทำให้อุ้มฝันค้างไปเป็นอาทิตย์ๆ ไม่ได้การแล้วต้องเมล์ไปหาน้องกิ๊บด่วนๆๆๆ แบบว่าพี่อยากสวยเหมือนน้องจัง

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=385141

น้องกิ๊บน่ารักมากกกกก สมชื่อ นางฟ้า(nangfah) ให้คำแนะนำได้ดีมากๆ พี่เลยได้มีวันนี้กะเค้าจริงๆสักที่ เอิ๊กกกกก

และแล้วสาว ตจว. ก็ได้เข้ากทม. แถวย่านทองหล่อ ครั้งแรกในชีวิต ตื่นเต้นๆๆ >__< เปิดประตูเข้าไป โอ้วแม่เจ้า.....อลังการงานสร้างมาก เห็นแล้วอยากเหมาหมดทั้งร้านเลย แหะๆๆๆ (สามีเริ่มเหล่.... )

เจอน้องแบงค์ดีไซด์เนอร์ สุดหล่อและน่ารัก ก็ให้การต้อนรับอย่างดี และช่วยเหลือมากมาย แต่ไหนๆ ก็มาแล้ว เห็นชุดสวยๆก็เยอะ เลยลองมารีวิวให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในนี้ชมดูละกัน เพื่อว่าจะเป็นแนวทางในการตัดชุดไปงาน และชุดงานแต่ง

ดูภาพ before ก่อนใส่ชุด พร้อมนายแบบตัวน้อยๆ น้องภูตะวัน

เริ่มด้วยชุดแรกจ๊า

จุดเด่น ชุดนี้ เหมาะสำหรับสาวรูปร่างอวบๆไปถึงไซด์XXLเลยค่ะ เพราะใส่แล้วจะทำให้ดูผอมเพรียวกว่าความเป็นจริง รูปร่างจะดูได้สัดส่วน เนื่องจากมีช่วงแขนไว้ดึงดูดความสนใจ ในขณะที่คอวีและโบว์ที่เอว ก็ช่วยทำให้รูปร่างดูพรียวขึ้น

จุดด้อย ถ้าคนที่ชอบสไตล์ sexy หรือเปรี้ยวๆ อาจไม่เหมาะนะค่ะ

หมายเหตุ เหมาะกับพิธีแต่งงานช่วงเช้า พิธีหมั้น หรือว่าประยุกต์ใส่ไปงานแต่งงานได้ค่ะ

ชุดที่2

จุดเด่น ชุดนี้เหมาะสำหรับสาวมีหน้าท้อง คริๆๆ สามารถอำพรางพุงน้อยๆของอุ้มซะอยู่หมัด เนื่องจากช่วงบนจะเป็น เกาะอกแบบสายเดียว แต่ช่วงล่างจะเริ่มปล่อยชายกระโปรงตั้งแต่รอบอกของเรา และมีฟังค์ชั่นด้วยการผูกโบว์ เพิ่มอีกนิด ช่วยเบี่ยงเบนความสนใจ

ดังนั้นอุ้มเลยเลือกชุดนี้ซะเลย หุหุ แต่ปรับแบบนิดหน่อย แถมโชคดีมากคือ คนตัดให้ บอกว่าได้ลูกไม้มาสวยมาก เหลืออยู่ 6 เมตรสุดท้ายเท่านั้น

จุดด้อย แอบกลัวคนในงานจะเขม่นจัง เอิ๊กกกกกกกกก (พูดเล่นค่ะ อิอิ) ทรงนี้ไม่เหมาะสำหรับงานoutdoorนะค่ะ เนื่องจากชายกระโปรงยาวลากดินที่เดียว

หมายเหตุ เนื่องจากชายกระโปรงที่ยาวมาก และใช้ลูกไม้เยอะ เราสามารถดัดแปลงมาทำเป็นเดรสสั้นได้ ส่วนชายที่ตัดทิ้งไป ก็ยังเอามาทำเป็นเสื้อคลุมได้อีก โอ้วแม่เจ้า คุ้มสุดๆๆๆ

ชุดที่3

จุดเด่น ใส่ชุดนี้แล้ว ให้ความรู้สึกเหมือนเราเป็นเจ้าหญิงในเทพนิยายเลยที่เดียวค่ะ ด้วยเพราะทรงเป็นชั้นๆ แต่แอบดูหวานและสง่า

จุดด้อย คนที่รูปร่างอวบๆและไม่สูงอาจไม่เหมาะ ทำให้ดูอ้วนและตันได้ค่ะ

หมายเหตุ ใส่ไปได้ทุกงานเลยค่ะ ไม่ว่าindoor หรือ outdoor เพราะทรงไม่ยาวมากจนเกินไป

ชุดที่4

จุดเด่น ดูหวานแต่แอบซนๆปนเซ็กซี่ หน้าสั้นหลังยาว ใครใส่ชุดนี้ถ้าใครไม่มอง ให้ไปแตะคนตัดเลย (น้องเค้าว่างั้น เอิ๊กกกกกก )

จุดด้อย สวยจนคนในงานต้องร้อง wow wow wow ด้วยความอิจฉา

หมายเหตุ เหมาะอย่างยิ่งสำหรับเจ้าสาวที่คิดจะแต่งงานในสวน ริมทะเล ดูแล้วให้ลุคสบายๆแต่ดูคลาสิกค่ะ ไม่เป็นเจ้าสาวก็ใส่ได้ค่ะ
  2. wawe
    wawe
    ว้าว น้องอุ้มฉลองอีกรอบยังได้เลยนะเนี้ยะ น้องภูยังหวงคุณแม่อยู่เลย รูปหล่อขึ้นเยอะเชียวนะ
  3. oum_ja
    oum_ja

แม่ฮะ........น้องภูรู้ว่าแม่ใส่ชุดไหนก็สวยฮะ

ว่าแต่ว่าเมื่อไรแม่จะเสร็จฮะ.............น้องภูรอนานแล้วน๊า

ชุด5

จุดเด่น ใส่แล้วดูหวานอมเปรี้ยว คล่องตัวสุดๆๆ เดินแล้วไม่สะดุดหกล้มแน่ๆ และที่สำคัญใส่แล้วดูผอมเพรียวสุดๆๆ

จุดด้อย ชุดสั้นถ้าตัดแล้วต้องทำใจอย่างคือ เราอาจใส่ได้งานเดียว คนก็จำได้ ถ้าจะดัดแปลง แบบชุดยาวคงลำบากไม่น้อย

หมายเหตุ ใช้ทำพิธีงานหมั้น งานแต่งในสวน ทะเล หรือจะใส่เป็นเพื่อนเจ้าสาวในงานก็ได้ค่ะ

ยังไม่หมดอีกเหร๋อฮะแม่ ????

ยังลูกยัง..........แม่กำลังเพลิน..........ชุดนี้สวยไหม๊น้องภู ???

ชุดที่6

จุดเด่น ชุดนี้คือชุดเจ้าสาวเลยค่ะ แบบว่าอยากได้มากเลย ฮ่าๆๆๆ แต่สู้ราคาไม่ไหว เลยขอลองใส่แล้วกันนะค่ะ (ถ่ายรูปชุดนี้เยอะมาก ขอบอก)

ชุดนี้สวยมากๆๆค่ะ ใครใส่แล้วสวยจริงๆ อยากแนะนำให้เจ้าสาวใส่ เพราะผ้าลูกไม้ทั้งตัวทำให้ดูคลาสิกตลอดกาลเลย แถมใส่แล้วไม่อ้วนแน่ๆๆ

จุดด้อย เจ้าบ่าวต้องร้องว่า.....รู้งี้ผมขอคุณแต่งงานไปนานแล้ว คริๆๆๆ

หมายเหตุ แนะนำให้ตัดด่วนจร๊า
  4. oum_ja
    oum_ja

สวยมากฮะแม่ ว่าแต่ว่าแม่จะเอาทุกตัวเลยรึฮะ แม่ถามพ่อรึยังฮะ ???

น้องภู.......... เริ่มเข้าใจหัวอกผู้ชายแล้วฮะ

หน้าที่ของเราคือ รอและจ่ายตังส์ ใช่ไหม๊ฮะ ???

ถูกต้องแล้วจ๊ะ น้องภูลูกรักของแม่ หนูเป็นเด็กที่ฉลาดที่สุดในโลกเลยลูก

ชุดสุดท้าย

จุดเด่น ใส่แล้วเป็นเจ้าหญิงในเทพนิยายเลยค่ะ งามมากกกกกกกกกก แบบว่าใส่แล้วรู้สึกว่าตัวเองดูสง่าไปเลย ดังนั้นเลยขอสั่งเพิ่มอีกตัว แหะๆๆๆ ขอโทษนะคุณสามี_/\_ อยากได้อะ ขอใส่เดินเล่นในบ้านก็ยังดี เอิ๊กกกกกกก

จุดด้อย ใส่แล้วสวยมากๆๆจนใครๆเห็นไม่ร้อง ว้าว ให้ไปแตะ คนตัด อีกเช่นเคย ฮ่าๆๆๆ จุดด้อยคงเป็นเรื่องความยาว อาจไม่เหมาะกับงานoutdoorเท่าไร

หมายเหตุ ชุดนี้สามารถดัดแปลงเป็นเดรสสั้นได้ โดยตัดเป็นหน้าสั้นหลังยาว เรียกว่าคุ้มจริงๆๆ

สุดท้ายนี้ หวังว่าเพื่อนๆคงได้ไอเดียร์สำหรับชุดเจ้าสาว และชุดไปงานแต่ง นะค่ะ แล้วเจอกันรอบหน้าจ๊า
  5. amkk
    amkk
    โอวววววววววววววววววววว.....น้องอุ้ม................................

สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

คนก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ชุดก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ข้อมือก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แล้วก็ น้องภูมิก็เท่ห์มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  6. nangfah
    nangfah
    กรี๊ดดดดดดดด รูปใหญ่สะใจมากๆพี่อุ้ม 555

ขอบคุณพี่อุ้มมากๆ ที่เก็บรูปมาฝาก พยายามบอกทุกคนที่ไปลองว่า ถ่ายรูปมาให้ชมด้วยน๊า

แบบว่าอยากเห็นๆๆ และแล้วก็ไม่ผิดหวังจริงๆ สวยใช่ไหม๊ล่ะ คริๆ

เห็นมั๊ย พี่อุ้ม โดนมนต์นะจังงังของชุดสุดท้ายเข้าไป

บอกแล้วว่าใครลองชุดนี้ ไม่ชอบให้มาเตะ(คนตัด) ได้เลย ก๊ากกกกกกก ( รอดตัวเฟ่ยตรู )

เหนือสิ่งอื่นใด ขอกรี๊ดน้องภูหน่อย แบบว่าน้องทำหน้าได้อารมณ์มากๆ เบื่อสุดขีดแล้วใช่ไหม๊ 555

ทำใจนะน้องภู เพราะโตขึ้นหนูก็ต้องไปนั่งรอสาวแบบนี้แหละ หัดไว้ลูก จะได้ชิน ^^
  7. winlover2008
    winlover2008
    พี่อุ้มจ๋าสวยมั่กๆ จ้างานนี้ สวยประหารเจ้าสาวไปเลยดีกว่า อิอิ
    หลานภูก็หล่อได้ใจ ซะ

ปล. หลานภูของน้า หน้าที่ของผู้ชายถูกต้องเลยคร้าบ หลานรัก ...

พี่อุ้มเขียนบรรยายน่ารักอ่ะ เห็นภาพ 555
  8. nui007
    nui007
    สวยมากๆเลยค่ะพี่อุ้ม..................กรี้ดดดดด
  9. nonglilly
    nonglilly
    กรีี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    สวยชนะเลิศทุกชุดเลยคะ
    ดูไปดูมาชักอิน ต้องหาเรื่องไปตัดชุด
    แต่ แต่ แต่ กระซิบงบประมาณกันนิดนึงนะคะ
    จะได้ไม่ไปหงายหลังตอนจ่ายเงินที่ร้าน คริคริ
    ปล.แอบเล็งชุดยาวระบายชั้นชั้น ที่สามารถตัดเป็นชุดสั้น
    แล้วเอาชายผ้ามาตัดเสื้อคลุมได้อะคะ แหะแหะน่าจะเป็นข้ออ้างที่ดี
  10. hippo2517
    hippo2517
    อยากบอกว่านางแบบสวยมากค่ ผิวสวยเนี๊ยนเนียน เลยทำให้ชุดที่ใส่ดูสวยไปด้วยค่ะ
    สรุปแล้วนางแบบสวยกว่าชุดอีก เหมาะมั่กมากเลยค่ะ
  11. srichardson
    srichardson
    ชอบชุดแรกค่ะ แต่ทีจริงคุณอุ้มใส่แล้วสวยทุกชุดเลย ขาวโอโม มั่กมาก

ดูหน้าลูกชายดิ แบบว่า "เซ็ง" สุดขีด รูปหล่อมาก ปากแดงแช้ดเลย

12. oum_ja
    oum_ja
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    ว้าว น้องอุ้มฉลองอีกรอบยังได้เลยนะเนี้ยะ น้องภูยังหวงคุณแม่อยู่เลย รูปหล่อขึ้นเยอะเชียวนะ

อิอิ ขอบคุณค่ะพี่แวว มาเชียร์คนแรกๆเช่นเคยเลย

Quote Originally Posted by amkk View Post
    โอวววววววววววววววววววว.....น้องอุ้ม................................

สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

คนก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ชุดก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ข้อมือก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แล้วก็ น้องภูมิก็เท่ห์มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ขอบคุณค่ะพี่เอ๋ชุดร้านเค้าสวยมากจริงๆค่ะ

Quote Originally Posted by winlover2008 View Post
    พี่อุ้มจ๋าสวยมั่กๆ จ้างานนี้ สวยประหารเจ้าสาวไปเลยดีกว่า อิอิ
    หลานภูก็หล่อได้ใจ ซะ

ปล. หลานภูของน้า หน้าที่ของผู้ชายถูกต้องเลยคร้าบ หลานรัก ...

พี่อุ้มเขียนบรรยายน่ารักอ่ะ เห็นภาพ 555
    แหะๆๆ เด็กคงเบื่อจริงๆแหละ อิอิ

Quote Originally Posted by nui007 View Post
    สวยมากๆเลยค่ะพี่อุ้ม..................กรี้ดดดดด
    ขอบใจจ๊า ชุดเค้าสวยจริงๆๆ

Quote Originally Posted by nonglilly View Post
    กรีี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    สวยชนะเลิศทุกชุดเลยคะ
    ดูไปดูมาชักอิน ต้องหาเรื่องไปตัดชุด
    แต่ แต่ แต่ กระซิบงบประมาณกันนิดนึงนะคะ
    จะได้ไม่ไปหงายหลังตอนจ่ายเงินที่ร้าน คริคริ
    ปล.แอบเล็งชุดยาวระบายชั้นชั้น ที่สามารถตัดเป็นชุดสั้น
    แล้วเอาชายผ้ามาตัดเสื้อคลุมได้อะคะ แหะแหะน่าจะเป็นข้ออ้างที่ดี
    อิอิ ถ้าอยากรู้มาหลังไมค์เลยจ๋า เด๋วจัดให้ อิอิ

Quote Originally Posted by hippo2517 View Post
    อยากบอกว่านางแบบสวยมากค่ ผิวสวยเนี๊ยนเนียน เลยทำให้ชุดที่ใส่ดูสวยไปด้วยค่ะ
    สรุปแล้วนางแบบสวยกว่าชุดอีก เหมาะมั่กมากเลยค่ะ
    แหะๆๆ ไม่ขนาดนั้นอะค่ะ ชุดสวยคนใส่เลยดูดีอะค่ะ

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ชอบชุดแรกค่ะ แต่ทีจริงคุณอุ้มใส่แล้วสวยทุกชุดเลย ขาวโอโม มั่กมาก

ดูหน้าลูกชายดิ แบบว่า "เซ็ง" สุดขีด รูปหล่อมาก ปากแดงแช้ดเลย

ใช่เลยค่ะพี่นิน่า น้องภูเซ็งสุดๆเลยอะค่ะ ถ้าเป็นลูกผู้หญิงคงจะไม่ทำหน้าแบบนี้แน่ๆ อิอิ
  13. wannit
    wannit
    ขาว อิ่ม จริงๆ เลยค่ะคุณพี่
    ชอบชุดสีม่วง กะชุดลูกไม้
    ได้ข่าวว่าคุณพี่สอยมา 2 ชุดเลยหนิ

อยากไปเสียตังเป็นเพื่อนคุณพี่จริงๆ

งามจร้า
  14. oum_ja
    oum_ja
    Quote Originally Posted by wannit View Post
    ขาว อิ่ม จริงๆ เลยค่ะคุณพี่
    ชอบชุดสีม่วง กะชุดลูกไม้
    ได้ข่าวว่าคุณพี่สอยมา 2 ชุดเลยหนิ

อยากไปเสียตังเป็นเพื่อนคุณพี่จริงๆ

งามจร้า

งั้นรีบไปสอยด่วนเลยซิจ๊า อิอิ
  15. only_authentic
    only_authentic
    OH MY GOD!!!!!

I WISH I AM IN THAILAND SO I CAN HAVE A CHANCE TO GO TO THIS STUDIO.

K. OUM, YOU ARE SO BEAUTIFUL. I LOVE YOUR SKIN AND YOUR BEAUTIFUL FACE.

I GUARANTEE IF ANYONE LOOKS AT THIS THREAD, THEY WILL LOVE TO GO TO THIS STUDIO KA.

YOU CAN BE A MODEL FOR THAT STUDIO KA.
  16. oum_ja
    oum_ja
    Quote Originally Posted by nangfah View Post
    กรี๊ดดดดดดดด รูปใหญ่สะใจมากๆพี่อุ้ม 555

ขอบคุณพี่อุ้มมากๆ ที่เก็บรูปมาฝาก พยายามบอกทุกคนที่ไปลองว่า ถ่ายรูปมาให้ชมด้วยน๊า

แบบว่าอยากเห็นๆๆ และแล้วก็ไม่ผิดหวังจริงๆ สวยใช่ไหม๊ล่ะ คริๆ

เห็นมั๊ย พี่อุ้ม โดนมนต์นะจังงังของชุดสุดท้ายเข้าไป

บอกแล้วว่าใครลองชุดนี้ ไม่ชอบให้มาเตะ(คนตัด) ได้เลย ก๊ากกกกกกก ( รอดตัวเฟ่ยตรู )

เหนือสิ่งอื่นใด ขอกรี๊ดน้องภูหน่อย แบบว่าน้องทำหน้าได้อารมณ์มากๆ เบื่อสุดขีดแล้วใช่ไหม๊ 555

ทำใจนะน้องภู เพราะโตขึ้นหนูก็ต้องไปนั่งรอสาวแบบนี้แหละ หัดไว้ลูก จะได้ชิน ^^
    555+++ พี่จะบอกว่าลืมตอบข้อความน้องอะ ก๊ากกกกกก โทษที _/\_ เบลอไปหน่อย แหะๆๆ

ปล.ใครจะกล้าเตะน้องกิ๊บละจ๊า คริๆๆ

Quote Originally Posted by only_authentic View Post
    OH MY GOD!!!!!

I WISH I AM IN THAILAND SO I CAN HAVE A CHANCE TO GO TO THIS STUDIO.

K. OUM, YOU ARE SO BEAUTIFUL. I LOVE YOUR SKIN AND YOUR BEAUTIFUL FACE.

I GUARANTEE IF ANYONE LOOKS AT THIS THREAD, THEY WILL LOVE TO GO TO THIS STUDIO KA.

YOU CAN BE A MODEL FOR THAT STUDIO KA.

คุณเอ๋ไม่ต้องรอมาไทยก็ตัดได้จ๊า เด๋วนี้ช่างเค้ามีบริการ DELIVERY ด้วยนะขอบอก ทันสมัยเชียว
  17. nam
    nam
    มาแต่ครั้งไม่เคยทำให้ท่านผู้ชมผิดหวังเลย ทั้งคุณแม่คุณลูก

น้องภูดูโตขึ้นเยอะเลยจ๊ะอุ้ม หล่อวันหล่อคืนนะจ๊ะ
  18. witch
    witch
    คุณอุ้ม ผิวขาว ออร่ามากๆเลย ผิวสวยมาก แทบไม่ได้ดูชุดเลยอ่ะค่ะ
    เลยต้องย้อนกลับไปดูอีกรอบ คริคิร
    สวยมากค่ะ ที่จริงฝนก็แอบ pm ไปถามคุณน้องฟ้าเหมือนกัน
    แต่ยังไม่มีโอกาสแวะไปที่ร้านสักที ชอบชุดเกาะอกสั้น น่ารักดีค่ะ
    ปล.น้องภูน่าัรักมากเลย สงสัยจะได้ผิวคุณแม่มาแน่ๆๆ
  19. oum_ja
    oum_ja
    Quote Originally Posted by nam View Post
    มาแต่ครั้งไม่เคยทำให้ท่านผู้ชมผิอหวังเลย ทั้งคุณแม่คุณลูก

น้องภูดูโตขึ้นเยอะเลยจ๊ะอุ้ม หล่อวันหล่อคืนนะจ๊ะ
    ขอบคุณค่ะ พี่น้ำ

น้องสบายดีไหมค่ะ อยากเจอหลานจัง คงหน้าตาน่ารักน่าชังเชียว

Quote Originally Posted by witch View Post
    คุณอุ้ม ผิวขาว ออร่ามากๆเลย ผิวสวยมาก แทบไม่ได้ดูชุดเลยอ่ะค่ะ
    เลยต้องย้อนกลับไปดูอีกรอบ คริคิร
    สวยมากค่ะ ที่จริงฝนก็แอบ pm ไปถามคุณน้องฟ้าเหมือนกัน
    แต่ยังไม่มีโอกาสแวะไปที่ร้านสักที ชอบชุดเกาะอกสั้น น่ารักดีค่ะ
    ปล.น้องภูน่าัรักมากเลย สงสัยจะได้ผิวคุณแม่มาแน่ๆๆ
    คุณฝนชุดเค้าสวยจริงๆ รีบไปตัดด่วนเลย อิอิ
  20. Kesara
    Kesara
    wow คุณอุ้มใส่สวยทุกชุดเลยอ่ะ
    สวยประหารใจจริงๆไม่ได้แกล้งชมนะคะ ^_^
  21. oum_ja
    oum_ja
    Quote Originally Posted by Kesara View Post
    wow คุณอุ้มใส่สวยทุกชุดเลยอ่ะ
    สวยประหารใจจริงๆไม่ได้แกล้งชมนะคะ ^_^
    ขอบคุณค่ะ พี่เกด

ดีไซเนอร์เค้าออกแบบชุดได้งามจริงๆค่ะ คนใส่เลยดูดี อิอิ
  22. joywila
    joywila
    วิลาก็จะมีข่าวดีละเหมือนกัน
    แต่เห็นคุณอุ้มละเครียดเลย
    ผิวช่างดี ใส่ชุดไหนก็โอ
    สงสัยวิลาจะต้องไปเข้าคอร์สขัดผิว ครั้งใหญ่ละ
    ^^"
  23. Meesook
    Meesook
    ตามมากรี๊ดคุณอุ้มที่ห้องนี้ด้วยค่ะ สวยจัง...
  24. Panor
    Panor
    Tarm ma greed duay kha! this time can see the whole body loei , phew pharn charng phorng pen yorng yai both of khun Mae and khun Louk loei kha , choud suay mak kha dai narngbab ngarm eek tarng hark.
  25. tulip
    tulip
    โอ้วววววว

สวยไปหมดดดดด พี่อุ้มผิวดี ขาวหมดจด

ส่วนชุดชอบชุดสีม่วงที่สุดค่ะ

แต่ว่าที่ชอบมากสุดอ่ะคนนี้ จองได้เปล่าคะ อิอิ

26. oum_ja
    oum_ja
    Quote Originally Posted by joywila View Post
    วิลาก็จะมีข่าวดีละเหมือนกัน
    แต่เห็นคุณอุ้มละเครียดเลย
    ผิวช่างดี ใส่ชุดไหนก็โอ
    สงสัยวิลาจะต้องไปเข้าคอร์สขัดผิว ครั้งใหญ่ละ
    ^^"
    ยินดีกับคุณวิลาล่วงหน้าด้วยค่ะ
    ปล.อุ้มแอบเห็นคุณวิลาในทู้บ่อยๆ ยังแอบชื่นชมในใจเลยค่ะว่า ผู้หญิงคนนี้ ดูเก๋และมีสไตล์มากๆๆ

Quote Originally Posted by Meesook View Post
    ตามมากรี๊ดคุณอุ้มที่ห้องนี้ด้วยค่ะ สวยจัง...
    ถ้างั้นคุณทินี รีบไปตัดด่วน อิอิ

Quote Originally Posted by Panor View Post
    Tarm ma greed duay kha! this time can see the whole body loei , phew pharn charng phorng pen yorng yai both of khun Mae and khun Louk loei kha , choud suay mak kha dai narngbab ngarm eek tarng hark.
    ขอบคุณค่ะ พี่พนอ

ปล.แอบรู้สึกว่างานนี้ คุณลูกแย่งซีนคุณแม่ คริๆๆ

Quote Originally Posted by tulip View Post
    โอ้วววววว

สวยไปหมดดดดด พี่อุ้มผิวดี ขาวหมดจด

ส่วนชุดชอบชุดสีม่วงที่สุดค่ะ

แต่ว่าที่ชอบมากสุดอ่ะคนนี้ จองได้เปล่าคะ อิอิ

5555+++ ได้เลยจ๋า น้องภูนี้hotจัง อิอิ
    เอารูปน้องภูมาให้ดูเพิ่มค่ะ

27. Panor
    Panor
    Khorb khun nong Oum ja, muen ru wa phee chorb (du) Dek! hae hae, I can not have my own baby ah ja , rak dek maaaaakkkk, when I go back to Thailand I like to (oum dek) in the village where I live ah ja, I really feel good ( motherhood feeling ) when I hold them and horm them, nong Phu nakord nahorm jung loei kha. ps. phee chorb du roop dek dek mak kha.
  28. oum_ja
    oum_ja
    Quote Originally Posted by Panor View Post
    Khorb khun nong Oum ja, muen ru wa phee chorb (du) Dek! hae hae, I can not have my own baby ah ja , rak dek maaaaakkkk, when I go back to Thailand I like to (oum dek) in the village where I live ah ja, I really feel good ( motherhood feeling ) when I hold them and horm them, nong Phu nakord nahorm jung loei kha. ps. phee chorb du roop dek dek mak kha.

ไว้รอบหน้ากลับมาไทย รออุ้มน้องภูดีไหมค่ะ อิอิ
  29. farah_lee
    farah_lee
    ชุดสวยๆทั้งนั้นเลย
    น้องก็น่ารักมากค่ะ โตขึ้นท่าทางจะหล่อไม่เบานะเนี่ย
  30. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 30 of 30