มาโพสต์ชุดน้องหมีกันจ้าๆๆๆ jumpsuit tee rak***

1. sprintky
    sprintky
    วันนี้มีฤกษ์ได้ว่าง ได้พักแล้วๆๆ หลังจากทำแต่งานๆๆๆส่งอาจารย์
    ขอพักแปปมา อวดชุดน้องหมี ชุดใหม่ดีกว่า

ชุดหมีเก่ง ชุดนี้ใส่ได้หลายแบบดี ชอบๆๆ เป็นผ้าป่านสีขาว ลูกไม้ใส่สบายดีๆ
    ชุดเก่งวันนี้เป็นของร้าน boutiquethelook คะ ของพี่กิ๊กเรานี่เอง( รอบหน้าน้องขอส่วนลดด้วยนะ อิอิ )
    Ps. ก่อนดูโปรดทำใจกับหุ่นอันแบนๆหน่อยนะคะ อิอิ

มาเริ่มแบบแรก แบบเปิดไหล่ข้างนึง

ด้านข้าง แบนได้อีกเรา อิอิ

แบบที่ 2 ไหล่เริ่มตกๆๆ ขอ sexy หน่อยๆ 555

แบบสุดท้าย เริ่มอยาก sexy ขอเป็นเกาะอกเลย แต่เจ้าอกดันไม่เอื้ออำนวยเลย *-*
    ด้านหลัง sexy ไม่ขึ้นจริงๆๆ

**จริงๆได้อีกแบบนะคะ ใส่แบบเกาะไหล่ทั้ง 2 ข้างเลย เรียบร้อย หวานมากๆๆ ได้คนละ look ละแนวเลย แต่ลืมถ่ายอ่า หมดแล้วๆๆ ทำใจกับหุ่นของหนูหน่อยนะคะ เศร้าๆ

มาโพสต์ชุดหมีตัวเก่ง ตัวโปรดกันเยอะนะคะสาวๆๆ
    รอชมๆๆๆๆ
  2. princess
    princess
    งามมาก หุ่นดีด้วย

น่ารักจ้า
  3. silly-billy
    silly-billy
    มาด้วย ช่วงนี้ว่างจัด
    ชุด Heidi's Secrets
    ถ่ายเมื่อต้นปีล่ะ รูปไม่อัพเดตแต่ชีวิตประจำวันอัพดพทุกวัน อิอิ
    ขาดแต่ช่างภาพเลยไม่มีรูปใหม่ๆมา

4. nuanniee
    nuanniee
    นางแบบก้สวย
    ชุดก้สวย
    หุ่นดีอีกต่างหากนิ
  5. kikalicious
    kikalicious
    น้องไปรท์ผอมมากกกกกกกกก
    แบ่งไขมันจากพี่ไปบ้างได้มั้ยให้ฟรีเลย

คุณ silly-billy ก็หุ่นดี

ไปทางไหนก็มีแต่สาวหุ่นดีกันทั้งนั้น โอ๊ยยยย (ว่าแล้วก็กินขนมต่อ)

ชุดหมีพี่ก็ชอบนะแต่นังแฟนไม่ค่อยชอบ ชอบหาว่าเราอ้วนน่ะ ใส่แล้วไม่เหมาะ T^T
  6. bandalee
    bandalee
    วัยรุ่นใส่อะไรก็น่ารัก ดูสดใส

แก่ ๆ พวกพี่ใส่ชุดหมี แล้วเหมือน หมีควายง่ะ T-T
  7. sprintky
    sprintky
    K.princess ** อิอิ ขอบคุณนะคะ เขินจัง
    K.nuanniee ** อุ้ยๆ อันนี้ไปร์ทจะลอยเลย หาที่เกาะก่อนๆ นานๆจะเจอคนชมหุ่นดี อิอิ
    K.silly-billy ** หุ่นดีมากๆๆๆๆอะคะ เห็นแล้วอยากได้บ้างอ่า
    พี่กิ๊กจ้า *** แบ่งมาเลยจ้า น้องนอนรอเลยนะ อยากอ้วนกว่านี้อีกอ่าๆๆๆ
    K.bandalee ** ใส่ได้นะคะ เราต้องกระชากวัยๆๆ อายุเป็นเพียงแค่ตัวเลขเท่านั้น
  8. Meesook
    Meesook
    Quote Originally Posted by silly-billy View Post
    มาด้วย ช่วงนี้ว่างจัด
    ชุด Heidi's Secrets
    ถ่ายเมื่อต้นปีล่ะ รูปไม่อัพเดตแต่ชีวิตประจำวันอัพดพทุกวัน อิอิ
    ขาดแต่ช่างภาพเลยไม่มีรูปใหม่ๆมา

คุณ silly-billy สวย และหุ่นดี ชอบดูรีวิวของคุณ silly-billy ค่ะ
  9. silly-billy
    silly-billy
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    คุณ silly-billy สวย และหุ่นดี ชอบดูรีวิวของคุณ silly-billy ค่ะ
    ขอบคุณค่ะคุณ Meesook รอดูของคุณ Meesookอยู่เหมือนกัน
    ชวนเพื่อนๆคนอื่นด้วยน่ะ มาโพสกัน ไม่ต้องอายค่ะ เอาแบบขำๆ น่ารัก เซกซี่ ได้หมด
    อยากเห็นเยอะๆ จะได้ไม่เหงาน่ะ
  10. cocoa
    cocoa
    Quote Originally Posted by bandalee View Post

แก่ ๆ พวกพี่ใส่ชุดหมี แล้วเหมือน หมีควายง่ะ T-T
    ดีออกเจ๊ เข้าข่ายต้องอนุรักษ์น้า ฮ่าๆๆๆ

น้องไปร์ทเอาสร้อยมุกมายั่วอีกแล้วอิอิ
    เพิ่งเห็นตัวเต็มๆ น่ารักมากมาย เริ่มรู้สึกผิดที่ซื้อสร้อยมาใส่บ้าง 555

คุณ silly-billy หุ่นงามมาก เห็นตั้งกะกระทู้ทะเลแล้ว
    ชอบจังเลยค่ะ อยาก ดูม ดูม กับเค้าบ้าง

ปล. มีทางอื่นที่ใส่เจ้าชุดนี้เข้าห้องน้ำแล้วไม่ต้องถอดทั้งชุดมั่งมั้ยคะ
    เผื่อแก่ๆ จะลองแต่งเป็นหมีควายกับเค้าดูบ้าง ใครๆ จะได้คอยดูแล เด๋วจะสูญพันธุ์ 555
  11. aeh
    aeh
    Quote Originally Posted by kikalicious View Post
    น้องไปรท์ผอมมากกกกกกกกก
    แบ่งไขมันจากพี่ไปบ้างได้มั้ยให้ฟรีเลย

คุณ silly-billy ก็หุ่นดี

ไปทางไหนก็มีแต่สาวหุ่นดีกันทั้งนั้น โอ๊ยยยย (ว่าแล้วก็กินขนมต่อ)

ชุดหมีพี่ก็ชอบนะแต่นังแฟนไม่ค่อยชอบ ชอบหาว่าเราอ้วนน่ะ ใส่แล้วไม่เหมาะ T^T
    น้องไปร์ทจ้าถ้าหนูอ้อนพี่ๆก็พยูนแล้วจ้า
  12. joywila
    joywila
    น้องไปร์ท : เปรี้ยวเยี่ยวราดตามเคย ...ไม่ผิดหวัง
    คุณ Billy : ชุดสวยมากค่า ชอบทรงผม (เมื่อไหร่ข้าพเจ้าจะไว้ยาวได้ขนาดนั้น..ไม่เคยทนไหว ^^")

ปล.มีชุดหมี่ฉี่ลำบากหลายชุดอยู่เหมือนกัน ว่างๆจะเอามาอวดนะคะ
  13. tulip
    tulip
    ลงบ้างๆ

ได้ป่าวน๊า เทสๆ

รูปเก่าไปหน่อยเน้อ

ผมยังยาวอยู่เลยตอนนั้น..ว่าแล้วก็อยากต่อผม

14. srichardson
    srichardson
    ^
    ^^
    ^^^
    น้องลิปชุดสวยจ้ะ คนก็สวยด้วย จะแอบจำท่าโพสต์ไว้บ้าง ฮิๆๆ
  15. 5angels
    5angels
    อยากใส่บ้างเหมือนกัน แต่พอนึกถึงเวลาเข้าห้องน้ำแล้วถอดใจเลยหล่ะค่ะคุงน้อง
  16. Tasanee
    Tasanee
    สวย น่ารัก กันไปคนละแบบเลยค่ะ
  17. YNX
    YNX
    กับคอเลกชั่น Kloset ค่ะ

พอดีเป็นแบบให้เพื่อน ทำหนังสือแฟชั่นค่ะ

สีแปลกหน่อยนะคะ ปรับสีอะคะ

กับกระเป๋าสุดเลิฟ

18. joywila
    joywila
    คุณลิป -- match ได้เก๋มาก ๆๆๆๆ
    K'YNX--ปกติวิลาไม่ค่อยกรี๊ด...แต่ครั้งนี้ขอกรี๊ดให้ยาวๆดังๆหนึ่งที ....เจ๋ง ชอบบบบ!!!
  19. nonglilly
    nonglilly
    สาวๆห้องนี้ สวยๆกันทุกคนเลยอะ
  20. kori
    kori
    งามจิงงง แต่ละคน
    แต่มันเข้าห้องน้ำลำบากอ่ะ
  21. nam
    nam
    Quote Originally Posted by bandalee View Post

คุณบันพูดแทงใจดำผู้สูงอายุจังเลย อิ อิ
  22. wawe
    wawe
    เห็นนางแบบแต่ละนาง โฮ้ ทานข้าวทานปลากันมั่งหรือเปล่าเนี่ย
  23. wnonach
    wnonach
    เห็นนางแบบแล้วอิจฉามากกกกก ผอมเพรียว สวยงามกันทุกคนเลยค่ะ นึกภาพตัวเองไมออกเลยว่าใส่แบบนี้แล้ว มันคงจะกลมเป็นลูกขนุนแน่ ๆ เลยอะ ขอบคุณสำหรับแฟชั่นสวย ๆ นะค่ะ
  24. nancoala
    nancoala
    ขอแจมด้วยค่ะ เคยมีชุดหมี 2-3 แบบ แต่ปล่อยไปให้คนอื่นเลี้ยงแล้ว แต่เอารูปมาให้ดูนะค่ะ พอไหวมั้ยนะ

25. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 25 of 25