LET'S POST OUR FAVORITE ACCESSORIES HERE!!

1. joywila
    joywila
    รู้สึกห้องนี้ชักจะเงียบ ๆ ไปหน่อยละหละ
    เรามากระตุ้นความคึกคักด้วยการ Post accessories
    สวย ๆ ของเราดีก่า
    มั่นใจว่าคงมีกันเป็นกองทัพ

วิลาขอเริ่มด้วยของใหม่ที่เพิ่งได้มา

Disaya
    Autumn Winter 09
    The journey of Celestrial Warrrior
    ไงเล่า...ชื่อพี่เค้าก็กินขาดละ

The star clusters bangles and rings

น่ารักใช่มิล่ะ...เอ้า! อย่ายอมแพ้ข้าพเจ้าล่ะ
  2. Pascale
    Pascale
    อู๊วววว งามจิงๆ
  3. wawe
    wawe
    เท่ห์มาก ๆ เลยค่ะ
  4. bonita_bow
    bonita_bow
    ขอแจมด้วยคนค่ะ เป็นสมาชิกมาก็นานแต่ไม่เคย จะโพส มีแต่คอยแอบดูสาวๆห้องนี้

สองเส้นนี้ได้มาประมาณอาทิตย์หนึ่งจากการแนะนำของคุณหมอจอย วิลา ไม่งั้นคงยังหาต่อไป ขอบคุณอีกทีนะค่ะ

ส่วนเส้นนี้ได้มา ประมาณสามวัน ส่วนเข็มกลัด เพิ่งถอยมาเมื่อวานเลยค่ะ
  5. lovelybug
    lovelybug
    กำไล DISAYA น่ารักมากๆๆๆๆ ไป shop ทำไมไม่เห็นอะ สงสัยลอง collection ใหม่จนหน่ามืด เดี๋ยวไปดูใหม่ค่ะ

เราก็มีสร้อย landmee เส้นนั้น น่ารัก แต่ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ น่ารัก.............
  6. joywila
    joywila
    คุณ BOW ยินดีต้อนรับจ้า สร้อยสวย อิๆ
    ปล.ไมซื้อทีหลังได้กล่องใหญ่ T_T

K.Lovebug : วิลาซื้อมาจาก Em จ้า
    แต่วันก่อนไป Paragon ก็เจอนะ ลองดู
    ของจริงน่ารักมาก ๆ อลังการดี ชอบ ^_^
  7. noinoi5
    noinoi5
    ขอกลับไปถ่ายรูปก่อนเน้อ....
    มีนิดหน่อย...พอเป็นกระสัยเส้น...ค่ะ
  8. HoneyMoonCake
    HoneyMoonCake
    ชอบอะไรที่เป็นรูปโบว์ สะสมไปซะเยอะเลย ดูเล่นๆแล้วกันค่ะ

9. bonita_bow
    bonita_bow
    หุหุ เห็นของคุณ honeymooncake แล้วต้องกลับไปถ่ายมาใหม่อีก
  10. srichardson
    srichardson
    ชอบตุ้มหูรูปโบว์สีเทอคอยส์ ที่มีมุกห้อย กับชาร์มส ที่มีถ้วยน้ำชากับมุกห้อยๆด้วยอ่ะค่ะ สวยจังเลย บอกพิกัดที่ซื้อมาได้ป่าวค่ะ จะไปตามหามามั้งอ่ะ

เซตนี้ก็สวยนะจ้ะ ใช้เป็น "อาวุธได้ด้วย" อิๆๆ
  11. lovelybug
    lovelybug
    เห็นด้วยค่ะ ...... ต้องไปถอยมาบ้าง แล้วอ้างว่าเอาไว้ป้องกันตัว

Quote Originally Posted by srichardson View Post

เซตนี้ก็สวยนะจ้ะ ใช้เป็น "อาวุธได้ด้วย" อิๆๆ
  12. HoneyMoonCake
    HoneyMoonCake
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ชอบตุ้มหูรูปโบว์สีเทอคอยส์ ที่มีมุกห้อย กับชาร์มส ที่มีถ้วยน้ำชากับมุกห้อยๆด้วยอ่ะค่ะ สวยจังเลย บอกพิกัดที่ซื้อมาได้ป่าวค่ะ จะไปตามหามามั้งอ่ะ

ซื้อที่โตเกียวค้า ร้านชื่อ Un Petit ceour (จำแม่นเพราะไปทีไรเสียเงินกับร้านนี้ตลอด) อยู่สถานี JR Shijuka ใกล้ๆห้าง Lumine ประมาณ south กะ East existค่ะ
  13. sprintky
    sprintky
    บอกได้คำเดียว ว่า อลังงานการสร้างกันทั้นนั้นเลยๆๆๆ แจ่มทุกชิ้นเลยคะ
    เครียดๆเรื่องเรียนอยู่ มาดูนี่ที กิเลสเกิดแทนเลย กลายเป็นต้องเครียดเรื่องเงินแทน อิอิ
  14. lovelybug
    lovelybug
    กินกาแฟเย็นไปอร่อย แต่นอนไม่หลับนะ

เอามาช่วย post ให้คึกคักค่ะ

ส่วนตัวชอบพวกเครื่องประดับมุกมาก ๆๆๆๆๆๆ เห็นเป็นใจอ่อนรับกลับบ้านนะ
    ถ่ายให้ดูเท่าที่หาเจอที่เหลือไม่รู้โยนไว้ตรงไหนบ้างค่ะ

ฝ่ายแดง SRS

collection นี้มีแต่มุก ...... ถูกใจ สมัครเป็น SRS Big Fan

ฝ่ายน้ำเงิน CC
    brand นี้ก็มีแต่มุก ๆๆๆๆ ก็ขอสมัครเป็น CC Big fan เหมือนกันค่ะ เอากระเป๋ามาถ่ายหมู่ รู้สึกมันอยู่กับมุกแล้วน่ารักขึ้นอะค่ะ

15. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by HoneyMoonCake View Post
    ซื้อที่โตเกียวค้า ร้านชื่อ Un Petit ceour (จำแม่นเพราะไปทีไรเสียเงินกับร้านนี้ตลอด) อยู่สถานี JR Shijuka ใกล้ๆห้าง Lumine ประมาณ south กะ East existค่ะ
    แป๋วววววววววววววววววววว ไกลเกิ้น

ชอบสร้อยน้องแนลด้วยค่ะ เรียบหรูดูดีเชียวเดี๋ยวเราไปถ่ายรูปสร้อย "อลัง" ของเรามั้งดีกว่า

[/quote]
  16. amm
    amm
    ^
    ^

^^ คุณ lovelybug ชอบสร้อยชาแนลมั่กๆเลยค่า อยากได้จัง แต่แพงอ่า ^^' คอลเล็คชั่นสุดยอดค่า
  17. ceehrt
    ceehrt
    สวย ๆ กันทุกคนเลยค่ะ ชอบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ชอบของทุกคนเลย
  18. Kesara
    Kesara
    สวยกันทั้งนั้นเลย
  19. bandalee
    bandalee
    เห็นทู้นี่แล้วอยากขโมย
  20. Meesook
    Meesook
    สวยๆ เท่ๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ... เห็นกระทู้นี้แล้วเกิดแรงบันดาลใจ... อยากชอปซะงั้น...
  21. barumbum
    barumbum
    Quote Originally Posted by bonita_bow View Post
    ขอแจมด้วยคนค่ะ เป็นสมาชิกมาก็นานแต่ไม่เคย จะโพส มีแต่คอยแอบดูสาวๆห้องนี้

สองเส้นนี้ได้มาประมาณอาทิตย์หนึ่งจากการแนะนำของคุณหมอจอย วิลา ไม่งั้นคงยังหาต่อไป ขอบคุณอีกทีนะค่ะ

ส่วนเส้นนี้ได้มา ประมาณสามวัน ส่วนเข็มกลัด เพิ่งถอยมาเมื่อวานเลยค่ะ
    ไม่ต้องถ่ายค่ะ คุณเพื่อน

เพราะเราเชื่อว่าเธอถ่ายยังไงก็ไม่หมดค่ะ สาบานได้ 555

ก่อนอื่นไปถ่ายรูปตู้เสื้อผ้ามาก่อน ไป๋ๆๆๆๆๆ
  22. silly-billy
    silly-billy
    ขอลงบ้างน่ะช่วงนี้กำลังปลื้ม เพราะพึ่งได้กล่องเก็บเครื่องประดับของ Matina Amanita กล่องใหญ่สุดเลย ชอบมากๆๆ เครื่องประดับยังไม่หมดเอาไปเก็บที่ไหนไม่รู้ หายเจอแค่นี้ มีกล่องนี้หายง่ายขึ้นเยอะเลย โอ๊ย.......ปลื้ม...ปลื้ม

23. noinoi5
    noinoi5
    ถ่ายเก็บไว้มีแค่นี้ค่ะ..วันหลังค่อยเอามาลงใหม่...

24. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 24 of 24