GALS...SHOW ME YOUR SCARFS !!

Page 1 of 2 1 2 LastLast
  1. joywila
    joywila
    Let's show how to dress up with the scarf.
    I know you have plenty of them !!

Olivia Diamonds from " Z e n i t h o r i a l "

Pixel from " K l o s e t "

แอบยืมรูปเล็กมาจากใครสักคนในนี้แหละ ขอบคุณก๊าบ (-/-)

School of rebellious sweethearts from " S r e t s i s "
  2. sprintky
    sprintky
    Quote Originally Posted by joywila View Post

School of rebellious sweethearts from " S r e t s i s "
    พี่จอยคะ ผืนนี้ชอบมากๆ เลยอ่า ดูกี่ทีก็สวยอ่าๆๆ
    มีแต่แจ่มๆทั้งนั้นเลยๆๆ
  3. namnamnam
    namnamnam
    ชอบทุกสิ่งอย่างเรยค่ะ พี่จอย*
    โดยเฉพาะ Sretsis !

^__________^
  4. amm
    amm
    อิ อิ ชอบทู้นี้จัง

ทนดูกันหน่อยนะค๊า

Alexander Mqueen

5. namnamnam
    namnamnam
    Alexander Mcqueen ของคุน amm สุดยอดไปเรยค่ะ
    แต่น้ามไม่มีปันยาซื้อ 555555
  6. joywila
    joywila
    Quote Originally Posted by sprintky View Post
    พี่จอยคะ ผืนนี้ชอบมากๆ เลยอ่า ดูกี่ทีก็สวยอ่าๆๆ
    มีแต่แจ่มๆทั้งนั้นเลยๆๆ
    Thanks ja :-)

Quote Originally Posted by namnamnam View Post
    ชอบทุกสิ่งอย่างเรยค่ะ พี่จอย*

โดยเฉพาะ Sretsis !

^__________^
    Thanks ja
    อิ ๆ ใจตรงกับน้องPrint เลย
    รอดูของ Nam อยู่นะคะ

Quote Originally Posted by amm View Post
    อิ อิ ชอบทู้นี้จัง

ทนดูกันหน่อยนะค๊า

Alexander Mqueen

Match สีได้สวยมากค่า
    ผืนนี้เจ๋งจริง ๆ แต่วิลากัดฟันซื้อไม่ลง
    ราคาแบบว่าเท่า 3 ผืนข้างบนรวมกัน
    รึเปล่า ?
    (_ _")
  7. amm
    amm
    แฮ่ แพงจริงๆค่ะ เคยซื้อแล้วขาย แต่ก็ต้องกลับไปซื้อใหม่ เพราะมันสวยจริงๆ ^ ^'
  8. kikalicious
    kikalicious
    คุณจอยมาแล้วววว ลาย olivia เก๋เนอะอันนี้ผ้าอะไรคะฝ้ายหรือชีฟองเอ่ย
    ชอบ mcQ คุณแอ้มจัง *-*

ร่วมด้วย ใช้รูปเดิม 5555

ปกติไม่ชอบใช้ผ้าพันคอเลยค่ะเพราะเป็นคนขี้ร้อน แต่ก็พอมีกับเค้าบางนิด ๆ หน่อย ๆ ^^"
  9. tulip
    tulip
    เย้ เย้ มาขอลงด้วยค่ะ

ส่วนตัวชอบนะผ้าพันคอเนี่ย แต่ไม่ค่อยจะมีซักเท่าไหร่

มีแอ๊บของแม่มาบ้างเล็กน้อย

แต่ที่เห่อเพราะเพิ่งซื้อมาได้ไม่นานก็มี Kloset ผืนนี้

เห่อไม่เห่อต้องดูเองตามรูปค่ะ

แนวผ้าทอๆ ของเจียงใหม่เจ๊า

ถ้าอากาศเย็นๆเนี่ย ขาดไม่ได้เลยค่ะ หลิปต้องมีผ้าพันคอ...แบบว่าโรคจิต นานๆทีจะได้แต่งอะไรประมาณนั้น

ผืนสุดท้าย แฮ๊บของแม่มาใช้ สีแดงแรงฤทธิ์สุดๆค่ะ เอาไว้คลุมไหล่ จะพันคอ พันแข้งขา ได้หมด !!

10. joywila
    joywila
    คุณหลิป : แม่เจ้าาา...นี่เจ้าแม่ผ้าพันคอตัวจริงมาเอง 555+ o/

คนอื่นยายอมแพ้เน้ออออ
  11. mam4334
    mam4334
    เล่นด้วยคนค่ะ แต่ไม่มีนางแบบนะจ๊ะ

12. namnamnam
    namnamnam
    โอ้โห! คุน mam4334
    ผ้าพันคอเยอะมาก ๆๆ เรยค่ะ
    ขอจิ๊กสัก2-3ผืน นะค้ะ 55
  13. sprintky
    sprintky
    K.Mam ค่ะ ผ้าพันคอเยอะมากๆๆ สวยๆทั้งนั้นเลยอ่าๆๆ
  14. joywila
    joywila
    แม่เจ้า.....ขอยาดมด่วน...วิลารู้สึกวิงเวียน @_@

คุณMam ขาอยากปล่อยผืนไหนเมื่อไหร่ ก็บอกนะคะ
  15. tulip
    tulip
    ตื่นตาตื่นใจจริงๆ ผ้าพันคอเยอะมากกกกกกก

น่าจะมีรูปนางแบบด้วยนะคะ
  16. kikalicious
    kikalicious
    เข้ามา...กรี๊ดดดดดดดดด
    พี่แหม่ม
  17. wann
    wann
    โอววว แม่เจ้า ละลานนนนน "ตา" มากทู้นี้
  18. Gibb
    Gibb
    คุณแหม่มเยอะมากกกกก ชอบ ๆๆๆ เมื่อไรคิดจะปล่อยอย่าลืมเรียกด้วยคนนะคะ ชอบกระทู้นี้จังเลยยยย
  19. n U ii Z
    n U ii Z
    Quote Originally Posted by mam4334 View Post
    เล่นด้วยคนค่ะ แต่ไม่มีนางแบบนะจ๊ะ

Ohhhhhhh My Goddddddddddddddddddddd
    สวยมากๆๆๆ อยากได้ๆ
  20. amm
    amm
    คุณแหม่ม เยอะมากกกก MQ ขาวกะโหลกดำ ปล่อยเมื่อไหร่กระซิบหน่อยนะคะ ^^
  21. SecretAdmier
    SecretAdmier
    เล่นด้วยค่ะ กับผ้าพันคอ rocky rose ใช่ง่ายสุดๆเลย สีนี้

22. joywila
    joywila
    Rocky rose สวยมากค่า
    เห็นแล้วเสียดาย
    ของวิลาขายทอดตลาดไปหมดแล้ว T_T
  23. littleminnyprincess
    littleminnyprincess
    ดูมาหลายวัน ขอมาแจมมั่งจ้า ไม่มากมายแต่ชอบทุกผืนเลยจ้า

Scarf

24. lovelybug
    lovelybug
    อันนี้เป็น set ล่าสุดที่ได้มา ชอบมาก ๆๆๆ กำหลังเห่อ

25. joywila
    joywila
    K.LOVELYBUG อลังการงานสร้างอีกแล้ว ว่างๆขอดูนางแบบตอนใส่ด้วยนะค้า :-)
  26. mol199
    mol199
    Quote Originally Posted by littleminnyprincess View Post
    ดูมาหลายวัน ขอมาแจมมั่งจ้า ไม่มากมายแต่ชอบทุกผืนเลยจ้า

Scarf

ชอบโซนด้านขวาทั้งหมด โดยเฉพาะ 2 ผืนล่าง กับ ผืนบนสุด ...(สรุปว่าชอบหมด 555)
  27. n U ii Z
    n U ii Z
    Quote Originally Posted by lovelybug View Post
    อันนี้เป็น set ล่าสุดที่ได้มา ชอบมาก ๆๆๆ กำหลังเห่อ

ชอบผืนนี้มากๆ แต่ยังไม่มีเลย
    ราคาเท่าไหร่คะเนี่ย
    Hisoสุดๆ
  28. sprintky
    sprintky
    Quote Originally Posted by lovelybug View Post

K.LOVELYBUG ....ผืนนี้สวยมากๆๆๆ เป็นไปร์ท ไปร์ทก็เห่อค่ะ อยากได้อ่าๆๆๆ
  29. Dollabhon
    Dollabhon
    สวย สวย ท้งนั้นเลยค่ะ มีไม่เยอะค่ะ แต่ก็ชอบ ละลานตามาก ๆ เลย กระทู้นี้
  30. NAt-NAT
    NAt-NAT
    เย้ๆ ขอเล่นด้วยคน

mam4334 ผ้าพันคอเยอะมากๆ
    มีเเต่สวยๆทั้งนั้นเลย
    สุดยอดจริงๆ
Results 1 to 30 of 46
Page 1 of 2 1 2 LastLast