ชวนสาวๆ มาโพสต์ลุคเที่ยว ทะเล๊ ทะเล จ้า ~*

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
  1. tulip
    tulip
    รู้ว่าสาวๆ ไปเที่ยวทะเลกันบ่อย

เลยชวนกันมาอัพลุคหน่อยจ้า

เผื่อไปทะเลครั้งหน้าจะได้มีไอเดีย+ลุคแต่งตัวใหม่ๆ

เอาลุคล่าสุดเลยแล้วกัน เพราะหลิปเพิ่งกลับมาจากหัวหินจ้า

รูปแรกลุคเมื่อวันเสาร์ก่อนออกเดินทาง

รูปสอง ลุคเมื่อเช้าเลยจ้า สบายๆ เสื้อยืด เกงยีนส์ขาสั้น แต่ในรูปมองไม่เห็นแฮะ

2. princess
    princess
    khun tulip--- น่ารักมากเลยอ่ะ สดใสมาก ไม่อ้วนเลย
  3. kikalicious
    kikalicious
    ช่ายย เห็นด้วยค่ะไม่อ้วนๆๆ
    ลุคนี้สดใสกระชุ่มกระชวยดีจังวู้ เห็นแล้วอยากไปทะเลเลย
    ไม่ได้ไปทะเลมาชาติกว่า ๆ -_-
  4. rexzgiez
    rexzgiez
    งานคอนเสิร์ต สัตหีบ

ฝากรูป จดโดเมน

งานคอนเสิร์ต หัวหิน

หนีปัญหา มาพักร้อน หัวหิน

งานโสดสโม "แมร่งทิ้งกูว่ะ" หัวหิน

>o< Rexzgiez >o< =>> Ullimited Galz -3- รับงานพริตตี้ เอ็มซี พรีเซนเตอร์

5. wawe
    wawe
    น่ารักจริง ๆ ลูกสาวใครเนี่ย
  6. joywila
    joywila
    คุณหลิป colorful มาก ชอบ ๆ ผมทรงใหม่ป่ะค้าเนี่ย

คุณ Rex เปรี้ยวได้ใจมาก
  7. bennypuppy
    bennypuppy

รูปคุณ rexzgiez น่ารักทุกคนเลยค่ะ เลือกไม่ถูกว่าใครน่ารักที่สุด

แต่แอบเห็นว่ามีคนรู้จักอยู่ในรูปด้วย

มีมิ้น ยูกิ จำได้แค่นี้ โลกกลมจริงๆเลย

ไม่แน่เราอาจจะรู้จักกันก็ได้เนอะ อิอิ

ชอบชุดคุณ tulip ชุดแรกมากๆ สีสันสดใสดีจัง นางแบบก็น่ารักสดใสไม่แพ้ชุดเลยค่ะ
  8. tulip
    tulip
    Quote Originally Posted by princess View Post
    khun tulip--- น่ารักมากเลยอ่ะ สดใสมาก ไม่อ้วนเลย
    ภาพมันหลอกค่ะ จริงๆ อวบระยะสุดท้ายแล้วค่ะ

Quote Originally Posted by kikalicious View Post
    ช่ายย เห็นด้วยค่ะไม่อ้วนๆๆ
    ลุคนี้สดใสกระชุ่มกระชวยดีจังวู้ เห็นแล้วอยากไปทะเลเลย
    ไม่ได้ไปทะเลมาชาติกว่า ๆ -_-
    ไม่ต้องไปทะเล แต่แต่งสไตล์ไปทะเลก็มาโพสต์ได้นะคะ รออยู่ๆ

Quote Originally Posted by rexzgiez View Post
    งานคอนเสิร์ต สัตหีบ

งานคอนเสิร์ต หัวหิน

หนีปัญหา มาพักร้อน หัวหิน

งานโสดสโม "แมร่งทิ้งกูว่ะ" หัวหิน

>o< Rexzgiez >o< =>> Ullimited Galz -3- รับงานพริตตี้ เอ็มซี พรีเซนเตอร์

คุณ Rexzgies Sexy สุดๆไปเลยค่ะ อิจฉ๊า อิจฉา

Quote Originally Posted by wawe View Post
    น่ารักจริง ๆ ลูกสาวใครเนี่ย
    อย่าลืมมาโพสต์กันด้วยนะคะ

Quote Originally Posted by joywila View Post
    คุณหลิป colorful มาก ชอบ ๆ ผมทรงใหม่ป่ะค้าเนี่ย

คุณ Rex เปรี้ยวได้ใจมาก

คุณจอย ผมหลิปมันยาวขึ้นจ้า อยากตัด+ดัดอีกแล้ว

ยาวมานิดเลยเป็นทรงนั้นเองอ่ะ ทรงมันโอเคป่าว?

Quote Originally Posted by bennypuppy View Post

รูปคุณ rexzgiez น่ารักทุกคนเลยค่ะ เลือกไม่ถูกว่าใครน่ารักที่สุด

แต่แอบเห็นว่ามีคนรู้จักอยู่ในรูปด้วย

มีมิ้น ยูกิ จำได้แค่นี้ โลกกลมจริงๆเลย

ไม่แน่เราอาจจะรู้จักกันก็ได้เนอะ อิอิ

ชอบชุดคุณ tulip ชุดแรกมากๆ สีสันสดใสดีจัง นางแบบก็น่ารักสดใสไม่แพ้ชุดเลยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ หลิปรอสาวๆท่านอื่นๆมาโพสต์อยู่นะคะ
  9. wnonach
    wnonach
    Oooohhoooo...Sao sao...suay kan tok kon..Kon kae it-cha jang!! gigigigi. It remind me to think about the past..:-)
  10. srichardson
    srichardson
    สาวๆจ๋าขอพี่รวมกลุ่มด้วยคนดิ กางเกงขาสั้นพี่ก้อมีนะ แบบนี้พอไวป่ะ แบบว่า "ตัวแม่หัวหน้าทีม" เหอะๆๆ เศร้าใจจัง นึกถึงตอนเป็นสาวจัง

คุณทิวลิบชุดสวยสีสดใสเชียว
  11. wawe
    wawe
    ของพี่มีแต่รุ่นนี้ ขาสั้นได้แบบนี้ค่ะ
  12. mol199
    mol199
    ว่าจะนอนแล้ว แวะเข้ามา อ่าน คห. พี่นีน่า กะ พี่แหวว แล้ว หนูหัวเราะจนนอนไม่หลับแล้วเนี่ย

บอกได้คำเดียวว่า "เริ่ด" ทั้งคู่ ค่ะ กินกันไม่ลงเลย

พี่นีน่า มลว่า พี่เหมาะกับตำแหน่ง "ตัวแม่หัวหน้าทีม" ม้าก....ก เค่อะ

พี่แหวว ภาพหมู่ รวมรุ่น ขาสั้น ภาพนี้ได้ใจมากค่ะ ชนะเลิศ.....
  13. tulip
    tulip
    Quote Originally Posted by wnonach View Post
    Oooohhoooo...Sao sao...suay kan tok kon..Kon kae it-cha jang!! gigigigi. It remind me to think about the past..:-)
    ลองหวนไปแต่งแบบสาวๆ ดูมั้ยคะ แอ๊บเด็ก อิอิ

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    สาวๆจ๋าขอพี่รวมกลุ่มด้วยคนดิ กางเกงขาสั้นพี่ก้อมีนะ แบบนี้พอไวป่ะ แบบว่า "ตัวแม่หัวหน้าทีม" เหอะๆๆ เศร้าใจจัง นึกถึงตอนเป็นสาวจัง

คุณทิวลิบชุดสวยสีสดใสเชียว
    แหม พี่นีน่ายังสาวอยู่เลยนะคะ พูดจริงๆนะ
    กางเกงยีนส์ขาสั้นหลิปก็มีตัวนึง แต่ใส่แล้วมันดูขาใหญ่
    แบบนี้อ่าค่ะ ที่เคยลงรูปไปเนี่ยอ่ะ ขาป้อมเน๊าะ

Quote Originally Posted by wawe View Post
    ของพี่มีแต่รุ่นนี้ ขาสั้นได้แบบนี้ค่ะ

รูปเล็กไปหน่อย มองไม่เห็นเลยคร่า ขอแบบซูมๆได้เปล่า อิอิ
  14. tulip
    tulip
    มาลงเพิ่มเติมค่ะ

ไม่ได้เป็นประโยชน์ต่อสาวอวบเลย เพราะชุดที่ใส่พองมากกกก

ตบท้ายด้วยลุคขำๆ จากเดรสตัวที่ 2 ค่ะ

15. wann
    wann
    K.tulip ดูอารมณ์ดี / enjoy กะการแต่งตัวมาก สดใสดีค่ะ
  16. cocoa
    cocoa
    โห ชอบแนวคุณทิวลิปมากๆ
    รบกวนถามหน่อยนึงนะคะ

1. ชุดแรก รองเท้าของรัยอ่ะคะ ชอบมากกก
    2. เวลาจะทำผมสีนี้บอกช่างว่าสีอะไรอ่ะคะ ตอนนี้หัวเหมือนประปาตัดน้ำ สีเป็นสนิมกระดำกระด่างหมดแล้วอ่า อับอาย T^T

ขอบคุณมากๆ ค่า
  17. Seaweed_Moji
    Seaweed_Moji

ทะเลของแท้มันต้องอย่างงี้สิ 5555 ใส่ชูชีพโด้ยยย
  18. wawe
    wawe
    คุณนีน่า เอารูปสาว ๆ มาอวดเลยค่ะ
    หนูtulip ภาพซูมไม่ได้เลยค่ะ ล้นเฟรมแน่ ๆ
    คุณSeaweed_Moji คะ ลองเทียบดูว่าสาว ๆ ไปเที่ยวน้ำทะเล ไม่เห็นพกห่วงยางไปด้วยเลย สำหรับพี่พกทั้งห่วงยาง ใส่ทั้งชูชีพ เพราะกล้วจม หุ่นมันหนักหน่ะ
  19. tulip
    tulip
    Quote Originally Posted by wann View Post
    K.tulip ดูอารมณ์ดี / enjoy กะการแต่งตัวมาก สดใสดีค่ะ
    ชอบใส่ชุดๆ สีสดๆอ่าค่ะ เพราะเป็นคนเรียบร้อย อิอิ

Quote Originally Posted by cocoa View Post
    โห ชอบแนวคุณทิวลิปมากๆ
    รบกวนถามหน่อยนึงนะคะ

1. ชุดแรก รองเท้าของรัยอ่ะคะ ชอบมากกก
    2. เวลาจะทำผมสีนี้บอกช่างว่าสีอะไรอ่ะคะ ตอนนี้หัวเหมือนประปาตัดน้ำ สีเป็นสนิมกระดำกระด่างหมดแล้วอ่า อับอาย T^T

ขอบคุณมากๆ ค่า
    ตอบคุณโก้ค่ะ
    1. ของ Jaspal ค่ะ
    2. สีผมหลิปทำเองค่ะ ใช้สีทำผมของยี่ปุ่น ยี่ห้อ Prettia สี Milk tea brown (ถ้าจำไม่ผิดนะคะ) มันจะเป็นแบบฟองอ่ะค่ะ ผสมน้ำยาแล้วบีบออกมาเป็นฟอง เหมือนสระผมเลยตอนทำ แต่ตอนทำกลัวสีไม่ติดเลยทิ้งไว้ตั้ง 2 ชม.กว่าแหน่ะค่ะ

Quote Originally Posted by Seaweed_Moji View Post
    ทะเลของแท้มันต้องอย่างงี้สิ 5555 ใส่ชูชีพโด้ยยย
    ทะเล๊ ทะเลตามชื่อกระทู้เป๊ะๆ เลยเน๊าะ

คุณนีน่า เอารูปสาว ๆ มาอวดเลยค่ะ
    หนูtulip ภาพซูมไม่ได้เลยค่ะ ล้นเฟรมแน่ ๆ
    คุณSeaweed_Moji คะ ลองเทียบดูว่าสาว ๆ ไปเที่ยวน้ำทะเล ไม่เห็นพกห่วงยางไปด้วยเลย สำหรับพี่พกทั้งห่วงยาง ใส่ทั้งชูชีพ เพราะกล้วจม หุ่นมันหนักหน่ะ
    มีเหมือนกันห่วงยาง หลิปกำลังลด นน.อยู่เหมือนกันค่ะ
  20. srichardson
    srichardson
    น้องทิวลิป พี่ก้อชอบชุดแรกกับรองเท้าอ่ะ บอกพิกัดร้านมาด่วนเลย

จริงๆด้วยแหล่ะพี่แหวว ว่าไปทะเลต้องครบเซตแบบพี่แหววอย่างนี้เลย

นู๋โก้ สำหรับเจ้นะ ทำสีผมคราวหน้าเจ๊เอาน้องดำ Heather sky ไปและบอกว่าจะเอาผมสีนี้แหล่ะ
  21. tulip
    tulip
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    น้องทิวลิป พี่ก้อชอบชุดแรกกับรองเท้าอ่ะ บอกพิกัดร้านมาด่วนเลย

จริงๆด้วยแหล่ะพี่แหวว ว่าไปทะเลต้องครบเซตแบบพี่แหววอย่างนี้เลย

นู๋โก้ สำหรับเจ้นะ ทำสีผมคราวหน้าเจ๊เอาน้องดำ Heather sky ไปและบอกว่าจะเอาผมสีนี้แหล่ะ
    พี่นีน่า...รองเท้า Jaspal ค่ะ นานแล้วนาคู่นี้...ที่สอยมาตอนลด 50%
    ส่วนเดรสซื้อที่แพตตินั่มร้าน room no. 9th ร้านนี้ใช้ผ้าดี แบบไม่โหลค่ะ

ว่างๆน่านัดกันไปช๊อปเน๊าะ แพตตี้คงแตก....
  22. silly-billy
    silly-billy
    ขอpost เปรี้ยวๆด้วยคนน่ะ
    ไปทะเลต้องอย่างนี้สิ 55555

bikini - emilio pucci
  23. wann
    wann
    ว้าวว K.silly-billy เปรี้ยวของจริงเลยค่า อยากได้เนื้อมาแบ่งกันม่าง
  24. namnamnam
    namnamnam
    โอ้โห! คุน silly-billy หุ่นดีมาก ๆๆ เรยค่ะ
    เปรี้ยวได้ใจจิงๆ ^^
  25. silly-billy
    silly-billy
    คุณ waanค่ะภาพนี้ถ่ายตอนเดือนเมษา ตอนนี้เนื้อไม่อยู่แล้วค่ะ
    กำจัดไปเกือบหมดแล้ว เหนื่อยเหมือนกันกว่าจะเรียกหุ่นเดิมมา

ทนดูตอนอวบไปก่อนน่ะ เดียวมีโอกาสถ่ายรูปเดียวให้ดูหุ่นใหม่
  26. tulip
    tulip
    Quote Originally Posted by silly-billy View Post
    คุณ waanค่ะภาพนี้ถ่ายตอนเดือนเมษา ตอนนี้เนื้อไม่อยู่แล้วค่ะ
    กำจัดไปเกือบหมดแล้ว เหนื่อยเหมือนกันกว่าจะเรียกหุ่นเดิมมา

ทนดูตอนอวบไปก่อนน่ะ เดียวมีโอกาสถ่ายรูปเดียวให้ดูหุ่นใหม่
    กรี๊ดดดดดดดดดดดด K.silly-billy

กำจัดยังไงขอวิธีด่วนเลยค่ะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  27. wannit
    wannit
    ขอกรี๊ดคุณ silly-billy หน่อยนะคะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ชอบมากค่ะ ทั้งหุ่น และสีผิว งามจริงๆ
  28. Meesook
    Meesook
    ขอกรี๊ดคุณ silly-billy ด้วยคนค่ะ... กรี๊ดดดดดดด....

เลยไม่กล้าโพสชุดเลยค่ะ
    มันจะแหวกแนวไปมั้ยคะเนี่ย เอาสีเล็บตอนไปทะเลมาให้ดู เข้ากับกระเป๋าสีแนวๆ เดียวกัน ขอโทษด้วยถ้าดูไม่สุภาพนะคะ

29. mol199
    mol199
    โอ้ว.............ว้าว ตาลุกเป็นไฟ ควันออกหู ด้วย เพราะความอิจฉา คุณ silly-billy

ช่วยแบ่ง หน่ม น้ม มาให้ซักนิดจิ แบบว่า ของเรา หน้าหลังแยกมะออกอ่ะ
  30. Meesook
    Meesook
    น่ารักๆ สดใสกันทั้งนั้นเลยค่ะ... ชอบรองเท้าคุณ tulip รูปแรกจังเลย

ขอกรี๊ดคุณ silly-billy อีกทีค่ะ... สวยเปรี้ยว และหุ่นดีมากๆ ค่ะ

ของ Meesook ไม่กล้าเปรี้ยวเท่าไหร่ค่ะ

มาเขียนเพิ่มว่าชุดมาจากไหนกันบ้าง

ชุดนี้ยี่ห้อวัยรุ่น AIIZ ค่ะ หมวกซื้อจากบาหลีค่ะ

ชุดนี้ซื้อมาจากร้านแผงลอยในเกาะสมุยค่ะ

ชุดนี้เป็นชุดหมีเกาะอกค่ะ ซื้อมาหกปีแล้ว เป็นของ Jaspal

ใจไม่กล้าพอที่จะหันหน้า เอาเป็นด้านหลังละกันค่ะ

top ของ Janzen bottom ซื้อจากเกาะพงันค่ะ ตรงเชือกผูกข้างสะโพกเป็นสีขาว เห็นว่าเข้ากับท่อนบนได้ เลยเอามาใส่ด้วยค่ะเลยค่ะ แก้เบื่อค่ะ

ชอบทำเล็บสีนี้เวลาไปทะเลค่ะ... เข้ากับกระเป๋าเลย... (รูปนี้ถ้าไม่สุภาพต้องขออภัยด้วยค่ะ) ลายนี้คิดเอง แล้วให้พนักงานที่ร้านเพ้นท์เล็บแถวบ้านช่วยเพ้นท์ให้ค่ะ
Results 1 to 30 of 86
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast