เพื่อนๆไปเรียนกันรึป่าวอ่ะจ้า

1. taezii
    taezii
    พอดีเพิ่งเรียนจบ อยากไปสมัครแอร์แล้ว
    แต่ไม่มีความรู้อะไรเลย

แค่ตามเก็บเอาจากคนอื่น
    ไม่เคยเตรียมตัวเรื่องจะรับมือยังไงกับการสอบ

เพื่อนๆว่าจำเป็นไหมว่าต้องไปเรียนตามสถาบันต่างๆ
    หรือถามเอาจากคนอื่นก็น่าจะพอ

แล้วถ้าจำเป็นต้องไปเรียน มีที่ไหนพอแนะนำไหมอ่ะจ้า

2. gobby
    gobby
    แฮ่ม! เรารู้จักที่นึง เพิ่งจะเปิดตัว
    เจ้าของเป็นแอร์เก่า แอบบอกว่าเกี่ยวพันกับรูปนี้ด้วย อุอุ

อยากรู้หลังไมค์มาถามได้ค่ะ ^^
    (ไม่รู้ว่าแปะหน้าเวบแล้วจะโดนว่าเป็นหน้าม้ารึปล่าวอ่ะค่ะ)
  3. only_authentic
    only_authentic
    ความเห็นส่วนตัวนะคะ เอ๋คิดว่าไม่จำเป็นต้องไปเรียนเลยค่ะ แค่สอบผ่านภาษาก็พอแล้ว อย่างอื่นแค่เตรียมคำตอบพื้น ๆ ทั่วไป

ที่สำคัญคือความมั่นใจ (แต่พองาม) และบุคลิกภาพค่ะ

ถามตอบด้วยความฉะฉานและมั่นใจ แต่งตัวสุภาพเวลาไปสัมภาษณ์ ความสั้นยาวของกระโปรงพอเหมาะ ทรงผมให้เรียบร้อย ก็น่าจะพอนะคะ

ขอให้โชคดีนะคะ
  4. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 4 of 4