ขอแบ่งปันแบบเล็บนะคะ

1. wawe
    wawe
    ขอเข้าร่วมมาแชร์แบบเล็บด้วยนะคะ
  2. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    เข้ามาดูรูปทาเล็บครับ ทากันสวยดีครับ ไม่เคยเห็นเวลาทาเลย เคยแต่เดินผ่านๆ นานไหมครับกว่าจะได้อย่างนี้ ขอบคุณครับ
  3. wawe
    wawe
    ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์ที่เข้ามาเยี่ยมชมนะคะ เวลาก็แล้วแต่แบบและสีที่ใช้ ก็จะไม่เกินสองชั่วโมงค่ะ นานไปหรือเปล่าคะ
  4. Euphrates
    Euphrates
    ก็จะไม่เกินสองชั่วโมงค่ะ นานไปหรือเปล่าคะ
    โหวว.. ไม่เกินสองชั่วโมง ..แต่พอเสร็จก็ได้เล็บสีสวยๆเป็นของเรา
    แอบชอบแบบแรกค่ะ นิ้วขาวๆ สีใสๆดีค่ะ ขอบคุณที่เอามาแชร์ค่า
  5. Siambrandname Webmaster
    วาดเร็วเหมือนกันนะครับ ไม่เกินสองชั่วโมง นานๆ ไปทำทีน่าจะเพลินดีเหมือนกันครับ ขอบคุณครับป้า wawe สำหรับข้อมูลที่ให้ครับ ไม่เคยทำเล็บเลยครับ (ไม่น่าจะมีโอกาสทำครับ)
  6. wawe
    wawe
    เว็ปมาสเตอร์คะ เดี๋ยวนี้คุณผู้ชายก็ชอบเข้าร้านทำเล็บเหมือนกันนะคะ แต่ไม่ได้ไม่ทำสีทำลวดลายบนเล็บหรอก แต่จะไปทำสปา นวด มือเท้ากันค่ะ ลองดูนะคะเผื่อจะได้ผ่อนคลายบ้าง วันนี้ป้าเอาแบบเล็บสำหรับท่านที่เบื่อทำบ่อย ๆ ด้วยการทาเจลเคลือบ จะติดทนนานยิ่งท่านไหนที่เล็บยาวช้าจะทนเป็นเดือน ๆ เลยค่ะ แต่สำหรับท่านที่เล็บยาวเร็วก็จะประมาณสองอาทิตย์ก็จะไปเต็มโคนเล็บนะคะ
  7. boutonniere
    boutonniere
    ชอบบบบบลสยสุดท้าย ใสๆๆวิ๊งๆๆอะค่ะ อิอิ
  8. boutonniere
    boutonniere
    ทำเล็บที่ไหนค๊าาาา??
  9. wawe
    wawe
    Devadiva ค่ะ
  10. Siambrandname Webmaster
    อันใสๆ นี้สวยดีครับ

ึขอบคุณครับ ป้า wawe สำหรับข้อมูลให้รู้ว่า ผู้ชายเดียวนี้เข้าร้านทำเล็บกันแล้วเช่นกันครับ หนุ่มๆที่ทำงานกันแถวๆ นี้ไม่เคยมีใครเข้าสปาเล็บกันเลยครับ
Results 1 to 10 of 10