Siambrandname Webmaster

กระทู้แนะนำตัว ครับ เพื่อนๆ ออกกำลังกายอะไรกันบ้างครับ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
ขอทักทายด้วยกระทู้แนะนำ กิจกรรมออกกำลังกายที่เพื่อนๆ ใช้เพื่อการดูแลสุขภาพกันนะครับ

สำหรับทีมงาน Siambrandname มีกิจกรรมที่ออกกำลังกาย ที่พยายามจัดให้เป็นอย่างเป็นทางการคือ "โยคะ" ครับ
เพื่อนในนี้ หลายคนคงเคยรู้จัก โยคะ กันบ้างแล้ว ไว้กระทู้หน้าค่อยมาพูดคุยแลกเปลี่ยนกันนะครับ

กระทู้นี้ แนะนำตัว ครับ ทีมงาน Siambrandname ส่วนใหญ่ ใช้โยคะเป็นกิจกรรมออกกำลังกายกันครับ
จึงขอนำลิงค์วีดีโอ ที่ทีมงานเรียกกันว่า Super Yoga มาให้ดูกันนะครับ

ส่วนเพื่อนเล่นออกกำลังกายอะไรกัน เข้ามาแนะนำตัวทักทายกันได้นะครับ

เพื่อสุขภาพของ ชาว Siambrandname ครับ

Comments