Aemmary

ปล่อยกระเป๋า Guess ลายเสือ ถูกๆ ของแท้ เข้ามาดูกันก่อนนะคะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by Aemmary View Post
ส่งต่อกระเป๋า Guess ลายเสือของแท้จากห้าง100%ค่ะ สภาพใหม่มากๆ 95% ไม่มีตำหนิค่ะ เพิ่งถอยมาได้
3 เดือนที่แล้วและถือไปเรียนไม่กี่ครั้งเองค่า ยังใหม่และสะอาดมากๆค่ะ มีถุงผ้าของGuess ให้ด้วยนะคะ
เอามาปล่อยให้เนื่องจากว่าแม่ค้าตัวเล็กและกระเป๋ามันใหญ่ไปถือไม่ค่อยถนัดค่าและก็มีกระเป๋าที่เก็บไว้ไม่ได้ใช้อีกเยอะมากค่ะ เลยเอาใบที่ไม่ได้ใช้มาโล๊ะบ้าง ใบนี้ตอนได้มาซื้อราคาเต็มอยู่ 3,200 เลยนะคะ
ตอนนี้ก็ยังเก็บไว้ไม่ได้ใช้เลยค่ะ อยู่ในถุงผ้าเหมือนตอนที่ซื้อมาใหม่ๆเลย เอามาปล่อยให้ถูกๆ 1,500 บาทขาดตัวค่ะ ส่งฟรีพร้อมถุงผ้าของมันให้ด้วยนะคะ ขอเน้นว่ายังใหม่และสะอาดมากจริงๆ ค่ะ
เพราะตอนใช้ทะนุถนอมและเก็บรักษาอย่างดีเลยค่า ใช้ถือสะพายไปเรียนไม่กี่ครั้งเองค่ะ
ใครสนใจเมลล์มาถามได้นะคะ emmi-emmi@hotmail.com หรือโทรมาคุยกันก่อนได้ค่า 086-1177733
แม่ค้าชื่อเอ็มมี่ค่ะ

ชิ้นต่อไปเป็นกระเป๋าตังค่ะ ใบกะทัดรัดพอเหมาะมือผู้หญิงค่ะ ใบนี้ได้มาพร้อมกับกระเป๋าถือค่ะ
ใช้ค่อนข้างบ่อยเหมือนกัน แต่ไม่เคยใส่บัตรอะไรเยอะนะคะ พกไปเรียนใส่เงินใส่เหรียญไปนิดหน่อยเองค่ะ
ตอนนี้ได้ใบใหม่มาแล้วเลยเอามาปล่อยต่อให้ ซื้อมา 1,190 >> ส่งต่อให้ถูกๆ 500 ค่ะ ส่งฟรีนะคะ

สนใจใบไหนติดต่อมาคุยกันก่อนได้เลยค่า แล้วจะทยอยเอารูปกระเป๋าใบอื่นๆ มาลงเพิ่มให้นะคะ
ขอบคุณ SBNTOWN มากค่ะ

Comments