nancoala

Miracle Scraves : ผ้าพันคอผืนเดียว เปลี่ยนเป็นเสื้อผ้าได้ 30 กว่าแบบ !!! ช่วงแนะนำราคาพิเศษ

Rate this Entry

ขอแนะนำ Miracle Scraves

เพียงคุณมี ผ้าพันคอ เพียงผืนเดียว ก็สามารถเปลี่ยนการแต่งตัวได้มากกว่า 30 กว่าแบบ

Miracle Scraves ผลิตจาก Nylon 100% เนื้อผ้านุ่มมาก ลูบแล้วลุ่มหลงเลยหล่ะค่ะ

ใช้วิธีการถักแบบตาข่าย ทำให้ผ้ามีความยืดหยุ่นสูง สามารถสวมใส่ได้หลากหลายแบบ ไม่ว่าจะเป็นผ้าคลุมไหล่ ผ้าพันคอแบบธรรมดา หรือจะปรับเป็นผ้าคลุมผมเก๋ๆ เสื้อกั๊ก เสื้อคลุมแบบคาดิแกน กระโปรง เดรสสั้น เดรสยาว ก็ปรับเปลี่ยนได้ตามใจชอบ ไม่ซ้ำแบบใครค่ะ

สินค้านำเข้า จัดจำหน่ายโดย Allmerry นะค่ะ

สาวๆที่ชอบความน่ารัก หรูหรา ราคาย่อมเยาว์ พลาดไม่ได้นะค่ะ

เหมาะเป็นของฝากในช่วง X-mas และ ปีใหม่นี้ด้วยนะค่ะ

ราคาปกติ 1,250 บาท

ราคาเปิดตัวตอนนี้เหลือผืนละ 850 บาทค่ะ
ซื้อ 3 ผืนขึ้นไปลดอีก 20% เลยจ้ะ
มี VCD สอนวิธีใช้ให้ด้วยค่ะ

สนใจเป็นตัวแทนจำหน่าย สั่ง 30 ผืนขึ้นไป ให้ราคาพิเศษนะค่ะ

ติดต่อ nan_coala@hotmail.com
089-1614822

ตอนนี้เหลือสีไม่ครบค่ะ เปิดบูธลุกค้าเหมาไปเยอะ ของล๊อตใหม่มีต้นเดือนหน้าค่ะ

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments