admeadme

เสริมจมูกราคาเป็นกันเอง ได้จมูกทรงสวย ถูกใจ | EMMA Clinic

Rate this Entry

อยากเสริมจมูกราคาสบายกระเป๋า ต้องมาเลยที่ EMMA Clinic

สำหรับสาว ๆ คนไหนที่กำลังมองหาคลินิกเสริมจมูกราคาเริ่มต้นเบา ๆ สบายกระเป๋า ต้องขอบอกเลยค่ะ ว่าต้องมาที่ EMMA Clinic เท่านั้น เพราะนอกเรื่องราคาเสริมจมูกเริ่มต้นที่ไม่สูงมาก เป็นราคาทําจมูกที่น่ารัก เหมาะสำหรับสาว ๆ ที่อยากเริ่มทำจมูกในครั้งแรกแล้ว ก็ยังมาพร้อมกับความปลอดภัย และการการันตรีความเป๊ะ ความปังของรูปทรงจมูกอีกด้วยนะคะ

แต่เพื่อให้สาว ๆ ได้รู้จักกับบริการเสริมจมูกที่มาพร้อมกันกับราคาย่อมเยาให้ดีมากขึ้น ทางคลินิกของเราพร้อมบอกเล่าข้อดี ข้อเด่นของทาง EMMA Clinic พร้อมทริคดี ๆ เกี่ยวกับการเสริมจมูกไว้ที่นี่แล้วนะคะ แต่จะเป็นยังไงบ้างนั้น เชิญอ่านต่อกันได้เลยค่ะ...

ทำไมถึงต้องมาเสริมจมูกที่ EMMA Clinic

แน่นอนว่านอกจากเรื่องการเป็นคลินิกเสริมจมูกราคาเริ่มต้นไม่แรงมากแล้ว ทาง EMMA Clinic ของเราก็ยังมีข้อดีอีกมากมาย โดยเฉพาะในเรื่องการให้บริการศัลยกรรมเสริมที่บริเวณจมูกนะคะสาว ๆ แต่จะมีข้อดี ข้อเด่นอะไรบ้างนั้น ไปดูต่อพร้อมกันเลยค่ะ…

รวมข้อดีของการมาเสริมจมูกที่ EMMA Clinic
  1. ราคาเสริมจมูกเริ่มต้นแบบสบายกระเป๋า
    • และข้อดีแรกที่ทาง EMMA Clinic ของเราอยากมาบอกเล่าให้สาว ๆ ได้รู้ ก็จะเกี่ยวกับเรื่องการเป็นคลินิกเสริมจมูกราคาแบบเบา ๆ เพียง ‘หมื่นนิด ๆ’ เท่านั้นเองค่ะ ซึ่งนี่ก็เป็นราคาที่ถือว่าเหมาะมากสำหรับสาว ๆ ที่ต้องการจะเสริมจมูกเป็นครั้งแรกค่ะ

2. ได้ทรงจมูกที่สวย ถูกใจแน่นอนค่ะ
    • นอกจากจุดเด่นในเรื่องราคาทําจมูกที่น่ารักแล้ว เรื่องทรงจมูกของที่ EMMA Clinic ของเราก็ไม่ได้น้อยหน้าไปกว่าที่คลินิกไหน ๆ เลยค่ะสาว ๆ โดยทรงจมูกที่เราถนัดและเชี่ยวชาญมากที่สุด จะเป็นจมูกทรงหยดน้ำ หรือ Tear Drop นั่นเองค่ะ
    • ซึ่งหากสาว ๆ มาเสริมจมูกกับเรา รับรองเลยนะคะ ว่าสาว ๆ จะได้ทรงจมูกที่สวย และถูกใจกลับไปแน่นอน เพราะก่อนเริ่มการเสริมจมูก คุณหมอที่คลินิกของเราจะมีการให้คำปรึกษา ช่วยวิเคราะห์ และช่วยออกแบบทรงจมูกที่เข้ากับรูปหน้าเดิมของสาว ๆ ให้มากที่สุดนั่นเองค่ะ

3. ปลอดภัยมากกว่า ด้วยเทคโนโลยีเฉพาะของที่คลินิก
    • แต่สำหรับสาว ๆ คนไหนที่แอบคิดว่าเสริมจมูกราคาเริ่มต้นที่หมื่นนิด ๆ แบบนี้ จะสามารถวางใจในเรื่องความปลอดภัยและความเป๊ะหลังการเสริมหรือไม่ ทางคลินิกของเราบอกเลยนะคะว่าสาว ๆ จะสวยได้อย่างปลอดภัยเต็มร้อยแน่นอนค่ะ
    • สาเหตุก็เราบอกแบบนี้ก็เพราะว่าที่คลินิกของเรามีเทคนิคในการเสริมเฉพาะตัวที่เรียกว่า FDLS หรือ Facial Design Locked System นั่นเองค่ะ
      ซึ่งเทคนิคนี้ก็จะช่วยล็อคซิลิโคนไว้อย่างดีกับใต้ชั้นเยื่อหุ้มกระดูก รับรองว่าเสริมจมูกกับเราแล้ว ไม่มีเบี้ยว ไม่มีเอียง จมูกไม่มีผิดรูปไปอย่างแน่นอนเลยค่ะสาว ๆ

4. ยังไม่มั่นใจก็ไม่เป็นไร เพราะเราพร้อมให้คำปรึกษาฟรี!!
    • ส่วนสาว ๆ คนไหนที่อาจจะยังไม่มั่นใจ ทั้งในเรื่องทรงจมูกที่อยากทำ หรือจะเป็นเรื่องราคาเสริมจมูกแบบรวมครบทุกอย่างแล้วว่าจะออกมาประมาณเท่าไหร่ ทาง EMMA Clinic ของเราก็พร้อมให้คำปรึกษากับสาว ๆ แบบฟรี ไม่คิดเงินแม้แต่บาทเดียวเลยค่ะ
    • โดยหากสาว ๆ สนใจเข้ารับบริการขอคำปรึกษาเกี่ยวกับการเสริมจมูก หรือจะเป็นการเสริมความงามในด้านไหน ๆ สาว ๆ ก็สามารถเข้ามาที่ EMMA Clinic สาขาที่สาว ๆ สะดวกที่สุดได้เลยนะคะ เรายินดีให้บริการอย่างเต็มที่แน่นอนค่ะ

บอกเล่าทริคเล็ก ๆ ก่อนเข้ารับบริการเสริมจมูก

นอกจากเรื่องเงินที่สาว ๆ จะต้องเตรียมให้พร้อม และเพียงพอสำหรับราคาทําจมูกในแต่ละครั้งแล้ว ยังมีอีกหลายสิ่ง หลายอย่างที่สาว ๆ จะต้องเตรียมร่างกายตัวเองให้พร้อมก่อนเข้ารับบริการศัลยกรรมที่บริเวณจมูกนะคะ สาเหตุก็เพื่อให้สาว ๆ ได้เสริมจมูกได้สวย เป๊ะ มีประสิทธิภาพ และที่สำคัญเลยก็คือ การเตรียมร่างกายให้พร้อมจะช่วยลดความเสี่ยง ๆ ต่างที่อาจเกิดขึ้นได้อย่างดีเยี่ยมเลยล่ะค่ะ ซึ่งทริคเล็ก ๆ ที่ EMMA Clinic ของเราได้เตรียมมาบอกสาว ๆ ก็คือ…

ทริคเล็ก ๆ 4 ข้อ เตรียมตัวให้พร้อมก่อนทำจมูก
  1. สาว ๆ ต้องงดดื่มแอลกอฮอล์ รวมถึงงดสูบบุหรี่อย่างเด็ดขาด ก่อนทำจมูกประมาณ 7-10 วันนะคะ
  2. พวกยาแก้ปวด หรือยาลดอาการอักเสบ เช่นยาที่อยู่ในกลุ่ม Aspirin และ Ibutrofen สาว ๆ ก็ต้องงดก่อนเหมือนกันนะคะ เพื่อลดอาการบวม และอักเสบหลังการทำจมูกนั่นเองค่ะ
  3. งดอาหารเสริม วิตามิน รวมถึงน้ำมันตับปลาทุกชนิด ก่อนเสริมจมูก
  4. ของแสลงต่าง ๆ ไม่ว่าจะเป็นน้ำอัดลม อาหารทะเล หรือของดอง สาว ๆ ก็ต้องงดไปก่อนเช่นกันนะคะ เพื่อความสวย ความปัง ต้องอดทนค่ะ

ช่องทางการติดต่อกับทาง EMMA Clinic

สาขาแพรกษา
998/110-111 ตลาดสดเจเอสพี ถนนแพรกษา ตำบลแพรกษา อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรปราการ
เบอร์โทรติดต่อ: 063-235-9094

สาขาพระราม 2
129/328-329 ถนนบางขุนเทียน แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร
เบอร์โทรติดต่อ: 064-192-2823

สาขาอโศก
299/10 อาคารสุขุมวิทลิฟวิ่งทาวน์ ถนนสุขุมวิท 21 แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร
เบอร์โทรติดต่อ: 095-746-2823

สุดท้ายนี้ หากสาว ๆ คนไหนสนใจในราคาเสริมจมูกแบบเป็นกันเอง และสบายกระเป๋าอย่างที่ EMMA Clinic ก็สามารถติดต่อเรามาได้ หรือเข้ามาที่สาขาที่สาว ๆ สะดวกที่สุดได้เลยค่ะ ซึ่งนอกจากราคาทําจมูกจะไม่แรง เหมาะสำหรับการเริ่มทำจมูกในครั้งแรกแล้ว เรายังพร้อมการันตีความสวยปัง และความปลอดภัยอีกด้วยค่ะ และไม่ว่าสาว ๆ จะสนใจในบริการเสริมจมูกราคาน่ารัก ๆ หรือจะบริการเสริมความงามด้านไหน ๆ ที่คลินิกของเราก็พร้อมแล้วที่จะช่วยเนรมิตความสวยให้กับสาว ๆ อย่างเต็มที่แน่นอนเลยค่ะ

Comments