Conversation Between jane2518 and jiksawjujub

2 Visitor Messages

1. ถ้าให้แนะนำนะคะ พี่ J'adore จะมีครบองค์ที่สอบถามมาเลยคะ คือใช้ได้ทั้งกลางวัน-กลางคืน และติดทน กลิ่นไม่แก่ หอมฟุ้งคะ
  2. พี่ค่ะ เค้ารบกวนพี่แนะนำตัวที่ใช้ได้ทุกโอกาส กลิ่นไม่ฉุนมาก ออกหอมหวานเย้ายวล น่าหลงไหล หน่อยอ่าค่ะ และติดทนนาน น้องอายุ 23 เหมาะกักลิ่นไนหนคะ ที่ใช้ได้ทั้งไปเรียน เที่ยวกลางวันกลางคืนได้หมดอ่าค่ะ ที่มองๆไว้มี น้ำหอม Dior - J'adore EDP ,น้ำหอม LANCOME HYPNOSE edt ,น้ำหอม Lancome Magnifique ที่มองขวดเลกเพราะอยากเอามาทดลองก่อนอ่าค่ะ แต่ถ้าติดทนเขาบอกว่าต้องตัวที่เปนแบบ edp หรอคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2