Conversation Between marukotch and katyenoi

6 Visitor Messages

1. เอ้ยยยลืมม ขอโทษจริงๆคะ ง่าาา
  2. ขออนุญาตส่งต่อให้คนอื่นนะคะ เพราะว่าวันนี้ก็ยังไม่โอนมา และมีคนพร้อมโอนสั่งค่ะ
    ยังไงต้องขอโทษด้วยนะคะ ไม่ต้องโอนเงินมาแล้วนะคะ

ขอบคุณที่สนใจสินค้าค่ะ^^
  3. โอเคค่า ยังไงโอนแล้วมาแจ้งด้วยนะคะ ^^
  4. โอนวันพรุ่งนี้นะคะ ขอโทดด้วยที่ช้า ขอบคุณมากค่ะ
  5. ไม่เต็มอะจ้า มีอยู่ข้อความเดียวเองเพิ่งล้างไป สงสัยระบบรวน ToT
    CF ลิปแมคได้เลยค่า เดี๋ยวลองส่งเลขที่บัญชีไปให้นะคะ ขอบคุณค่ะ^^

ขออนุญาตลบข้อมูลโอนนะคะ
  6. M.A.C Lipstick - Creme Cup มีกล่องจ้า^^ 450 บาท
    CF คะ มีใครเอาไปยังคะ inbox เหมือนจะเต็มนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6