Conversation Between yungyingaun and Jeejorjeab

7 Visitor Messages

1. ส่งของออกให้เรียบร้อยแล้วนะคะ เช้านี้ แจ้ง เบอร์พัสดุไปทาง e-mail แล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
  2. ได้ค่ะ แจ้ง เบอร์บัญชี ไปทาง email เรียบร้อยแล้วนะคะ ^^
  3. ไทยพาณิชก็ได้นะคะ
  4. มีแต่ แบงค์ กรุงเทพ กะ แบงค์ ไทยพาณิชย์ นะคร๊าาา กรุงไทยไม่มีอ่ะค่ะ -_-'
    สะดวก แบงค์ไหนใน 2 แบงค์นี้ รบกวนแจ้งนะคะ จะแจ้งเบอร์บัญชีให้ทาง email นะจ๊ะ ^^

ขอบคุณค่ะ
    เจี๊ยบ
  5. แล้วมีบัญชีอะไรบ้างคะ กรุงไทยมีรึเปล่า
  6. ตอบคำถามนะคร้าาา
    Jumpsuit สีแดง ผ้ายืด
    ถามสีแดงอ่อนหรือแดงเข้ม คะ แล้วราคาลดอีกมั้ย รวมค่าส่งด้วยหรือเปล่าจ้ะ
    ตอบ : สีแดงเข้มค่ะ แต่ไม่สดมากนะคะ ราคา ดูสรุปด้านล่างนะจ๊ะ

Mixed And Match

ถาม
    กางเกงเอวเท่าไรจ้ะ สีอะไร ฟ้า น้ำเงิน หรือเขียว แล้วราคา เซทนี้ราคาสัก 150 บาท ได้ปะ
    ตอบ : กางเกงด้านหลังจะเป็น ยางยืดนะคะ แม่ค้าเอว 28'' ใส่สบายค่ะ เหมาะกับคนเอว 26'' - 28'' นะคะ สีจะออก น้ำเงินอมเขียว ที่เค้าเรียกว่า สีน้ำทะเลลึกอ่ะค่ะ ^^ ราคา ดูสรุปด้านล่างเจ๊า

หรือว่า 3 ตัวนี้จัดไปที่ 230 บาท แถมส่งฟรีให้ด้วยเอาป่ะจ้ะ
    ตอบ : ถ้ารับ 3 ตัวนี้ ได้ 250 บาท รวมจัดส่งไปรษณีย์ จ้าาา คุ้มสวดยอด
    ถ้ารับเป็น ตัว ๆ ก็ ต้องมีค่าส่ง 30 บาท สำหรับ ไปรษณีย์ลงทะเบียนนะจ๊าาาา
    mail : rak_naja01@hotmail.com
  7. ถามราคาจ้ะ
    Jumpsuit สีแดง ผ้ายืด ใส่กับเสื้อกล้ามน่ารักมาก รอบอก 32''-33'' ตัวยาว 36'' cm. ขอขายที่ 100 บาท
    ถามสีแดงอ่อนหรือแดงเข้ม คะ แล้วราคาลดอีกมั้ย รวมค่าส่งด้วยหรือเปล่าจ้ะ

Mixed And Match
    เสื้อกล้ามขาว เป็นผ้ายืดแต่งด้านหน้าด้วย แถบลูกไม้ cotton ฉะลุ น่ารักค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ราคา 70 บาท กางเกงเป็นผ้า polyester แบบหนาหน่อย สีจริงตจะอมเขียวกว่าในรูปหน่อยนะคะ สีในรูปแอบเพี้ยนไปหน่อยค่ะ ทรงสวย รีดง่ายใส่ไปครั้งเดียวเช่นกันค่ะ 100 บาท
    ถาม
    กางเกงเอวเท่าไรจ้ะ สีอะไร ฟ้า น้ำเงิน หรือเขียว แล้วราคา เซทนี้ราคาสัก 150 บาท ได้ปะ

หรือว่า 3 ตัวนี้จัดไปที่ 230 บาท แถมส่งฟรีให้ด้วยเอาป่ะจ้ะ
    mail : rak_naja01@hotmail.com
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7