All Blog Entries

1. บันทึก วันที่ 29 มิถุนายน 2554 จากหน้าวอล Facebook

อ่าน บันทึก วันที่ 28 มิถุนายน 2554 จากหน้าวอล Facebook <<คลิ๊กที่นี่

สังคมที่ไร้ ความรู้

คือ สังคมที่ตัดสินใจ ด้วย อารมณ์ ดุลพินิจ ด้วย ความรู้สึก

สังคมที่ไร้ สำนึก

คือ สังคม ที่ ทำลงไป โดย ที่ ไม่รู้ ว่า ตอนที่ทำนั้น ตน รู้สึก อะไร

เรียง ลำดับ ผิด ได้ ไปทบทวน ที่สร้างความรู้ ไว้แล้ว ที่ถูกต้อง คือ
    ...
    Tags: facebook, yourfwd Add / Edit Tags
    Categories
    Variety Community , WORLD
  2. บันทึก วันที่ 28 มิถุนายน 2554 จากหน้าวอล Facebook

อ่าน บันทึก วันที่ 27 มิถุนายน 2554 จากหน้าวอล Facebook <<คลิ๊กที่นี่

อีกหนึงคำยืนยัน ว่า...

ขอบคุณข้อความจาก Bookerian

ผมพิสูจน์แล้วว่างานกับชีวิตเป็นไปได้ ด้วยหนังสือความลับของคนและความจริงที่

การแก้ปัญหาของผม ที่ดูมืดมน แท้จริงแล้ว เป็นสาเหตุจาก 2 ประการ
    ...
    Tags: facebook, yourfwd Add / Edit Tags
    Categories
    Variety Community , WORLD
  3. รับ pre-order น้ำหอมแท้ 100% ราคาเบาๆ รับประกันว่าได้ของแท้ไปในราคาถูกแน่นอน พร้อมส่งฟรีถึงบ้านค่ะ^^

Quote Originally Posted by female33 View Post
    Classy Smell รับ Pre-Order น้ำหอมแท้ 100% ราคาเบาๆ หากไม่แท้ ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน และ บริการส่งสินค้าฟรีถึงบ้านค่ะ

โดยเปิดรับ Pre-Order ทุกวันจันทร์ - เที่ยงวันอาทิตย์ ของทุกสัปดาห์ค่ะ
    รอสินค้าไม่นานค่ะ อาทิตย์กว่าๆก็ได้รับแล้ว สนใจสอบถามได้ที่

Email : classysmell@gmail.com
    http://facebook.com/classysmell

ยินดีตอบทุกคำถามค่า
    Categories
    Uncategorized
  4. รับ pre-order น้ำหอมแท้ 100 % ราคาเบาๆ เปิดรอบอาทิตย์ละครั้ง ส่งฟรีถึงบ้านค่ะ ^^

Quote Originally Posted by female33 View Post
    Classy Smell รับ Pre-Order น้ำหอมแท้ 100 % ราคาเบาๆ หากไม่แท้ ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน และ บริการส่งสินค้าฟรีถึงบ้านค่ะ

โดยเปิดรับ Pre-Order ทุกวันจันทร์ - เที่ยงวันอาทิตย์ ของทุกสัปดาห์ค่ะ
    รอสินค้าไม่นานค่ะ อาทิตย์กว่าๆก็ได้รับแล้ว สนใจสอบถามได้ที่

Email : classysmell@gmail.com
    http://facebook.com/classysmell[/IMG]

ยินดีตอบทุกคำถามค่า
    Categories
  5. สนใจ Bodycon style TOPSHOP ค่ะ

สนใจ 7. Bodycon style TOPSHOP 200 บาท

เอว สะโพก ความยาวเท่าไหร่ค่ะ??

รบกวนตอบมาในเมลหน่อยนะค่ะ boobee_chong@hotmail.com
    Categories
Page 278 of 373 FirstFirst ... 178 228 268 276 277 278 279 280 288 328 ... LastLast