Hi Street Shop@SBN

สำหรับเพื่อนสมาชิกที่ขายสินค้า Hi Street ใน SBN

1. ### Nars angelika used ! ราคาถูกกกก ใช้ไปสามครั้งง ><" ####

Quote Originally Posted by Muaykea View Post
    ว่งต่อน้อง Nars angelika used ! นะคะ สภาพ 98 %
    ของแท้แน่นอน กล่องและลูกพูกอยู่ครบ
    ซื้อมาแล้วไม่เข้ากะสีผิวเลยรีบปล่อย

ตัวนี้คงไม่ต้องบรรยายละเน้อ ^^ งามขนาดไหนสาวๆรู้ดี
    ขอขายที่ 700 นะคะ สนใจ pm มาได้ หรือ mail มาที่ muaykea@live.com จ้า

ขอบคุณ sbn จ้า
  2. ### Nars angelika used ! ราคาถูกกกก ใช้ไปสามครั้ง ><" ####

Quote Originally Posted by Muaykea View Post
    ว่งต่อน้อง Nars angelika used ! นะคะ สภาพ 98 %
    ของแท้แน่นอน กล่องและลูกพูกอยู่ครบ
    ซื้อมาแล้วไม่เข้ากะสีผิวเลยรีบปล่อย

ตัวนี้คงไม่ต้องบรรยายละเน้อ ^^ งามขนาดไหนสาวๆรู้ดี
    ขอขายที่ 700 นะคะ สนใจ pm มาได้ หรือ mail มาที่ muaykea@live.com จ้า

ขอบคุณ sbn จ้า
  3. == 1st Lot ==

"ยินดีต้อนรับทุกท่านที่เข้ามาเลือกซื้อสินค้าค่ะ ทางร้านเราจำหน่ายสินค้าเสื้อผ้าแฟชั่นนำเข้าจาก เกาหลี ฮ่องกง ไต้หวัน จีน เสื้อผ้าแฟชั่นอินเทรนด์พร้อมส่งมากมายไม่ต้องรอ Preorder ให้เสียเวลา สินค้าทุกชิ้นในร้านเราคัดสรรค์คุณภาพที่ดีที่สุด จึงมั่นใจได้ว่าใส่แล้วสวยโดดเด่นสะดุดตาแน่นอน หากทางเรามีข้อผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ"

Click image for larger version. 

Name:	pink3 (Medium)..jpg 
Views:	966 
Size:	50.8 KB 
ID:	1023
    Dress อัดพีททั้งตัว
    ราคา 269 บาท
    อก
    ...
Page 9 of 9 FirstFirst ... 7 8 9