NatchaNune

1. เจ้าของ blog เเนำนำตัวค่ะ

ชื่อนุ่นนะคะ เพิ่งเป็นสมาชิก blog ยังใส่ avatar ไม่เป็นเลย เเนะนำด้วยนะคะ

นุ่นเปิดร้านรับ pre-order เสื้อผ้า เครื่องประดับจาก dahong,zinif นะคะ
    ร้านเราเริ่มต้นขึ้นจากความบ้าซื้อของนุ่นเองค่ะ ...
  2. เจ้าของ blog เเนำนำตัวค่ะ

[COLOR="rgb(255, 140, 0)"]ชื่อนุ่นนะคะ เพิ่งเป็นสมาชิก blog ยังใส่ avatar ไม่เป็นเลย เเนะนำด้วยนะคะ

นุ่นเปิดร้านรับ pre-order เสื้อผ้า เครื่องประดับจาก dahong,zinif นะคะ
    ร้านเราเริ่มต้นขึ้นจากความบ้าซื้อของนุ่นเองค่ะ ...
    Categories
    Uncategorized