whaholic

1. New collection !! มาแล้วค๊าา.. กระเป๋าแฟชั่น ออกแบบตัดเย็บเอง.. Bachop ค่ะ :)

COLLECTION ใหม่..!! ต้อนรับปีใหม่นะค๊าา.. by BACHOP

พบกับแบบแรกกันเลยย..

กระเป๋าหนังจีบรอบด้าน (หน้า-หลัง) สายสามารถปรับระดับสั้น-ยาวได้ตามความต้องการ

มีทั้งหมด 4 สี คือ สีเทา ...
  2. แนะนำ!! กระเป๋าเดินทางแฟชั่นค่ะ สำหรับวันพักผ่อนสบายๆ.. มีให้เลือก 8 สีสัน ตัดเย็บเอง.. คุณภาพหายห่วงค่ะ :) Ps. ตอนนี้สินค้าจะลงล็อดสุดท้ายแล้วค่ะ ถ้าท่านไหนสนใจ ยังไงรีบติดต่อมากันเลยนะคะ ^^

ก่อนอื่นเลย ต้องขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแวะคลิ๊กเข้ามาโพสของทางเรานะคะ

ร้าน BACHOP (Bag+Shop)

กระเป๋าแฟชั่นของเราเน้นที่สีสันของกระเป๋าที่่ให้ทุกๆคนได้เลือกที่จะเก๋ได้ตามสไตล์ของแต่ละคน.. ...