All Blog Entries

1. ส่งต่อเสื้อผ้าสวยๆ 150-200 รวมส่งค่ะ

Quote Originally Posted by hanamizuki View Post
    สอบถามได้ทาง E-mail : nitra_0102@hotmail.com

สะดวกที่สุดค่ะ เสื้อผ้าทุกตัวเป็นของแม่ค้าค่ะ มีทั้งของมือหนึ่ง และมือสองค่ะ

โซนนี้ 150 บาททุกตัวค่ะ SOLD
    1.

Uploaded with ImageShack.us

รูปตัวอย่างค่ะ ขออนุญาติยืมรูปจากเวปที่พรีมาค่ะ

Uploaded with ImageShack.us

2.
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. บันทึก วันที่ 3 กรกฎาคม 2554 จากหน้าวอล Facebook

อ่าน บันทึก วันที่ 2 กรกฎาคม 2554 จากหน้าวอล Facebook <<คลิ๊กที่นี่

อยากชวนน้องๆศิลปากร และ ราชภัฎนครปฐม มาฟังบรรยายดีๆค่ะ
    ปกติจะจัดบรรยายที่กรุงเทพฯ แต่ครั้งนี้มาจัดที่นคปฐมค่ะ
    เป็นโอกาสที่ดีค่ะ สำหรับน้องๆ นักศึกษาในจังหวัดนครปฐม
    สัมมนานี้ ฟังฟรี ไม่เสียค่าใช้จ่าย อ่านรายละเอียดในลิงค์นะคะ

ขอบคุณ ข้อความจาก Warunya Mongkolhuttee

สัมนาในหัวข้อ "จากนักเรียนรู้ สู่ ผู้สร้างงาน อย่างรับผิดชอบต่อวิชาชีพ ในธุรกิจสมัยใหม่"

...

Updated 07-06-2011 at 11:28 PM by yourfwd0

Tags: facebook, yourfwd Add / Edit Tags
    Categories
    Variety Community , WORLD
  3. NARs blush

ขาย NARs blush สี Crazed USED สภาพ 95 % ใช้ไม่กี่ครั้งค่ะ มีกล่องค่ะ
    สีแดงบ่มแดด มีวิ้งๆ ทำให้หน้าสว่างค่ะ ขาย 500 เท่านั้นค่ะ
    สอบถามได้ทุกเวลาค่ะ 0835454192

Tags: nars mac Add / Edit Tags
    Categories
    Uncategorized
  4. บันทึก วันที่ 2 กรกฎาคม 2554 จากหน้าวอล Facebook

อ่าน บันทึก วันที่ 29 มิถุนายน 2554 จากหน้าวอล Facebook <<คลิ๊กที่นี่

จาก Event ใน Facebook สะเทือนถึง SBNTown - เรื่องราว ข้อความ จาก Event "คิดเป็น ก่อนทำเป็น เพื่อการสร้างงาน ในธุรกิจสมัยใหม่" ใน Facebook นำมารวบรวมไว้ที่นี่

ขอบคุุณข้อความจากคุณ ร่วมสร้างอารยธรรม ของการอ่าน

คิดเป็น ก่อนทำเป็น เพื่อการสร้างงาน ในธุรกิจสมัยใหม่

...
    Tags: facebook, yourfwd Add / Edit Tags
    Categories
  5. บันทึก วันที่ 29 มิถุนายน 2554 จากหน้าวอล Facebook

อ่าน บันทึก วันที่ 28 มิถุนายน 2554 จากหน้าวอล Facebook <<คลิ๊กที่นี่

สังคมที่ไร้ ความรู้

คือ สังคมที่ตัดสินใจ ด้วย อารมณ์ ดุลพินิจ ด้วย ความรู้สึก

สังคมที่ไร้ สำนึก

คือ สังคม ที่ ทำลงไป โดย ที่ ไม่รู้ ว่า ตอนที่ทำนั้น ตน รู้สึก อะไร

เรียง ลำดับ ผิด ได้ ไปทบทวน ที่สร้างความรู้ ไว้แล้ว ที่ถูกต้อง คือ
    ...
    Categories
Page 277 of 373 FirstFirst ... 177 227 267 275 276 277 278 279 287 327 ... LastLast