HI End Shop@SBN

สำหรับเพื่อนสมาชิกที่ขายสินค้า Hi End ใน SBN

1. แนะนำร้านจร้า จำหน่ายปลีกส่ง รับหิ้วสินค้า เสื้้อผ้าแฟชั่่น อาหารเสริม ราคาถูกจร้า

สินค้าของเรานำเข้ามาเอง 100% รับตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ
    จำหน่ายปลีก-ส่ง ในราคาถูกที่สุด
    สินค้าจัดส่งถึงมือทุกราย ไม่หนี
    ...
  2. ปล่อยกระเป๋า Guess ลายเสือ ถูกๆ ของแท้ เข้ามาดูกันก่อนนะคะ

Quote Originally Posted by Aemmary View Post
    ส่งต่อกระเป๋า Guess ลายเสือของแท้จากห้าง100%ค่ะ สภาพใหม่มากๆ 95% ไม่มีตำหนิค่ะ เพิ่งถอยมาได้
    3 เดือนที่แล้วและถือไปเรียนไม่กี่ครั้งเองค่า ยังใหม่และสะอาดมากๆค่ะ มีถุงผ้าของGuess ให้ด้วยนะคะ
    เอามาปล่อยให้เนื่องจากว่าแม่ค้าตัวเล็กและกระเป๋ามันใหญ่ไปถือไม่ค่อยถนัดค่าและก็มีกระเป๋าที่เก็บไว้ไม่ได้ใช้อีกเยอะมากค่ะ เลยเอาใบที่ไม่ได้ใช้มาโล๊ะบ้าง ใบนี้ตอนได้มาซื้อราคาเต็มอยู่ 3,200 เลยนะคะ
    ตอนนี้ก็ยังเก็บไว้ไม่ได้ใช้เลยค่ะ อยู่ในถุงผ้าเหมือนตอนที่ซื้อมาใหม่ๆเลย เอามาปล่อยให้ถูกๆ 1,500
    ...
  3. ร้าน nucheejewelry ขายเพชรแท้ เพชรแท้ขายส่ง เพชรแท้ราคาถูก ขาย และรับสั่งทำเครื่องประดับเพชร จิลเวลรี่ และอัญมณี ในราคาโรงงานน่ะค่ะ

http://www.nucheejewelry.com/

nucheejewelry

ร้าน nucheejewelry ขายเพชรแท้ เพชรแท้ขายส่ง เพชรแท้ราคาถูก ขาย และรับสั่งทำเครื่องประดับเพชร จิลเวลรี่ และอัญมณี ทั้งแหวนเพชร แหวนเพชรแต่งงาน แหวนหมั่น
    ...
    Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	mall..jpg 
Views:	1182 
Size:	66.6 KB 
ID:	3566  
  4. Mademeiselle Shop ขายกระเป๋าแบรนด์เนมพร้อมส่งคะ

Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast