Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4
Results 31 to 34 of 34

Thread: ญี่ปุ่น หัวใจสลาย... Japan 'heartbreaking'

PO is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ยินดีครับ แต่คงไม่ได้ไปงานดังกล่าว อยากเห็นบรรยากาศงานครับเพื่อนๆคนใดไปนำรูปมาฝากกันได้นะครับ ขอบคุณครับ

ไม่ได้ไปเหมือนกันค่ะ ได้แต่ส่งใจกับเงินไปช่วย

อยากดูรูปบรรยากาศงานด้วยอ่า ใครไปเอามาแปะหน่อย ดีใจๆๆ ปทเราก็ใจดีเหมือนกันเนาะ ^^
    ... po po po...

Blog Entries
    9
    0/5
    ภาพรวมความเสียหายหลังเหตุการณ์ซึนามิ

ดูแล้วน่าตกใจ คลื่นขึ้นสูงมากๆ สูงชันขึ้นไปถึงเนินเขาเลยครับ น่าจะประมาณไม่ต่ำกว่า 30 เมตร เสียหายหนักจริงๆ ส่วนเหตุภัยพิบัตในไทย ไม่ค่อยมีให้ทราบสถานการณ์เลย ใครมีรายละเอียด ตั้งกระทู้นำคลิปมาโพสให้ดูกันได้ ครับ

มีเพื่อนๆ นำเหตุการณ์มาให้ได้รับทราบกันบ้างแล้วในกระทู้ ดินถล่มที่เขาพนมหายไปครึ่งหมู่บ้าน ตายแล้ว 4 ราย-สูญหายอีกกว่า 100 คน

ขอให้เข้มเข็งผ่านภัยพิบัติช่วงนี้ไปให้ได้ทั้งสองประเทศครับ
    ขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกที่มาร่วมแสดงความเห็นและพูดคุยกันครับ
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================
    Thanks Euphrates, bookerian, iDnOuSe4, IAm ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    คลื่นสูงจริงๆ ค่ะ ...พลังของธรรมชาติมากมายมหาศาลจริงๆ ขอบคุณที่นำมาให้ดูค่ะ

เมื่อวานนี้เห็นข่าวแผ่นดินไหวอีก 7.1 ริกเตอร์ ..ขอให้ไม่เกิดผลที่กระทบรุนแรงซ้ำอีกเลย

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    0/5

Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4

Comments from Facebook