Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: I♥Vintage,,วินเทจ♥___เรโทร♥___ย้อนยุค♥____ลงเพิ่มอีกๆๆๆๆ___เดรสวินเท จแขนยาว____คัดงานงาม คัตติ้งเนี้ยบ !!!ล อง แ ว ะ ม า ช ม ค่ า (^^,)

Warning Points:
    0/5

Cool I♥Vintage,,วินเทจ♥___เรโทร♥___ย้อนยุค♥____ลงเพิ่มอีกๆๆๆๆ___เดรสวินเท จแขนยาว____คัดงานงาม คัตติ้งเนี้ยบ !!!ล อง แ ว ะ ม า ช ม ค่ า (^^,)

Vintage Lovers

IVintage

ใครที่ชื่นชอบเดรส หรือเสื้อผ้าสไตล์วินเทจ
    ตั้งแต่ยุค50s-80s ก้อแวะมาไม่ผิดที่แล้วค่ะ
    สินค้าในร้านอาจมีน้อย ก็เพราะเลือกเฉพาะงานดี/ใส่สบายผิว/สีไม่ซีด
    และตัดเย็บประณีต ซึ่งเป็นสเน่ห์ของเดรสย้อนยุคที่เราหลงรักค่ะ♥

ข้อมูลการติดต่อสั่งซื้อ ตามสะดวกเลยค่ะ

เมล์ to_kitty@hotmail.com

เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/hugloei

ชมสินค้าทั้งหมด ที่แค๊ตตาล๊อคออนไลน์ คลิกที่ลิ้งค์ด้านล้างเลยค่ะ
    http://picasaweb.google.com/gooddressshop

-----การชำระค่าสินค้า-----
    ธ. กรุงเทพ / ออมทรัพย์
    สาขา บิ๊กซีพิษณุโลก
    นิลเนตร อัคนิถิน
    645-0193-765

ถ้าโอนตู้ ให้ระบบตู้เมสเสจยอดมาที่
    081-1814205 จะสะดวกรวดเร็วมากค่ะ

พอได้รับยอด แล้วดำเนินการส่งในวันถัดไป จึงเมล์แจ้งบอกรหัสส่งพัสดุนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

♥♥♥ (◕‿◕) ♥♥♥❀❀♥♥♥ (◕‿◕) ♥♥♥❀❀♥♥♥ (◕‿◕) ♥♥♥

สนใจชุดไหนสอบถามสัดส่วนเพิ่มเติมได้เลยนะคะ จะเมล์ตอบกลับให้เร็วที่สุดค่ะ

❀♥♥♥ (◕‿◕) ♥♥♥❀❀♥♥♥ (◕‿◕) ♥♥♥❀❀♥♥♥ (◕‿◕) ♥♥♥❀

กระทู้ แฟชั่นวินเทจ ไปชมเพื่อเป็นไอเดียการแต่งตัวได้เลยค่ะ***

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=86411

❀♥♥♥ (◕‿◕) ♥♥♥❀❀♥♥♥ (◕‿◕) ♥♥♥❀❀♥♥♥ (◕‿◕) ♥♥♥❀

**แจ้ง**

ขอลงเฉพาะชุดที่ยังอยู่นะคะ เพื่อจะได้เป็นการลดความยาวของเพจ
    ลงแค่ส่วนหนึ่งค่ะ อีกส่วนอยู่ในแค๊ตตาล็อคออนไลน์ กับเฟสบุ๊คค่ะ
    ของมีไม่เยอะ เน้นคุณภาพ
    อัพเดททุกวันอังคารโดยประมาณค่ะ

Vintage sexy เดรส ลูกไม้มาคู่กัน ใส่สวยมากๆไซส์Sปลาย-Mนะคะ / ราคา 250.-
    (เมล์สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ)

❀♥♥♥ (◕‿◕) ♥♥♥❀
    Jackets Vintage Flower
    แจ็คเก็ตวินเทจ ลายดอกไม้(ที่เริ่มหายาก)450.-
    ไซส์ M-L กระดุม3เม็ด ตอนถ่ายลืมติดให้ครบ/งานเกรดA คัตติ้งเนี้ยบ
    (ซักสะอาดด้วยยน้ำร้อน ซักหอมๆ พร้อมใส่)

แนะนำ แนวเรโทรตัวนี้มากๆๆค่ะ 180.-
    อกไม่เกิน 35 / เอวไม่เกิน 32 / สะโพกฟรี กระโปรงจีบ/ ยาว 35

ลายดอกไม้ยังฮิตตามรันเวย์แฟชั่นเสมอๆค่ะ สวย สง่า หวาน
    เดรส ลายดอกไม้ผ้าซาตินเกรดเยี่ยมแบรนญี่ปุ่น
    แบรนด์OLive BRaNCH/Japan
    อก33/เอว30(เอวบนวัดจากบ่าลงมา15นิ้ว)/สะโพก35/ยาว35(วัดจากบ่า)/220.บาท

ตัวอย่างเดรสลายดอกไม้ ที่สวมใส่ได้เสมอๆ

วินเทจลายดอกไม้อีกชุดค่ะ 220.-
    ไว้จะถ่ายซ่อมใหม่ เพราะสีเพี้ยนไป ของจริงสีไม่แก่ขนาดนี้ค่ะ

มือ1จากญี่ปุ่น สีโอรส สวยหวาน ลดสุดๆที่ 200.-

เดรสแขนยาว4ส่วน สีฟ้า ไร้ตำหนิ ใหม่มากๆ ซัก รีด เรียบร้อยแล้ว
    กระโปรงจีบนะคะ แต่ถ่ายออกมาไม่เห็น / ราคา 380.-

วินเทจแขนยาวอีกชุด สีน้ำตาล ไร้ตำหนิ
    ซัก รีด เรียบร้อยแล้ว ไซส์ Mปลาย-L ราคา 250.-

คลาสสิควินเทจ งานตัด
    สุดยอดคัตติ้งเนี้ยบสุดๆ
    สีไม่ซีด ใหม่ ไร้ตำหนิ 400.-

ตัวอย่างสาวๆที่นิยมสวยคลาสสิค ใส่ได้เรื่อยๆจริงๆค่ะ

ต้อนรับตรุษจีนปีนี้ด้วย วินเทจสาวจีนสิคะ
    มาพร้อมเข็มขัด สีเลือดหมู ไซส์ S-M / 550.-
    (แพงนิดนึงเพราะหัวเข็มขัดซื้อ120.-มามิกซ์เข้าชุดใหม่)
    สวยมากๆค่ะ ถ้าอีชั้นใส่ได้ไม่คับเอวชุด 26" เอาไว้ใส่เจิดๆเองแร้วฮ่าๆ (= =)

ของจริงผ้าไม่เงาขนาดนี้นะคะ
    ใส่สบาย คอนเฟริม ซักหอมๆพร้อมใส่ค่ะ

สีเลือดหมู เอว ไม่เกิน 27" ราคา 380.-
    สวยเริ่ดค่ะด้านบน ฟรีไซส์จริงๆค่ะ เชคจากการตัดเย็บแล้ว
    เข็ดขัดเก๋ค่ะ

ด้านหลังใหม่ๆค่ะ

วินเทจพลีท หายากขึ้นเรื่อยๆ ได้มาชุดเดียวเองค่ะ 220.-

ใหม่ ไร้ตำหนิ ลดราคาพิเศษ แก้เซงหลุดจองที่ราคา 150.- หุหุ

เดรสไปงาน สีเขียว สีขาวนวล งาช้าง แบรนญี่ปุ่น
    ชุดแบบนี้ใส่ซ้ำไปงานบ่อยๆก้อไม่ได้ ส่งต่อ 400.-
    ซื้อมาจากร้านแถวสยาม ใส่ไปสองงาน

แสนหวาน 380.-
    คุณหมูตั้งจอง

เกาะอก เดรส ลดแก้เซ็ง หลุดจอง 150.-

เกาะอก ตัตติ้งเนี๊ยบๆๆ งานตัด 350.-

ลายจุดมาเรื่อยๆ น่ารักไม่คลาย ^^ ราคา 240.-

แฟชั่นสวยๆจากหนังสือ EllE ลายจุดยังอยู่ ^^

ลาย จุด อีกชุดค่ะ 190.-

วินเทจสีเขียว 200.-

ไซส์ s-M ลดราคาสุดๆที่ 290.-

สไตล์ คล้ายภาพที่3ค่ะ

[IMG][/IMG]

และแวะไปชมเพิ่มเติม แนวทางการแต่งตัวแบบวินเทจได้ที่ ทู้นี้ค่ะ คลิกเลย ^^

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=86411

ยังมีอีกรบกวนคลิกไปที่แคตตาล๊อคออนไลน์ค่ะ

♥mail :: to_kitty@hotmail.com

♥แค๊ตตาล๊อคสินค้า :: http://picasaweb.google.com/gooddressshop

♥Facebook :: http://www.facebook.com/hugloei

สำหรับ 3 ชุด 200 บาท คลิกชมที่อัลบั้ม 3 ชุด=200 ได้เลยค่ะ

http://picasaweb.google.com/gooddressshop/3200

เดรสวินเทจ,เดรสวินเทจมือสอง,เดรสวินเทจสวย,เดรสแนววินเทจ,ชุดวินเทจ,วินเทจลูกไม้งามๆ
    เดรสวินเทจมือสองนำเข้า,เดรสทำงาน,เดรสลำลอง,เดรสไปงาน,แซควินเทจ,แซกวินเทจ
    เดรสวินเทจ แขนยาว
    Vintage Dress,vintage

ขอบคุณ SBN♥ ที่ สร้างสรรค์ที่นี่ ให้ เราเริ่มหลงรักที่นี่มากขึ้นเรื่อยๆ
    ขอบคุณที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ สำหรับ การนี้ค่ะ

0/5

วินเทจเทาอ่อน เส้นชมพูสวยมาก งานดี 350

วินเทจ งานตัด งานเนี๊ยบๆ 350 สอบถามสัดส่วน to_kitty@hotmail.com

วินเทจดอกไม้สวยมาก ถ้าใส่ได้เอาไว้เองแล้วววว 350

สีเขียวน่ารัก ใหม่ๆค่ะ

วินเทจ สวยๆสีน้ำตาล ใส่สบาย เชียร เลยค่ะ 350

สีออกเทา ใส่สบาย เรียบหรู แขนสี่ส่วน

ลองเอาออกมาโชว์ ไม่มีใครเอา จาใส่เอง ^o^ 300

วินเทจ ยุด หลัง ที่ เพิ่มลาย กึ่งเรโทรนิดๆ 300

ตัวนี้ งานตัด ใหม่กิ้กก เหมือนเพิ่งตัดมาเมื่อวาน 300 พร้อมเข็มขัดจ่ะ ^^

****มีอย่างละชุดนะคะ ในเฟสมีบางชุดติดจอง แต่สามารถจองต่อได้ค่ะ โอนก่อนได้ก่อน
    ป้องกัน การจองล่องลอย ค่ะ ^^

0/5
    ตัวนี้ใครได้ไปคุ้มมาก ไร้ตำหนิ ใหม่ๆเลยค่ะ

-----------------------------------------------------------------
    ใหม่กริ้บบวินเทจสีเทา 350.-

แนวเจ้า ญ หวานๆ สไลต์ โลลิต้า 200.-

ดรสลายขวาง 180.-
    เป็นเดรสสองชั้น เย็บติดกัน
    กระดุมหน้ายาวทั้งชุด ของจริงสี *ครีมผ้าดิบ* - ดำ

อกสุด 36
    เอวยืดได้เยอะถึง 32
    สะโพก ได้เยอะมากๆ
    ยาว 41

[IMG][/IMG]

0/5

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->