Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ***ด่วน ด่วน ด่วน เปิดกรุเสื้อผ้าใหม่และมือ 2 สภาพดีจ้า ส่งฟรีค่ะ เริ่มที่ 100 บาทจ้า***

Warning Points:
    0/5

***ด่วน ด่วน ด่วน เปิดกรุเสื้อผ้าใหม่และมือ 2 สภาพดีจ้า ส่งฟรีค่ะ เริ่มที่ 100 บาทจ้า***

สนใจติดต่อแม่ค้าทาง pm หรือ midpointtime@hotmail.com ค่ะ แม่ค้าเช็คตลอด 24 ชมจ้า

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ โปรดสอบถามรายละเอียดให้แน่ใจก่อนซื้อนะคะ แม่ค้าไม่อยากให้มีปัญหาภายหลังค่ะ สภาพตามที่ลงไว้เลยจ้า

**แม่ค้าส่งของทุกวันค่ะ รับรองถึงมือเร็วจ้า โอนเร็ว รับเร็วไปเลยจ้า หากโอนก่อนบ่ายสองสามารถส่งของให้วันนั้นเลยคร๊า

**แม่ค้ามีบัญชีกรุงเทพ กสิกร ไทยพาณิชย์ ในกรุงเทพค่ะ สะดวกอันไหน CF แล้วแจ้งมาได้เลยจ้า

Dress ยาว 34 จ้า สวยมั่กมากค่ะ เป็นผ้าชีฟองมีซับเนื้อดีค่ะ ใส่แล้วน่ารักมั่กมากค่ะ สภาพ 80% ค่ะ ซื้อมาสี่ร้อยกว่าจากเนต ขอส่งต่อที่ราคา 250 รวมส่งจ้า แค่ค่าส่งก็เยอะแล้วจ้า หนักผ้าเยอะค่ะ ใส่สวยเฟริมค่ะ (สีชมพูออกม่วงจ้า)

รองเท้าซื้อมาจากสยามค่ะ ของใหม่ไม่เคยใส่จ้า ลองอย่างเดียวค่ะ ซื้อมา 290 บาท ขอปล่อยที่ 220 รวมส่งจ้า เบอร์ 39 ค่ะ ไซส์ 38-39 ใส่ได้จ้า

รองเท้าได้จากสยามอีกแล้วจ้า สภาพ 85% ค่ะ เบอร์ 39 จ้า ใส่แค่สองครั้งเองค่ะ ขอขายที่ 200 รวมส่งจ้า

รองเท้าคู่นี้สวยมากค่ะ สภาพ 85% ค่ะ ได้จากสยามเหมือนกันค่ะ ขอขาย 230 รวมส่งจ้า เบอร์ 39 จ้า

ZONE 200 ทุกชิ้นจ้า รวมส่งจ้า ทั้งมือหนึ่ง มือสองสภาพเทพ ๆ เลยจ้า

1. เดรสผ้าซาตินเนื้อนุ่มลื่นค่ะ ใส่ไปงานได้ค่ะ คาดเข็มขัดสักเส้น แจ่มจ้า ตัวนี้ใส่ไปงานแค่สองครั้งค่ะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ 90% ค่ะ ใครยังมะมีชุดไปงานแนะนำค่ะ

2. เสื้อคลุมแนวเกาหลีค่ะ ซื้อมาจากสยาม ใส่ครั้งเดียวเองจ้า น่ารักโพด ๆ ค่ะ อินสุด ๆ รับหนาวจ้า

3. mini dress สีขาว น่ารักมั่กมากค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ บ้าซื้อจัดค่ะ เนื้อผ้าดีมากค่ะ ไม่บางนะคะ ไม่โป๊ด้วยค่ะ ใครสูงหน่อยใส่กะเลกกิ้งแจ่มจ้า ยาวประมาณ 33 คะ

4. maxi dress เนื้อผ้าคอตตอนนิ่มๆ ค่ะ มีเชือกผูกที่หลังคอ ช่วงอกเป็นสม๊อคค่ะ จะใส่แบบเกาะอกก็ได้จ้า ตัวนี้ของใหม่ ซื้อมาเก็บค่ะ ยังไม่เคยซักด้วยค่ะ ได้ไปคุ้ม ๆ ค่ะ สีครีมจ้า เอาไปใส่ทะเลชิลล์ ๆ ได้เลยจ้า อกได้ตั้งแต่ 32-40 เลยจ้า

5. เดรสสีเขียวเดนิมค่ะ สไตล์สาวเซอร์แกมน่ารักค่ะ ตัวนี้ได้จากสยาม เนื้อผ้าดี๊ดีค่ะ เป็นทรงบานออกค่ะ ฟรีไซส์เลยจ้า ยาวประมาณ 34 ค่ะ ใส่แล้วน่ารักโพดค่ะ สภาพ 80% ส่งต่อที่ราคา 200 บาทเท่านั้นจ้า สอยด่วนค่ะ

6. กางเกงยีนส์ขาสั้น ปกหมุดค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ ไซส์ M จ้า กำลังอินมาก ๆ ตอนนี้ค่ะ น่ามีไว้ซักตัวจ้า ขอปล่อยที่ 200 บาทค่ะ ถูกมาก จากสยาม 350-400 ค่ะ สภาพ 95% เลยจ้า

7. mini dress ไหล่เดียวค่ะ จะใส่เป็นเสื้อตัวยาวกะสกินนี่กะเลกกิ้ง น่ารักค่ะ หรือจะใส่เดี่ยว ๆ เป็นเดรส ก็เซ็กซี่จ้า อกได้ถึง 38 ค่ะ จั้มพ์เอวยางยืดจ้า ยาวประมาณ 32.5 จ้า สภาพ 90% ใส่แค่ครั้งเดียวจ้า สีสันสดใสค่ะ

8. เสื้อแขนยาว เปิดไหล่สองข้าง เป็นผ้าชีฟองแต่ไม่ซีทรูนะคะ สีไข่ไก่ ใส่แล้วลุ๊คไฮโซจ้า กะขาสั้น น่ารักโพด ๆ กะลังฮิตสุดขีดตอนนี้ ใครไม่อยากเอ้าท์ มาเอากันไปเรยจ้า สภาพ 80% จ้า มีรอยปากกาด้านหลังจิ๊ดเดียว แทบมองไม่เห็นถ้าไม่สังเกตแบบชิดตาจ้า 55

9. จั้มพ์สูทผ้าคอตตอน น่ารักค่ะ เป็นลายสก๊อตค่ะ ยาวจากบ่าถึงปลายขากางเกง 45 จ้า ความยาวเป้าจากเอว 11 นิ้วจ้า อกได้ถึง 35 เอว 37 จ้า สภาพ 80% จ้า

ZONE 159 ทุกตัว ส่งฟรีคร๊า ถูกสุด ๆ บางตัวยังมะได้ใส่เลยคร๊าแค่ซักอย่างเดียวแล้วเก็บจ้า USE LIKE NEW KHA 80% Up KHA..
    1.

2. NEW KA

3.

4.

5.

6.

7.

8. NEW 100% ยาว 14 นิ้ว เอวยางยืดได้ถึง 34 ค่ะ

9.

10.

11.

12. กางเกงผ้าขายาว ทรงสวยค่ะ ไซส์ M ค่ะ สาว M L ใส่ได้จ้า สะโพกได้ถึง 38 ค่ะ สภาพ 80% จ้า

ZONE 100 ALL ITEM KHA>>
    สินค้าราคา 100 บาททุกตัวคร๊า ส่งลงทะเบียนฟรีไปเลยจ้า

1. USED 75%

2. NEW 99% ซักแล้วเก็บจ้า SOLD KA

3. USED 75%

4. USED 80%

5. USED 80%

6. NEW 100%

7. USED 80%

8. USED 95% เดรสใส่ทำงานหรือเที่ยว ยาว 35 นิ้ว

9. USED 70%

10. USED 80%

11. USED 75%

12. USED 75%

13. USED 75%

14. USED 85% Cotton

15. USED 80% มินิเดรสคอตตอนลายดาว

16. USED 80%

17. USED 90% size M

ขอบคุณพื้นที่ SBN มาก ๆ ค่ะ
    Last edited by pratze; 01-20-2011 at 11:48 PM.
    Pratze

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->