Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: (◡‿◡✿) ❤ ❤ ❤ -- พร้อมส่งค่ะ เสื้อคลุมปักเลื่อมแบบ **ชมพู่ อารยา** ❤ ❤ ❤ -- glam rock style -- marine style -- winter style--korean style ❤ ❤ ❤ siam square -- wila--dahong--stylenanda ❤ ❤ ❤.........(◕‿◕ ✿)

ManhattanElite's Avatar
    ManhattanElite is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face (◡‿◡✿) ❤ ❤ ❤ -- พร้อมส่งค่ะ เสื้อคลุมปักเลื่อมแบบ **ชมพู่ อารยา** ❤ ❤ ❤ -- glam rock style -- marine style -- winter style--korean style ❤ ❤ ❤ siam square -- wila--dahong--stylenanda ❤ ❤ ❤.........(◕‿◕ ✿)

1. No exchange/No refund
    2. ราคาที่ตั้งไว้ยังไม่ได้รวมค่าส่งนะคะ ค่าส่งต่อชิ้นแบบลงทะเบียนเพิ่ม 30 บาท ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาทค่า
    3. ส่งของวันถัดไปหลังจากได้รับยอดโอนนะคะ

Credit:http://siambrandname.com/forum/showt...ht=kloset+dust
    Last edited by ManhattanElite; 11-14-2010 at 11:13 AM.
    by mail: narisa_cz@hotmail.com
    by PM <<------------- Click Here

ManhattanElite is offline Trusted Member
    0/5
    โซนนี้ไม่ลดนะจ้ะ ราคายังไม่รวมค่าส่งค่ะ

พร้อมส่งค่ะ
    (ราคางดต่อรองค่ะ)
    พร้อมส่งมี 5 ตัวค่ะ!!
    สี Off-white 2 ตัว
    สี Creme 3 ตัว
    Blazer ปักลายคลื่นคล้ายของแบรนด์ดังค่ะ ตัวนี้ปักมืองานละเอียดค่ะ
    ไซส์ประมาณ US4 UK8 อกได้ถึง 35" ค่ะ

ตอนนี้มีแบบเดียวนะคะ 1,990 บาทค่ะ เหมือนของ TOPSHOP เป๊ะๆเลยค่ะ
    เลือกได้สองสี
    1.Off-white สีขาวจั๊วค่ะ
    2. Creme ขาวออกครีมนวลๆค่ะ

1.Off-white สีขาวจั๊วค่ะ
    สีเหมือนในรูปนะคะ แต่ปักเหมือนของแบรนด์เด๊ะๆเลยค่ะ แบบการปักในรูปเป็นแบบเก่า แม่ค้ายังไม่ได้อัพรูปจ้า เอาไว้ดูสีก่อนนะคะ

2. Creme ขาวออกครีมนวลๆค่ะ ของจริงสีเหมือนรูปที่ใส่ไม้แขวนเลยค่ะ

รูปใส่หุ่นค่ะ สีเพี้ยนนิดนึงนะคะ ของจริงสีไม่ออกเหลืองมากนะคะ ออกสีครีมเบจค่ะ
    แสงที่ห้องสีเหลืองถ่ายออกมแล้วเพี้ยนนิดหน่อยค่ะ

ปักลายคลื่น แต่ละชั้นปักเดินลูกปัดแถวเดี่ยวด้านบนลายคลื่นเหมือนของจริงค่ะ

รอยสีแดงรอยขึ้นแบบนะคะ ซักออกจ้า

เทียบกับของ แบรนด์ ค่ะ

ชมพู่ใส่ค่ะ ใส่กับเสื้อกล้ามหรือใส่คลุมชุดเดรสก็สวยค่า

มีของพร้อมส่งและสั่งทำได้ค่ะ

" Swingly loose pants "

Go Long, Blake Lively
    Long and wide isn’t a trend only on the men’s runways[/URL]; ladies in the know have been rocking the wider look, too. Blake Lively (and, to be fair, her Gossip Girl costumers) chose the style while filming on location in Paris. (While she’s been there, Lively’s been taking in a few couture shows, too.) We love her swingy, blush pink Suno trousers, with two-tone booties and turquoise jewelry that plays up the still-won’t-quit seventies vibe of the season. Likewise her long, loose hair. [Credit:STYLE.COM]

"The Blake Lively's Lovely Long&Loose Pants"

กางเกงขายาว เอวสูง ซิปซ่อนด้านหน้า สี blush pink หรือ sky blue
    ขนาดไซส์และสี (ถ้าอยากได้สีอื่นๆ) สามารถสั่งทำได้ตามความต้องการเลยค่ะ ^__^
    ใช้เวลาประมาณ 2-3 วันค่ะ

ราคา 790 บาท NOW SALE 590

ไม่รวมเสื้อและเข็มขัดนะคะ

กางเกงแบบในหุ่นโชว์ขนาดเอว 25" สะโพก 35"
    ความยาว 36"

Blush Pink or Sky Blue

by mail: narisa_cz@hotmail.com
    by PM <<------------- Click Here

0/5
    มือสอง โซนนี้ 100 บาททุกตัวค่ะ

ทุกตัวสภาพประมาณ 80% ใส่ไม่เกินสองครั้ง ด้ายอาจจะหลุดรุ่ยบ้างแต่ไม่มีตำหนิน่าเกลียด ที่เห็นได้ชัดค่ะ

1.เสื้อมือสองของแม่ค้าค่ะ ใส่ไปหนึ่งครั้งถ้วน สภาพยังดีเทพค่ะ SOLD

2.เสื้อผ้าเนื้อนิ่ม ใส่สบาย มีสองสี สีครีมกะชมพุค่ะ อกไม่เกิน 34" 100 บาท

เสื้อผ้าชีฟอง สีกรม กระดุมหน้า อกไม่เกิน 34" ไม่รวมเสื้อกล้ามข้างในค่ะ SOLD
    เสื้อยืดปักหมุด GLAM ROCK STYLE FREESIZE ไม่รวมเสื้อกล้ามข้างในและสร้อยค่ะ 100 บาท

ของใหม่มือหนึ่งค่ะ
    โซนนี้ 150 บาททุกตัวค่ะ

เสื้อผ้าชีฟองสีเขียว ตัวนี้แถมเข็มขัดให้ด้วยนะคะ ใส่สบายๆเก๋ๆค่ะ SOLD

เสื้อผ้าชีฟองลายโบว์มี detail ตรงปกเสื้อ ราคา 350 บาท เหลือ 1 ตัวค่ะ
    กางเกงขายาวสีน้ำเงิน Navy blue freesize เอวยางยืดค่ะ ราคา SOLD OUT บาท SOLD

กระโปรงขอบยางยืดตกแต่งลูกไม้ freesize ค่ะ SOLD
    เข็มขัดสีออกฟ้าคราม SOLD

เสื้อผ้ายืดสีเขียว มีลวดลายตรงบ่า เหมาะกับสาวไซส์ S-M ค่ะ
    กระโปรงขอบยางยืด เหมาะกับสาวไซส์ S-M ค่ะ
    สีขาวลายโบว์เล็กๆน่ารัก 150 บาท

3. เสื้อผ้ายืด ลายขวางขาวดำ เนื้อผ้านิ่มมมากค่ะ (ไม่รวมสร้อยนะคะ สร้อยขายหมดเกลี้ยงค่ะ) +++SOLD+++

เสื้อเนื้อผ้าลื่นๆไม่ยับ ไม่ต้องรีดเลยค่ะตัวนี้ น่ารักมากๆ สีชมพู สม็อคใต้หน้าอก ใส่แล้วตัวเล็กค่ะ SOLD

กระโปรงสี Navy Blue ตกแต่งผ้าสีเทา glitter ซิปหลัง เหมาะกับสาวสะโพก 34-35" +++SOLD+++

0/5
    ของใหม่มือหนึ่ง
    โซนนี้ 200 บาททุกตัวค่ะ

เดรสผ้าลูกไม้ เอวยางยืด ไม่รวมเดรสสีครีมข้างในนะคะ ถ้าซื้อคู่กันในราคาพิเศษเลยค่ะ 350 บาท

เสื้อยืดตัวยาว ผ้านิ่มออย่างดีค่ะ ปักลาย น่ารักมากๆ แนวเกาหลีค่ะ ใส่กับเลกกิ้งรับหน้าหนาวนี้ได้เลยค่ะ+++SOLD+++

เสื้อเชิ้ตชีฟองพิมพ์ลาย พื้นสีครีม FREESIZE ใส่กับ bodycon ก็สวยค่ะ

เสื้อเชิ้ตสีฟ้าแนว Blake Lively Freesize ขาย SOLD บาท

กางเกงขาสั้นสีดำ size M สะโพกได้ถึง 35" เนื้อผ้ายืดได้อีกนิดหน่อยค่ะ ไม่รวมเข็มขัด

ใส่แนว Blake Lively ค่ะ

เสื้อยาวเนื้อผ้ายืดอย่างดี ผ้านิ่มมากๆค่ะ สกรีนลาย สีโอรสนมๆ Freesize ขาย 200 บาท

Blazer สีครีม เหมาะกับสาวไซส์ S-M ขาย ขายแล้วค่ะ

เสื้อคลุมน่ารักๆแนวเกาหลี ผ้านิ่มๆค่ะ แถมเข็มกลัดรูปโบว์ให้ด้วยค่ะ เหมาะกะสาวไซส์ S นะคะ ขาย 200 บาท

เสื้อทำงานซื้อจากร้าน Airmade ค่ะ ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ขาย 200 บาท

Dress ทรงเข้ารูป bodycon สีเทา ตกแต่งผ้าตาข่ายสีดำ ของใหม่ค่ะ
    ไซส์ S ค่ะ ผ้ายืด Spandex
    ขาย 200 บาท

เสื้อชีฟอง กระดุมเพชร เนื้อผ้าค่อนข้างบางนะคะ Freesize
    ขาย SOLD OUT

กระโปรง Bodycon สีชมพูโอรส เป็นเนื้อผ้ายืด spandex ผ้าไม่หนาค่ะ
    ขาย 200 บาท ของใหม่ค่ะ

สร้อยคอ Glam Rock ขาย 290 บาท ของใหม่ค่ะ

กระโปรง Bodycon สีเขียวอมฟ้า
    ผ้าหนาคล้ายของ Topshop ค่ะ สะโพกไม่เกิน 36" ใส่ได้ค่ะ มีซิปหลัง
    ขาย 200 บาท

สร้อยคอ Glam rock ขาย 290 ค่ะ ของใหม่ค่ะ

ชุดเดรสแนวคุณหนู ผ้าชีฟอง สีนี้ใส่แล้วขับผิวมากๆค่ะ ตกแต่งลูกไม่สีดำ
    ไซส์ s-m ใส่ได้ค่ะ

Dress ทรง bodycon ผ้าลูกไม้สีดำ ให้ลุด sexy ค่ะ ใส่เดี่ยวๆ กับเสื้อคลุมหรือใส่กับกระโปรง bodycon ก็สวยค่ะ
    ขาย 200 บาท

กระโปรง Bodycon ลายทาง
    ขาย 200 บาท

Jean vest freesize ใส่ทับ Maxi dress น่ารักมากๆค่ะ
    ขายแล้วค่ะ

เสื้อผ้าลื่นซาตินตกแต่งมุกรอบปกคอ สีน้ำเงินเข้ม size s-m ใส่ได้ค่ะ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

โซนนี้ 300 บาททุกตัวค่ะ

MAXI DRESS FREESIZE น่ารักมากๆค่ะ อกสม็อค มีสายให้แต่ถ้าอยากใส่เป้เกาะอกก็เก็บสายซ่อนได้ค่ะ +++SOLD+++

กางเกงทรงสวยมากค่ะ ผ้ายืดอย่างดี สีครีม สะโพกไม่เกิน 36" ใส่ได้ค่ะ +++SOLD+++

PINK POLKADOT CHIFFON MAXI DRESS Freesize
    เอวจั๊มยางยืดค่ะ มีซับในกระโปรง
    เหลือ 1 ตัวสุดท้ายค่ะ

เสื้อกล้าม Freesize
    กางเกงขาสั้นลายสก๊อต Freesize ยางยืดข้างหลัง

เสื้อกล้ามสกรีนลาย I love New York และปักลูกปัด สวยเก๋ไม่ซ้ำใครค่ะ
    มีสองสีพื้นสีขาวและดำค่ะ เหลือแต่สีดำค่ะ

เสื้อผ้าชีฟองลายจุดพื้นสีดำ แถมผ้าสีดำไปผูกโบว์น่ารักๆด้วยค่ะ แต่ไม่รวมเสื้อสายเดี่ยวข้างในนะคะ งาน เกาหลีค่ะ

0/5
    ❤ ❤ ❤ -- EVERY PERFECT -- ❤ ❤ ❤

Marine stripe loose dress: Freesize ใส่กับเข็มขัด chic มากๆค่ะ
    ขาย 390 บาท

EVERY PERFECT

Dress Freesize สีโทนเบจน้ำตาล ใส่แล้วขับผิวค่ะ เดรสทรงนี้กำลังอินมากๆ
    ในรูปเหมือนยาวมากของจริงไม่ยาวเกินไป ใส่กำลังสวยค่ะ
    ขาย 390 บาท

เข็มขัดของ Every Perfect สีโทนออกม่วงเข้ม ใส่สูงหรือต่ำก็ได้ค่ะ
    สีนี้ฮิตมากๆใส่ง่ายเข้ากับหลายชุด
    ขาย 190 บาท

สร้อยแบรนด์สยามขาย 190 บาท

ชุดเดรสน่ารักสไตล์สาวเกาหลี
    ผ้าญี่ปุ่นเนื้อนิ่มอย่างดีค่ะ แถมเข็มขัดค่ะ อกไม่เกิน 35" สะโพกไม่เกิน 36" ค่ะ
    ขาย 590 บาท

สร้อยไข่มุกของใหม่ 2 ชั้น
    ขาย 200 บาท

Dress inspired by Anna Sui collection ของใหม่ค่ะ
    Size s ค่ะ สีออกชมพูนมๆ ผ้าชีฟองบางเบา ให้ลุคคุณหนูหวานๆค่ะ

ขาย 390 บาท ไม่รวมสร้อย

สร้อยมุกสองชั้น ขาย 200 บาทค่ะ

0/5
    SIAM SQUARE ของใหม่ค่ะ

กระโปรงทรงเก๋ๆค่ะ ผ้ากำมะหยี่ นิ่มมาก ไซส์ s
    ขาย 1,590 ค่ะ

Details please go to http://www.siamsquare.co.th/catalog/detail/97/C0301018

As seen in Seventeen magazine ka

KOREA FASHION มือสอง

Blazer แบรนด์เกาหลี ซื้อที่สยามค่ะ เนื้อผ้าคล้ายๆผ้าสูท ค่อนข้างมีน้ำหนัก cutting ดี ไม่ใช่ผ้ากิ๊กก๊อกทั่วไปค่ะ
    มีเย็บด้านในและตรงแขนเป็นผ้ามันๆลายจุด เวลาพับแขนก็น่ารักอีกแบบค่ะ ไม่ดูแก่เกินไป ใส่สามครั้งสภาพยังดีอยู่ค่ะ
    ของจริงสีดำสนิท
    ขาย 1,700 ค่ะ

Style nanda
    Jumpsuit size s ของแท้นะคะ ไม่ใช่ของก๊อปตามตลาดนัด งานเนี๊ยบค่ะ ใส่สวยแน่นอน
    ขาย 1,500 บาท

เสื้อ Preorder จากเกาหลี size s-m ใส่ได้ค่ะ อกไม่เกิน 35" พรีออเดอร์มาใส่ไม่ทันค่ะ
    สภาพใหม่มากๆ cutting เนื้อผ้าดีค่ะ เป็นผ้าลื่นๆ เสื้อออกสีขาวนะคะ
    ขาย 1,500 บาท

ZONE มือสองสภาพดีเทพๆเพราะไม่เคยใส่ค่ะ
    เสื้อและกระโปรงจากแบรนด์คุณจอยวิลาค่ะ WILASHOP
    ซื้อมาเพราะทรงสวยหวานมากๆ แต่ใส่แล้วไม่ค่อยเข้ากันกับแม่ค้าเท่าไหร่ค่ะ สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ ป้าย Tag ยังเก็บไว้อยู่ค่ะ

กระโปรง Annabella Black Silk-Organza Layered Skirt
    ซื้อมา 1,650 ขาย 1,400 บาท
    http://www.wilashop.com/shop.html?pa...&category_id=8

ด้านหลัง

รูปจาก WILASHOP ค่ะ

0/5

Thank you SBN*
    makmak kaa ^^

0/5

0/5
    Pm ไปแล้วค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->