สิ้นค้าทุกชิ้นขอค่าส่ง บ้านละ30 บาทค่ะ
ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะคะ CF แล้ว งด CC ค่ะ
แม่ค้ามีธนาคาร SCB ค่ะ โอนเงินแล้วแจ้งให้ทราบมาทาง pmได้เลยค่ะ
สินค้ามีอย่างละหนึ่งใบเท่านั้นค่ะ หมดแล้วหมดเลย ทุกใบเป็นซิบหมดเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวของร่วง ใช้แล้วน่ารักจริงๆค่ะ

ใบแรกเป็นกระเป๋าถักใส่ของ มา่โทรศัพท์ แบบถือ น่ารักมาก มากค่ะ มีแค่สองสี ค่ะ มีอย่างละใบ ใบละ 350 บาท

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

กระเป๋าถักโครเชต์ ทรงกระโปรง ทรงน่ารักค่ะ สีเก๋ มีใบเดียวค่ะ 480 บาท

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

กระเป๋าถักโครเชต์ ถักด้วยไหมญี่ปุ่น ถือสบายๆน่ารักมากค่ะ มีใบเดียว 420 บาท

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

กระเป๋าถักโครเชต์ แบบถือ มีสองสีค่ะ สีล่ะใบ ใบละ290 บาท

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

กระเป๋าถักโครเชต์ไหมญี่ปุ่น แบบถือ ใส่ของได้เยอะค่ะ น่ารักหวานๆมาก มีสองสี สีละใบ ขายใบละ420 บาท

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

กระเป๋าถักโครเชต์ ทรงกระโปรงใบใหญ่ ใส่ของได้เยอะค่ะ มีใบเดียวค่ะ ใบละ 580 บาท

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สนใจใบไหนสอบถามได้ค่ะทาง pm แม่ค้าใจดีค่ะ

ขอบคุณ SBN เป็นอย่างสูง