Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: Lot1 ขนมญี่ปุ่นเพิ่งลงจากเครื่องค่า ลอตแรกมี ขนมสุดฮิต tokyo banana แบบเค้กไส้ครีมกล้วย และ แบบคุ้กกี้ไส้ครีมกล้วยและลูกเกด+ขนมโดรายากิรูปโดเรมอน รูปคิตตี้ +มารูโกะพัฟครีมไส้คัสตาด+มันจูไส้ชีส จากฮอกไกโด ค่า รีบๆหน่อยนะค่ะ ของมีมาจำนวนจำกัดค่ะ

Warning Points:
    0/5

Exclamation Lot1 ขนมญี่ปุ่นเพิ่งลงจากเครื่องค่า ลอตแรกมี ขนมสุดฮิต tokyo banana แบบเค้กไส้ครีมกล้วย และ แบบคุ้กกี้ไส้ครีมกล้วยและลูกเกด+ขนมโดรายากิรูปโดเรมอน รูปคิตตี้ +มารูโกะพัฟครีมไส้คัสตาด+มันจูไส้ชีส จากฮอกไกโด ค่า รีบๆหน่อยนะค่ะ ของมีมาจำนวนจำกัดค่ะ

สนใจสินค้าตัวไหนสอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะค่ะ
    PMหรือe-mail: LadyFLadyF@hotmail.com
    หรือทาง 085-354-6769 สะดวกที่สุดค่ะ

แม่ค้าเพิ่งกลับมาขนขนมมาเป็นกระเป๋าเลยค่ะตอนนี้ยุ่งๆมากขอแบ่งขาบเป็นลอตๆนะค่ะ
    ลอตหน้าจะมี คิทแคท รสแปลกๆ ทาโร่ชีส สารพัดขนมจุ๊กจิ๊ก จากญี่ปุ่นลองสอบถามก่อนได้นะค่ะ
    รูปบางอย่างไม่ได้วางป้ายชื่อเพราะถ่ายตั้งแต่อยู่บ้านที่ญี่ปุ่นนะค่ะกลับมายังไม่มีเวลาถ่ายเลยค่ะ
    ถ้าลูกค้าCFแล้วแม่ค้าจะถ่ายรูปสินค้าพร้อมป้ายชื่อ ไปให้นะค่ะ รูปใช้กล้องมือถือถ่าย สีมันไม่สดใสเท่าไหร่5555

นัดรับของที่เดอะมอลล์ท่าพระ/ท่าพระจัน หรือ ส่งไปรษณีย์
    ค่าส่งแบบลงทะเบียน 30บาท แบบEMS 50บาท
    ห่อกันกระแทกและใส่กล่องให้อย่างดีค่า สั่งของครบ1000บาท ส่งemsให้ฟรีค่ะ

รูปรวมสินค้านะค่ะ มีเป็นกระเป๋าเดินทางใบใหญ่ เลยค่า555555

มาดูกันเลย

มีสองแบบนะค่ะ TOKYO BANANA และ Tokyo Banana Raisin
    1.แบบเค้กสุดฮิต หนึ่งกล่อง มีแปดชิ้น ตัวเค้กเป็นเนื้อสปองจ์หอมและนิ่มๆมากๆ ตัวไส้เป็นครีมรสกล้วยหอมๆหวานๆค่ะ จะกินแบบธรรมดา ก็อร่อย หรือจะนำไปแช่เย็นก็อร่อยค่ะ กล่องละ580มีแค่ 3 กล่องนะค่ะ เก็บไว้ทานได้ถึงวันที่ 15 นี้ค่ะ

2.แบบคุ้กกี้ ไส้ครีมและลูกเกด หนึ่งกล่องมี12ชิ้น Tokyo Banana Raisin แซนวิชคุ้กกี้ เนื้อแป้งหอมๆ สอดไส้ด้วยลูกเกดเม็ดโตเต็มๆ คลุกเคล้าด้วยครีมไวท์ช็อคโกแลตรสกล้วยหอม อร่อยกระชากใจมากๆ ค่ะ เก็บได้ถึงวันที่14 นี้ค่ะ มีแค่ 2กล่องนะค่ะ กล่องละ 690 บาท
    ขอยืมรูปประกอบจากเวบอื่นด้วยนะค่ะ

รูปสินค้าของเราค่ะ

ต่อด้วยขนมสุดน่ารัก

โดรายากิรูปโดเรมอนและคิตตี้ค่ะ

แบบโดเรมอนมีสองแบบนะค่ะ กล่องแนวตั้งและกล่องแนวนอน กล่องละ 580บาท
    1.แบบกล่องแนวตั้ง หนึ่งกล่องมี 12ชิ้น เป็นไส้คัสตาร์ด 8ชิ้น ไส้ช๊อคโกแลต4 ชิ้น และ ไส้กล้วยหอม4ชิ้น ตัวขนมเป็นรุปโดเรมอน นะค่ะแป้งจะหอมๆ ไม่หวานมากไส้นี่ เต็มๆ อร่อยทั้ง3รสเลยค่ะ เก็บได้ถึงวันที่ 28นี้ค่ะ มีแค่2กล่องนะค่ะ

2.แบบกล่องแนวนอน หนึ่งกล่องมี12ชิ้น เป็นไส้คัสตาร์ด ตัวขนมเป็นรูปโดเรมอนและผองเพื่อนนะค่ะ ตัวแป้งจะคล้ายๆกับแบบกล่องแนวตั้งแต่ครีม หอม หวาน อร่อยที่สุดเลยค่ะ เก็บได้ถึงวันที่25นี้นะค่ะ มีแค่2กล่องค่ะ

แบบคิตตี้มีสองแบบค่ะ กล่องละ 430บาท

1.แบบกล่องสีชมพู 1กล่องมี8ชิ้น ตัวขนมเป็นรูปหน้าคิ้ตตี้ แป้งโดรายากิหอมๆสอดไส้คัสตาร์ด น่ารักและอร่อยมากค่ะไม่หวานมากจนเกินไปกินได้เรื่อยๆไม่มีเลี่ยนเลยค่ะ เก็บได้ถึงวันที่ 12 เดือนหน้าเลยค่ะ มีแค่กล่องเดียวนะค่ะ

2.แบบกล่องสีเหลือง 1กล่องมี8ชิ้น ตัวขนมเป็นรูปคิ้ตตี้เต็มตัว(ทำท่าแมวกวัก) แป้งโดรายากิหอมๆตัวเดียวกัน แต่สอดไส้ครีมเกาลัค ค่ะ อันนี้สุโค่ยยยยยยยยยย ซาริโอรับประกันความอร่อยค่า เก็บได้ถึงวันที่4เดือนหน้าค่ะ มีกล่องเดียวนะค่ะ

รับประกันความอร่อยโดย ซาริโอ เเละพิเศษยิ่งขึ้นกับ FOR SALE IN JAPAN ONLY นะค่ะ

ต่อด้วย พัฟครีม มารูโกะจัง 1กล่องมี12ชิ้น ตัวแป้งเป็นเหมือนกับชูว์ครีม ไส้คัสตาร์ดพุดดิ้ง แป้งกรอบ ครีมๆเยอะๆอร่อยเหาะค่ะ อันนี้เป็นไส้สดนะค่ะ เก็บได้ถึงวันที่9ค่ะ ขอเป็นนัดรับอย่างเดียว กล่องละ 350บาทค่ะ

และสุดท้าย

มันจูสอดไส้ครีมชีสฮอกไกโด ของฝากระดับพรีเมี่ยม จากฮอกไกโดค่ะ ที่ฮอกไกโดขึ้นชื่อเรื่องนมและผลผลิตจากนมเช่น ชีส เนย มาๆค่ะ ตัวแป้งเป็นคล้ายๆเค้กแต่เหนียวและยืดหยุ่นกว่าไส้ครีมชีส หอมอร่อยอย่าบอกใคร เก็บได้ถึงวันที่1มกราปีหน้าเลยค่ะ มีแค่กล่องเดียว 1กล่องมี12ชิ้น กล่องละ680 บาท

ลอตหน้ามีสารพัดขนมจุ๊กจิ๊ก จากญี่ปุ่นกว่าร้อยชิ้น เตรียมตัวกันได้เลยนะค่ะ
    ทั้งทาโร่ ชีส คิทแคทชาเขียว คิทเคทไวท์ช๊อก คิทแคทรสคัสตาร์ด คิทแคทรสถั่วและงาญี่ปุ่น และอื่นๆอีกเพียบบบบบบบ
    ขอบคุณลุกค้าที่น่ารักทุกท่านค่า

ขอบคุณSBNTOWNมากๆนะค่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: Lot1 ขนมญี่ปุ่นเพิ่งลงจากเครื่องค่า ลอตแรกมี ขนมสุดฮิต tokyo banana แบบเค้กไส้ครีมกล้วย และ แบบคุ้กกี้ไส้ครีมกล้วยและลูกเกด+ขนมโดรายากิรูปโดเรมอน รูปคิตตี้ +มารูโกะพัฟครีมไส้คัสตาด+มันจูไส้ชีส จากฮอกไกโด ค่า รีบๆหน่อยนะค่ะ ของมีมาจำนวนจำกัดค่ะ

อร่อยหอมกล้วยมากๆ ส่งตรงจากญี่ปุ่นแน่นอน 100%
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->