Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 13 of 13

Thread: +++ ย้อนอดีต ของอร่อยขึ้นชื่อป้อมพระสุเมรุ ถนนพระอาทิตย์ +++

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    Warning Points:
    0/5
    ไปกินเยอะมากจริงๆ ครับ
    ที่พี่ไปมาเมื่อครั้งที่แล้ว ได้กินแค่ ไก่ทอด-น้ำพริกเที่ยงคืน เองครับ
    แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ เช่นกันครับ ยังเสียดายอยู่เลยครับ

ก๊วยจั๊บญวณ ดูน่ากินมากครับ ขอบคุณมากครับ
    อยู่ตำแหน่งไหนเหรอครับ ไว้มีโอกาสจะได้แวะไปกินบ้างครับ

0/5
    ปีนี้ยังไม่มีโอกาสไปเที่ยวเชียงใหม่เลย
    แต่ถ้าไปเมื่อไหร่คงไม่พลาดที่จะแวะไปชิม
    เพราะก๋วยจั๊บญวนนี่ของโปรดเราเลยค่ะ(โปรดไปซะทุกอย่าง)
    ขอบคุณคุณwantanaนะคะที่เก็บภาพมาฝากนะคะ

0/5

Re: +++ ย้อนอดีต ของอร่อยขึ้นชื่อป้อมพระสุเมรุ ถนนพระอาทิตย์ +++

อาหารหลากหลายน่าทานมากครับ จะหาโอกาสไปทานบ้างครับ
    สมัคร slotxo

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook