Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 28

Thread: ทิ้งลูก ๆ หลาน ๆ ไปเที่ยวมาเลเซีย และสิงคโปร์

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    วันสุดท้ายก็มาถึงเป็นเวลาที่ลูกทัวร์ทุกคนรอคอยมานานค่ะ เดินช๊อปปิ้งย่านถนนออร์ชาร์ดรอบเช้าหนึ่งรอบ แล้วไปทานอาหารแบบมองโกเลีย กลับมาช๊อปปิ้งกันต่อ จนหน่ำใจกันเตรียมพร้อมเพื่อเดินทางกลับเมืองไทยกันค่ะ

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    ว้าวววววววว วี้ดดดดดดดดดด วิ้วววววววววว ค่ะพี่แหววขา น่าสนุกจังเลย สวยมากค่ะพี่ทุกรูปเลย คุณพี่ผู้ชาย น่ารักอะค่ะพี่ เป็นคู่ที่อบอุ่นมากเลย อาหารก็น่าอร่อย หนึ่งชอบอาหารจีนมากๆ เห็นแล้วหิวว อิอิ เอาไว้หนึ่งจะหาโอกาสไปเที่ยวแถวบ้านเราบ้างค่ะ อยากไปสิงค์โป ยังไม่เคยไปเลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะพี่แหวว สำหรับรูปสวยๆ คร้า

ปล. หนึ่งจะออนทัวร์เหมือนกัน อาทิตย์หน้าเดี๋ยวเก็บรูปมาฝากนะคะ

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    อาหารน่าหม่ำมากๆๆ คะย่าแหวว...

ปล. ใน fb รูปสวีทๆ ก็มีเยอะ น่ารักๆๆๆๆคะ ( โอ๋เองคะ )
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by wnonach View Post
    ว้าวววววววว วี้ดดดดดดดดดด วิ้วววววววววว ค่ะพี่แหววขา น่าสนุกจังเลย สวยมากค่ะพี่ทุกรูปเลย คุณพี่ผู้ชาย น่ารักอะค่ะพี่ เป็นคู่ที่อบอุ่นมากเลย อาหารก็น่าอร่อย หนึ่งชอบอาหารจีนมากๆ เห็นแล้วหิวว อิอิ เอาไว้หนึ่งจะหาโอกาสไปเที่ยวแถวบ้านเราบ้างค่ะ อยากไปสิงค์โป ยังไม่เคยไปเลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะพี่แหวว สำหรับรูปสวยๆ คร้า

ปล. หนึ่งจะออนทัวร์เหมือนกัน อาทิตย์หน้าเดี๋ยวเก็บรูปมาฝากนะคะ

คุณหนึ่ง เดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุกน๊ะค๊า จะรอดูรูปสวยๆจ้า
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

wawe is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณคุณหนึ่งนะคะ สิงคโปร์น่าไปเที่ยวจริง ๆ ค่ะ มีหลากหลายบรรยากาศ อาหารรสชาดดี พี่ขอให้คุณหนึ่งเที่ยวให้สนุกนะคะ รอชมรูปด้วยค่ะ ขอบคุณโอ๋ด้วยค่ะตามมาถึงนี่เลยนะคะ

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    25
    0/5
    รูปสวยจังค่ะ อาหารก็น่าทานมั่กๆๆ
    ดูแล้วก็ทั้งสนุกทั้งอิ่ม
    ขอบคุณ SBN ค่ะที่ให้โอกาส.. ทำให้ได้มาอาศัยอยู่ร่วมกัน

"bookerian" ร้านหนังสือดี ในเครือมีหัวใจ ส่งตรงจากสำนักพิมพ์ สั่งออนไลน์ ง่าย สะดวก พร้อมยินดีพูดคุยแนะนำหนังสือน่าอ่านที่เหมาะสำหรับคุณ เราอ่านแล้วจึงรู้สึก อยากให้คุณได้อ่าน

..เพราะ"หนังสือ คือ ตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน"

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    0/5
    ขอบคุณ พี่ wawe ครับ
    ที่อัพโหลดภาพมากมายขึ้นหน้าเวบ ให้ได้ชมกัน
    แต่ละที่ สวยงามครับ อาหารก็น่าทานครับ

ขอบคุณครับ ที่เอามาให้ชมกัน
    เห็นแล้วอยากไปเที่ยวกับคนรักครับ

0/5
    -ขอบคุณค่ะ ที่เข้ามาชมนะคะ ยิ่งถ้าพาคนรักไปเที่ยวด้วยแล้วได้บรรยากาศจริง ๆ ค่ะ หาโอกาสไปให้ได้นะคะ

wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณคุณ โอ๋ คร้า เดี๋ยวว่างๆหนึ่งแวะไปคุยด้วยคร้า

0/5
    ขอบคุณมากค่ะพี่แหววขา หนึ่งแวะมาดูรูปอีกรอบค่ะ วิวสวย อาหารเยอะมากเลยนะคะพี่ น่าทานทุกอย่างเลยยยย หนึ่งไม่ค่อยได้ไปเที่ยวแบบนี้เลย มีแต่ไปกันเอง เลยไม่ค่อยได้ลองอาหารหลากหลายแบบนี้ค่ะ หนึ่งจะไปแบบพี่บ้างถ้ามีโอกาส...

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook