Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: ขอรบกวนเพื่อนแนะนำร้านแก้ทรงกางเกงค่ะ

Warning Points:
    0/5

ขอรบกวนเพื่อนแนะนำร้านแก้ทรงกางเกงค่ะ

เคยเห็นมีคนตั้งกระทู้ถามครั้งนึง แต่ตอนนั้นไม่ได้เข้าไปดูเพราะยังไม่มีเหตุให้ใช้บริการ
    แต่ตอนนี้เพิ่งไปซื้อกางเกงมา ไซส์ใหญ่ไปหน่อย เลยอยากจะแก้ให้เล็กลงซักเบอร์นึงละก้อตัดขาให้สั้นหน่อย
    (ร้านทั่วไปบอกว่าขาเบิ้ลทำยากไม่ค่อยอยากรับ)
    รบกวนเพื่อนๆ แนะนำร้านที่แก้ทรงสวยๆ ไม่เสี่ยทรงให้หน่อยนะคะ เห็นบอกว่า fixit ราคาแพงมาก ไม่คุ้มอ่ะค่ะ

lynny is offline Trusted Member
    0/5
    ปกติแก้ทรงกับ Fix It ค่ะ แก้ออกมาถูกใจทุกครั้งนะคะ ฝีมือดี งานเนี้ยบเลย ราคาก็ไม่แพงเท่าไหร่นะคะ แก้ทรงถ้ากางเกงยีนส์จะอยู่ที่ 500 ค่ะ ลองดูนะคะ งานสวยสมราคาค่ะ

0/5
    Buddy & Family ชั้นสองของร้านจะมีช่างรัช ครับ

งานเนียนมากๆ ได้เร็วราคาถูก ที่รู้จักเพราะร้าน Pronto แนะนำมา

เอา Adidas Diesel ไปแก้ทรงมา 150 บาทเอง
    When you have eliminated the impossible, whatever remains, however improbable, must be the truth

Sherlock Holmes

oh22's Avatar
    oh22 is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Bright View Post
    Buddy & Family ชั้นสองของร้านจะมีช่างรัช ครับ

งานเนียนมากๆ ได้เร็วราคาถูก ที่รู้จักเพราะร้าน Pronto แนะนำมา

เอา Adidas Diesel ไปแก้ทรงมา 150 บาทเอง
    ร้านนี้อยู่ที่ไหนเหรอคะ

0/5
    MBK ชั้น 1 ฝั่ง โรงแรมใกล้ๆ กับ Mister donut ครับผม
    When you have eliminated the impossible, whatever remains, however improbable, must be the truth

Sherlock Holmes

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    ที่แม่กลองมีร้านแก้ทรงสวยมักมัก
    ถู๊กถูก แก้แล้วเนี๊ยบเหมือนไม่ได้แก้มาเลย
    ป้ายอยู่ครบทุกอย่าง ราคาไม่เกิน100ค่ะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

0/5

.

ขอบคุณทุกคำแนะนำเลยค่ะ

oh22's Avatar
    oh22 is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by due View Post
    ที่แม่กลองมีร้านแก้ทรงสวยมักมัก
    ถู๊กถูก แก้แล้วเนี๊ยบเหมือนไม่ได้แก้มาเลย
    ป้ายอยู่ครบทุกอย่าง ราคาไม่เกิน100ค่ะ

ขอบคุณคร่าคุณ bright

แม่กลองเลยเหรอคะ ไกลมากกกก ไม่สามารถ

0/5
    Quote Originally Posted by due View Post

ร้านไหนหรอคะ พอดีเรามีบ้านอยู่แม่กลอง pm มาก็ได้จ้า

Comments from Facebook