Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Thread: Durex play O เจลกระตุ้นความรู้สึกคุณผู้หญิง เพื่อสุขภาพกาย และจิตที่ดีของครอบครัวจ้าl

Warning Points:
    0/5

Smile Durex play O เจลกระตุ้นความรู้สึกคุณผู้หญิง เพื่อสุขภาพกาย และจิตที่ดีของครอบครัวจ้าl

บอกตรงๆ ค่ะ ตอนคิดจะมาตั้งกระทู้ขายตัวนี้ ออกลังเลอยู่ว่าจะตรงหมวดของห้องนี้เป๊ะๆ ไม๊
    แต่มันส่งผลต่อสุขภาพกายและจิตของทั้งผู้หญิง และผู้ชายมากพอควร เลยมาลงประกาศที่ห้องสุขภาพนี้จ้า

---------------------------------------------

แจ้งกติกากันสักนิดก่อนชมสินค้าจ้า
    + สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ใหม่แกะกล่อง หากไม่แท้เราคืนสตางค์พร้อมค่าปรับไปเล้ย
    + CF แล้ว สอบถามสินค้าทาง PM หรือ อีเมล์ที่ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    หรือทางมือถือก็ได้ หลิน@sbn : 081-7250884 หรือ darwee@sbn : 081-6442362
    แม่ค้ารับช้าไม่ต้องงอนนะคะ ฝากข้อความไว้ ติดต่อกลับทุกคนจ้า
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันนะคะ มีค่าจัดส่ง EMS 50บาท
    ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก orderนะ ยกเว้นกรณีแจ้งแม่ค้าไว้แล้ว แม่ค้าจะมอบ code
    ไว้ให้ติดตามสถานะของพัสดุค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และมี stock ทุกชิ้นค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับคุณลูกค้าที่สะดวกโอนเงินก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าเป็นคนสบายๆ และมีตัวตนจริง ลอง search จากน้องกุ๊กได้ค่ะ

---------------------------------------

ไม่มีใครรู้ใจคุณผู้หญิงดี เท่าผู้หญิงด้วยกันเอง บ่อยครั้งที่คุณหญิง เค้าต้องยอมเจ็บๆแสบๆ จนไม่อยากขยันการบ้านบนเตียง เพราะรักจึงยอมทน แม้ไม่เคยสำเร็จสักที คุณพ่อบ้านลองยื่นมือเข้าไปช่วยเหลือเธอดูสิคะ หยิบยื่นผลิตภัณฑ์ที่ช่วยให้เธอมีความสุข สนุกกันทั้งสองฝ่าย

ส่วนใหญ่ ผู้หญิงเค้าจะอายไม่ค่อยกล้าบอกหรอกค่ะ เค้าเกรงคุณผู้ชายสุดที่รักจะหมดความมั่นใจ ลองยื่นมือเข้าไปช่วยเหลือเธอดูสิคะหยิบยื่นผลิตภัณฑ์ที่ช่วยให้เธอมีความสุข สนุกกันทั้งสองฝ่าย

วิธีง่ายๆ ลองใช้ผลิตภัณฑ์ Durex play O (ดูเร็กซ์ เพลโอ) เจลกระตุ้นความรู้สึกของคุณผู้หญิงให้ถึงจุดสุดยอดได้ง่ายขึ้น ดูสิคะ เพื่อประสบการณ์ที่หลายคนไม่เคยสัมผัสมาก่อน

ราคาปกติ 590.- แม่ค้าเสนอขายเพียง 490.- เท่านั้นจ้า

Durex Play O พัฒนาและทดสอบโดยผู้หญิง สำหรับผู้หญิงโดยเฉพาะ มีส่วนผสมที่ช่วยกระตุ้นความไวต่อการถูกสัมผัสที่จุดซ่อนเร้นของคุณผู้หญิง ช่วยให้คุณผู้หญิงพบกับประสบการณ์ที่ปรารถนาอย่างไม่เคยสัมผัสมาก่อน Durex Play O เป็นเจลที่มีส่วนผสมของน้ำเป็นหลัก ประกอบด้วยส่วนผสม สำคัญดังนี้

Multisensate & Coolact P - เป็นส่วนผสมที่มีกลิ่นหอมและสัมผัสอ่อนโยน
    ทำหน้าที่สร้างความรู้สึกเสียววูบวาบ ให้ความรู้สึกอุ่นและเย็นบริเวณจุด
    ซ่อนเร้นของคุณผู้หญิงสลับกันไปในเวลาเดียวกัน

L-arginine - เป็นส่วนผสมที่ช่วยกระตุ้นความรู้สึกให้เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ทำให้
    คุณผู้หญิงถึงจุดสุดยอดได้ง่ายยิ่งขึ้น

วิธีใช้
    บีบเจลขนาดเม็ดถั่วเขียวลงบนปลายนิ้ว ทาเจลจุดซ่อนเร้นแล้วนวดเบาๆ จนเนื้อเจลซึมลงสู่ผิว หลังจาก 2-3 นาที จะเริ่มรู้สึกเสียว และรู้สึกร้อนสลับกับเย็นบริเวณที่ทาเจลออกฤทธิ์ได้นาน 10 นาที ถ้าต้องการให้รู้สึกมากขึ้นหรือนานขึ้นให้ทาเพิ่มได้เรื่อยๆ ไม่เป็นอันตรายใดๆ (ปริมาณขึ้นอยู่กับแต่ละคน) ใช้ร่วมกับถุงยางอนามัยได้

วิธีเก็บรักษา
    หลังใช้ควรปิดฝาให้สนิท เก็บไว้ในที่แห้งและเย็นหรืออุณหภูมิห้อง ห้ามถูกแสงแดด ควรใช้ให้หมดภายใน 3 เดือน หลังจากเปิดใช้ครั้งแรก เก็บให้พ้นมือเด็ก ห้ามรับประทาน ระวังอย่าให้เข้าตา หากเข้าตาให้รีบล้างออกด้วยน้ำสะอาด

สั่งปุ๊บ ส่งปั๊บทางไปรษณีย์ ไม่ต้องเขินคนขาย สบายใจคนซื้อค่า...

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ
    ถ้าผิดห้องรบกวนช่วยเตือนด้วยนะคะ ว่าควรจะไปอยู่ห้องอื่นหรือเปล่า
    Last edited by darwee; 05-20-2012 at 02:56 PM.

0/5
    สวัสดีค่ะ แม่ค้ามาแจ้งประกาศเพิ่มเติมจ้า
    เนื่องจากเป็นสินค้าที่ถูกใจเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ หลายๆ ท่าน
    ทำให้ stock ของแม่ค้า lot นี้หมดเกลี้ยงค่ะ

แม่ค้าน่าจะได้รับสินค้า lot ใหม่ น่าจะวันจันทร์หน้าค่ะ
    ค่อนข้างเกรงใจเป็นอย่างมากค่ะ ที่ไม่สามารถบริการได้เต็มที่ในหัวข้อนี้
    แม่ค้าอยากให้สบายใจด้วยกันทุกฝ่าย...ดังนั้น เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน
    กรุณาเลื่อนการโอนเงินมาก่อนนะคะ รอของเข้ามาแล้ว
    แม่ค้าจะรีบแจ้งให้ทราบทันทีค่ะ

ด้วยความนับถือ และขอบคุณ sbntown ที่ทำให้เราได้รู้จักกันค่ะ

0/5
    มา update ข้อมูลค่ะ ตอนนี้ยังรอของอยู่ค่ะ
    ขออภัยในความไม่สะดวก เกรงใจอย่างมากๆ จ้า

0/5
    มา update ข้อมูลวันที่ 2 ที่ยังรอของอยู่ค่ะ เกรงใจเพื่อนๆ ที่สนใจอยู่มากๆ ค่ะ

0/5
    แม่ค้ามาแล้วจ้า.... หลังจากหักคอน้อง sales ให้รีบส่งมาก่อนเป็นกรณีพิเศษ เพื่อให้คุณลูกค้าที่มีความสนใจ
    ได้มีโอกาสลองใช้ดูจ้า ตอนนี้ในมือแม่ค้ามีอยู่ 5 ชิ้นค่ะ สำหรับ Durex play O เจลกระตุ้นความรู้สึกของคุณผู้หญิง
    ให้ถึงจุดสุดยอดได้ง่ายขึ้น ลองไปใช้ดูก่อนเลยค่ะ สนุกด้วยกัน ความสัมพันธ์แนบแน่นจ้า

ย้ำกันอีกครั้งค่ะ ราคาปกติ 590.- แม่ค้าเสนอขายเพียง 490.- เท่านั้นจ้า

-----------------------------------------------------

ขอเพิ่มส่วนที่เสริมกันกับกิจกรรมสร้างสุขภาพกายและสุขภาพจิตของพวกเรากันอีกตัวค่ะ

Durex Play เจลหล่อลื่น กลิ่นเชอร์รี่ 100ml
    เพิ่มสีสัน และรสชาติใช้ชีวิตรักด้วย ดูเร็กซ์ เพลย์ เชอรี่ เจลหล่อลื่น

กลิ่นเชอรี่ ที่หอมหวาน (ตัวนี้ทานได้นะคะ คริ คริ เขินจัง) ช่วยเพิ่มความสนุกให้ทุกๆ โอกาส เป็นโอกาสพิเศษ

เนื้อเจลใส สูตรไร้คราบตกค้าง กลิ่นและรสเชอรี่ ที่หวานหอม

กลิ่นน้ำ ไม่เหนียวเหนอะหนะ และปลอดภัยในการใช้ร่วมกับถุงยางอนามัย

ราคาปกติ 229.- แม่ค้าเสนอขายเพียง 199.- จ้า

วิธีใช้

หากไม่สวมถุงยาง ให้ทาครีมในปริมาณที่ต้องการบริเวณอวัยวะเพศได้ทันที
    หากสวมถุงยาง ให้สวมถุงยางให้เรียบร้อยก่อนแล้วค่อยทาบลงบนถุงยาง
    สามารถทาซ้ำได้บ่อยตามต้องการ
    สามารถใช้น้ำล้างออกได้อย่างง่ายดาย

วิธีเก็บรักษา

อย่าให้เข้าตา
    เก็บไว้ในอุณหภูมิห้อง ไม่ถูกแสงแดด และความร้อน
    ควรใช้ให้หมดภายใน 3 เดือนหลังเปิดใช้ครั้งแรก

----------------------------
    Last edited by darwee; 05-20-2012 at 02:57 PM.

0/5
    มีบางตัว ช่วยเพิ่มการหล่อลื่นให้ดีขึ้นก็จริง แต่ห้ามรับประทานนะคะ อุ้ยๆ

Durex Play Soothing Aloe เจลหล่อลื่น สูตรน้ำ ผสมอโลเวร่า

อ่อนโยน ไม่ก่อให้เกิดอาการระคายเคือง เหมาะสำหรับผู้ที่แพ้ง่าย เพิ่มความนุ่มชุ่มชื่น ระหว่างปฏิบัติกิจกรรม

วิธีการใช้หลักๆ ก็เหมือนกับ Durex play cherry นะคะ ดังนั้น แม่ค้าไม่ขอกล่าวซ้ำนะคะ

บอกราคากันหน่อย ราคาปกติ 229.- แม่ค้าเสนอขายเพียง 199.- เท่ากันกับตัวโน้นเลยจ้า

จริงๆ มีอีกตัวที่กำลังเป็นที่นิยมมากๆๆๆๆ ทั้งหมู่สาวๆ และเกย์ กระเทยเลยค่ะ คือ for fun hot gel
    วันนี้แม่ค้าไม่ได้ถ่ายรูปมา วันหลังมาแปะให้อ่านค่ะ

0/5

Wink

มาลงรูปเพิ่มให้ค่ะ

Durex play warming 100ml เจลหล่อลื่นแบบอุ่น ช่วยเพิ่มความไวต่อการสัมผัส

Durex play sweet strawberry เจลหล่อลื่นเพิ่มกลิ่นหอมหวาน และสนุกสนานยามสัมผัส 100ml

Durex play tingle เจลหล่อลื่นสูตรเย็นสดชื่น ไม่ทำให้แพ้ ระคายเคือง 100ml

ส่วนตัวสุดท้าย for fun เจลอุ่น เพิ่มความสนุกระหว่างกิจกรรมดีๆ จ้า

โทรหรือ email มาคุยรายละเอียดกันได้นะคะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown.com จ้า
    Last edited by darwee; 05-20-2012 at 02:57 PM.

0/5

Re: Durex play O เจลกระตุ้นความรู้สึกคุณผู้หญิง เพื่อสุขภาพกาย และจิตที่ดีของครอบครัวจ้าl

ตัวนี้ตอนนี้ สินค้าเห็นว่ามีขายที่นี่นะ ราคาขึ้นจากปี 2010 พอควร ข้อมูลเพิ่มเติม ลองดูที่นี่นะ >> durex play o ตัวนี้จะทำให้แฟนสาวที่เสร็จยาก สามารถเสร็จได้

0/5

Re: Durex play O เจลกระตุ้นความรู้สึกคุณผู้หญิง เพื่อสุขภาพกาย และจิตที่ดีของครอบครัวจ้าl

ขายถุงยางออนไลน์ durex,Sagami,Okamoto,onetouch,playboy และอีกหลายยี่ห้อ เจลหล่อลื่น ไร้กังวล ไม่เปิดเผยข้อมูลผู้ซื้อ มั่นใจได้สินค้าชัวร์ สั่งซื้อได้ 24 ชั่วโมง Line ID Grandcondom และยังมีถุงยางแบบบางด้วย

0/5

Durex play O เจลกระตุ้นความรู้สึกคุณผู้หญิง ราคาถูกดีมากๆ
    สมัคร slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->