ในที่สุดฝันก้อเป็นจริงค่ะ
ไปทำเลสิคที่โรงพยาบาลศิริราชมา
ประทับใจในจรรยาบรรณขอแพทย์ที่นี่มาก

อาจารย์หมอและคณะตรวจอย่างละเอียดมากกก
เครื่องมือแยกชั้นกระจกตาของที่นี่จะเป็นเลเซอร์ ไม่ได้เป็นใบมีดอย่างที่อื่นค่ะ
เป็นเครื่องรุ่นที่องค์การนาซ่ายอมให้นักบินอวกาศทำการรักษา
และเป็นเครื่องเดียวในประเทศไทย(ตอนนี้นะจ๊ะ)

ราคาไม่ต่างจากเอกชน แต่คุณภาพเครื่องสูงกว่ามาก
ศูนย์ไม่มีงบโฆษณาค่ะ เลยต้องอาศํยผู้ที่รักษาแล้วช่วยบอกต่่อ
อยากสนับสนุนให้มีการรักษาทางเลือกดีๆอย่างนี้ในโรงพยาบาลของรัฐเยอะๆนะคะ

เบอร์ศูนย์เลสิคศิริราช ตึก84ปี ชั้น2 เบอร์02-4199275-6