Collagenic Lift Face Lift Cream
ราคาต่อหน่วย (piece): ฿3,575.00
คุณสมบัติ
1.ยกผิว และกระชับผิวในทันทีที่ใช้

2.ผิวกระชับและยืดหยุ่น ริ้วรอยลดเลือนอย่างเห็นได้ชัด เมื่อใช้อย่างต่อเนื่อง

3.ต่อต้านอนุมูลอิสระเพื่อผิวแข็งแรง พร้อมชะลอการเกิดริ้วรอย
เหลือ 70% นะค่ะ ผลิต 05/03/53 ของคุณแม่ฝากขายเปิดใช้ต้นเดือนก่อนนะค่ะ
ที่ขายเพราะคุณแม่เธอมีหลายตัวหรือเกินค่ะ คงกลัวใช้ไม่ทันมั่งค่าา
เนื้อครีมซึมง่ายและทำให้ผิวนิ่มๆเนียนๆด้วยนะค่ะ
ส่งต่อ 1200 บาทเท่านั้นค่ะ พร้อมส่งค่ะ ขายขาดทุนนไปเลยค่ะ
ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Jadilla J Pearlfect แป้งไฮไลท์ไข่มุก ขนาด 6g
ราคาต่อหน่วย (piece): ฿780
Jadilla J Pealfect แป้งไฮไลท์ไข่มุก ขนาด 6g
ใช้ทาหน้า ทำให้หน้าดูผุดผ่อง เป็นประกาย แถมมีกลิ่นหอมอ่อน ๆ เย้ายวน
ตลับสุดหรูดร้อมแถมแปรงในตลับ

# 1 แป้งขาวไข่มุก ไฮไลท์

ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ
ส่งต่อ 350 บาทพร้อมส่งค่ะ ถ้าสนใจจิงๆส่งเมล์มานะค่ะจะลองให้ดูว่าวิ้งเยอะมากค่ะ

BANANA BOAT Sun Wear daily sunscreen lotion SPF 50 177 mL ครึมปกป้องแสงแดดและรังสีอย่างต่อเนี่อง
* มีส่วนผสมมอสเจอร์ไรเซอร์ จากธรรมชาติ (สกัดจากต้นไผ่,เมล็ดถั่ว,วิตามินอี,และว่านหางจระเข้)
ช่วยบำรุงผิว ช่วยเก็บรักษาคงความสมดุลของน้ำใต้ผิว
* ช่วยป้องกันรังสี UVA ที่เป็นสาเหตุของริ้วรอย
* ช่วยฟื้นฟูให้ผิวเรียบเนียน,แลดูเด็ก, สดใส
* ช่วยเพิ่มให้ผิวมี Elastin ความยืดหยุ่นของผิวและ เพิ่ม Collagen ให้กับผิว
ช่วยอนุมูลอิสระAntioxidants
* ไม่เหนียวเหนอะหนะ ,แห้ง , รู้สึกสะอาดสดชื่น
* สูตรอ่อนโยนไม่เหนียวเหนอะหนะจึง ใช้ได้ทุกวัน (Daily Use)
* กันน้ำได้ดีเยี่ยม ป้องกันแดดได้ถึง 50 เท่า

***MADE IN CANADA***

น้ำหนัก : 177 กรัม ราคาที่วัสสัน 550 บาท
เหลือ 80% ปล่อย 350 บาทพร้อมส่งฟรีค่าา
**** และรับฝากซื้อของใหม่ยังไม่แกะซีลนะค่ะ ขาย 450 บาทพร้อมส่ง

KaneboTiffa Eye Liner
อายไลน์เนอร์มีประกายชมพูประกายเงินเก๋มากๆ แนะนำค่ะ วิ้งๆเยอะมากไว้แต่งขอบตาล่างสไตล์เจ้าหญิงเลยยย

ซื้อมาเดือนมกราคมพร้อม red earth kaa 490 บาท แต่สีไม่เข้ากะกิ๊ฟเท่าไหร่

เหลือ 80% เลยนะค่ะ ส่งต่อ 190 บาทเท่านั้น แถมลิปอีกอันค่าหอมมากกลิ่นแคนดี้

สนใจติดต่อ giftfy-ty@hotmail.com

นี่เลยค่ะ >>>http://nanalady.com/newView.php?qID=40476