Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 97 FirstFirst 1 2 3 4 12 52 ... LastLast
Results 11 to 20 of 966

Thread: ประมูลแบนเนอร์ห้อง 8. รถยนต์ และ ยานพาหนะต่างๆ

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    กำหนดการในการลงแบนเนอร์ทางเราให้ลงได้ในวันที่ 20 นี้ซึ่งตรงกับวันอังคาร
    และสมาชิกจะมีสิทธิ์ในการลงแบนเนอร์จนถึงวันที่ 19 เดือน สิงหาคมครับ
    หากทางสมาชิกส่งแบเนอร์มาได้ไวทางเราก็จะติดตั้งได้ทันที ในวันที่ 20 นี้ครับ

สมาชิกเองก็สามารถรักษาประโยชน์ใช้สิทธิ์ได้ครบเต็มตามวันที่ได้ครับ

ทางเราจึงอยากให้ส่งมาให้ได้ก่อนวันที่ 20 ครับเพื่อประโยชน์ของสมาชิกเองครับ
    แบนเนอร์โพสในกระทู้นี้ที่สมาชิกประมูลได้เลย จะได้ประชาสัมพันธ์ไปด้วย

ทั้งแบนเนอร์ของผู้ที่ประมูลได้อันดับ 1 และอันดับ 2

หากมีอะไรสงสัย ถามได้เลยครับในกระทู้นี้และสมาชิกเองที่ประมูลได้แต่ละห้องสามารถเสนอ
    ให้ทางเราทำอะไรเิพิ่มเติมเพื่อสนับสนุนหรือเอื้อต่อการค้าขายของห้องค้าขายที่ตนประมูลได้ได้เลยครับ

ขอบคุณมากครับ ที่ร่วมช่วยกันทำงานเพื่อสร้างชุมชนแห่งนี้ร่วมกัน

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    5
    0/5
    ขอยืนยันรักษาสิทธิ์ครับ
    ทำ banner ไม่ทันครับ หากเสร็จแล้วจะมา edit โพสต์ใน โพสต์ นี้ครับ

------------------------

Banner พร้อม Link ครับ

ลิงก์ครับ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=32847

ขอบคุณมากครับ

-------------------------------

ขอโทษครับ ที่ส่งลิงก์ช้า ผมอ่านไม่ละเอียดครับ
    ว่าเอาลิงก์ใน Business Reviews มาลงให้ประชาสัมพันธ์ได้ด้วยครับ

สำหรับลิงก์ Business Review ครับ กระทู้นี้ครับ

บริการ จัดเก็บ บรรจุ จัดส่ง สินค้า เพื่อช่วยให้ พ่อค้า แม่ค้า ไม่ต้องเสียเวลา ไม่ต้องบรรจุสินค้าลงหีบห่อเอง ไม่ต้องจัดส่งเอง ประหยัดแรง เก็บแรงไว้ หารายได้เพิ่ม สินค้าที่เราให้บริการอยู่คือ อาหารเสริม หนังสือ การ์ด จดหมาย เป็นต้น

ลิงก์ครับ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=31753

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by itasian; 07-25-2010 at 10:10 PM.

9
    0/5
    ขอบคุณสมาชิกทุกคนนะครับที่ยืนยันสิทธิ์ห้องนี้ สมาชิกที่ได้อันดับ 1โอนเงินยืนยันการติดแบนเนอร์เรียบร้อยแล้ว
    ห้องนี้ไม่มีอันดับสอง สมาชิกที่ได้นำแบนเนอร์มาโพสไว้ได้เลยครับ

เพื่อนสมาชิกสามารถปรึกษาหารือกันจะได้ช่วยกันหาแนวทางให้ส่วนค้าขายของชุมชนเราแข็งแรง
    เรายึดหลักว่าถ้าสมาชิกที่เข้ามาค้าขายแข็งแรง ส่วนชุมชนเราก็จะแข็งแรงๆ เพื่อนสมาชิกมีอะไรจะแนะนำทางเราแนะนำได้เลยนะครับ

มีสิ่งหนึ่งที่เราอยากแนะนำสมาชิกทุกคนที่เข้ามาค้าขายที่นี่ครับ เราอยากให้เขียนกระทู้รีวิวกิจการของเพื่อนสมาชิกเองในห้อง Business Review ครับเพราะจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิก ในการประชาสัมพันธ์ในอนาคตด้วยครับ และกระทู้จากห้องดังกล่าวเราจะดึงขึ้นหน้าเว็บด้วยครับ <--คลิ๊กดูส่วนหน้าเว็บได้ครับ

และเพื่อนสมาชิกอ่านกระทู้รีวิวที่สมาชิก itasian รีวิวไว้ดูนะครับ เขียนรีวิวการใช้งานชุมชนเพื่อสนับสนุนการประกอบการของเพื่อนสมาชิกได้ดีครับ
    ทางเราเองทำคู่มือระบบไม่ทัน ดีที่เพื่อนสมาชิกมาเขียนไว้ ขอบคุณคุณ itasin อีกรอบครับ

กระทู้นี้ครับ ชวนเพื่อนๆ มาแชร์ประสบการณ์ รีิวิวชุมชน SBN และ SBNTown ที่เราเลือกอาศัยกันเถอะ

มีอะไรเสนอแนะ พูดคุยกันได้เลยนะครับ
    ขอบคุณครับ

firstn's Avatar
    firstn is offline Trusted Member
    0/5
    ขอยืนยันรักษาสิทธิ์ค่ะ ฝาก BANNER ด้วยค่ะ

ลิงก์ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=35671

รบกวนสอบถามนิดนึงค่ะ ถ้าต้องการเปลี่ยนBANNER ใหม่ สามารถมาโพสต์ BANNER ใหม่ได้ที่ห้องนี้เลยใช่ป่าวค่ะ

ขอบคุณ คุณ WM + ทีมงาน SBN มากๆ ค่ะ
    Last edited by firstn; 07-21-2010 at 09:13 AM.

9
    0/5
    ขอความร่วมมือสมาชิกที่ร่วมประมูลอันดับ 1 และ 2 ของทุกห้อง เขียนกระทู้เพื่อแนะนำกิจการของตนในห้อง Business Review>>คลิ๊กเพื่อตั้งกระทู้แนะนำกิจการในห้องนี้<< ให้แล้วเสร็จภายในวันเสาร์นี้
    (กระทู้แนะนำตั้งกระทู้ไว้ก่อนรายละเีอียดมาเพิ่มเติมที่หลังได้)และนำลิงค์กระทู้ Business Review ของเพื่อนสมาชิกเอง มาแจ้งไว้ในกระทูนี้(กระทู้ประมูลที่เพื่อนสมาชิกประมูลได้)

ทางเราจะได้นำข้อมูลมาทำกระทู้เพื่อแนะนำกิจการของเพื่อนสมาชิกในชุมชน siambrandname.com
    หากเพื่อนสมาชิกไม่นำลิงค์กระทู้Business Review ของเพื่อนสมาชิกมาแจ้งในกระทู้นี้

ทางเราถือว่าเพื่อนสมาิชิกสละสิทธิ์การประชาสัมพันธ์กิจการของเืพื่อนสมาชิกในชุมชน siambrandname ในครั้งนี้

ขอบคุณครับ

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    5
    0/5

9
    0/5
    Quote Originally Posted by firstn View Post
    ขอยืนยันรักษาสิทธิ์ค่ะ ฝาก BANNER ...

รบกวนสอบถามนิดนึงค่ะ ถ้าต้องการเปลี่ยนBANNER ใหม่ สามารถมาโพสต์ BANNER ใหม่ได้ที่ห้องนี้เลยใช่ป่าวค่ะ

ขอบคุณ คุณ WM + ทีมงาน SBN มากๆ ค่ะ
    สามารถนำมาโพสในนี้ได้เลยครับ และนำกระทู้รีวิวมาลงแจ้งให้เราทราบด้วยครับ
    (ตัวอย่างเหมือนในความเห็นก่อนหน้านี้ ของคุณ itasian) ทางเราจะได้นำไปประชาสัมพันธ์ให้ครับ

ขอบคุณครับ

9
    0/5
    ประมูลแบนเนอร์เดือนที่ 2

9
    0/5
    ราคากลาง ความเห็นที่ 21 หน้า 3

9
    0/5
    ราคากลาง ประมูลแบนเนอร์เดือนที่ 2 ความเห็นที่ 21 หน้า 3

Page 2 of 97 FirstFirst 1 2 3 4 12 52 ... LastLast