Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ออฟชั่นเสริมให้ผิวดีของคุณสาวๆมีอะไรกันบ้างคะ??

Warning Points:
    0/5

ออฟชั่นเสริมให้ผิวดีของคุณสาวๆมีอะไรกันบ้างคะ??

สวัสดีสาวๆจีบันทุกคนค่าา วันนี้เราอยากจะชวนสาวๆมาเม้าท์กันว่าออฟชั่นเสริมที่ช่วยให้สาวๆมีผิวที่ดีเนี่ยมีอะไรกันบ้าง

อย่างของเราเนี่ยจะชอบใช้ชอบกินอะไรที่มีคอลลาเจนอยู่ในนั้น เพราะด้วยอายุที่เยอะขึ้นทำให้คอลลาเจนเริ่มลดน้อยลง

ไปเรื่อยๆ เราเลยไปสรรหาทุกอย่างมาใช้ค่ะ ไม่ว่าจะเป็นโลชั่น อาหารเสริม ของกิน ครบค่ะ อย่างที่ออฟชั่นเสริมที่เรากิน

เป็นหลักเลย ก็จะเป็นตัว EFG Plus กับนมถั่วเหลือง Tofusan ค่ะ

เราว่ามันควรจะบำรุงอะไรจากข้างในมากกว่า อย่างตัว EGF Plus เนี่ยก็เป็นตัวที่ไปช่วยกระตุ้นให้ร่างกายของเรา

สร้างคอลลาเจนขึ้นมามากกว่าเดิม ก็ช่วยให้สภาพผิวดีขึ้น ริ้วรอยลดลง + กับกินนมถั่วเหลืองก็จะช่วยให้ผิวใสขึ้น

แล้วของสาวๆมีกินตัวไหนกันบ้างเอ่ยยย มาแชร์กันหน่อย

0/5

Re: ออฟชั่นเสริมให้ผิวดีของคุณสาวๆมีอะไรกันบ้างคะ??

เราจะเน้นขัดผิว กับทาโลชั่นค่ะ อยากลองอาหารเสริมที่ จขกท กินบ้างเลย

0/5

Re: ออฟชั่นเสริมให้ผิวดีของคุณสาวๆมีอะไรกันบ้างคะ??

ปกติเราจะใช้อีจีเอฟที่เป็นเซรั่มค่ะ เพิ่งรู้ว่ามีเป็นแบบกินด้วย เดี๋ยวไว้ไปสอยบ้าง

0/5

เป็นคนนึงที่มีหนังหน้าแก่มากค่ะบวกกับเป็นคนที่นอนดึกตั้งแต่เด็ก เลยอาศัยกินคอลลาเจน+ผักผลไม้เอาค่ะ

0/5

กินคู่ค่ะทั้งกลูต้ากับคอลลาเจนเลย อยากได้ผิวสวยกับผิวขาว แหะๆ แต่ยังไม่เจอตัวที่ดีจริงๆเลยอ่ะ ตอนนี้ก็มีเล็งๆ egf+ ไว้อยู่ว่าจะซื้อมากินแทนคอลลาเจนแล้ว

Comments from Facebook