Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: มาเล่นเวทแล้วฟื้นตัวด้วยเวย์กันค่ะ(ได้ผิวดีดีด้วยนะ)

Warning Points:
    0/5

มาเล่นเวทแล้วฟื้นตัวด้วยเวย์กันค่ะ(ได้ผิวดีดีด้วยนะ)

ยุคสมัยที่เปลี่ยนไป คนหันมาออกกำลังกายกันมากขึ้น รวมทั้งเราด้วย เค้าว่าผู้หญิงอย่าหยุดสวย จะปล่อยตัวให้อ้วนก็คงไม่ดี เดี๋ยวโรคจะถามหา วันนี้เราก็จะมาแนะนำเวย์ตัวนึงเราชอบมากๆเลย ตั้งแต่หันมาเล่นกล้ามลีนส่วนเกินออกก็มีเจ้าตัวนี้และที่ช่วยเราได้เยอะเลย เวลาเล่นเสร็จเมื่อก่อนไม่ได้กินเวย์กินแต่อาหารหลัก หลังๆไม่ไหว ล้าสุดๆ ไม่มีแรงไปเล่นวันต่อๆไปเลย

ตัวนี้จะเป็นเวย์ isolate ยี่ห้อ zhero lite ช่วยกระชับกล้ามเนื้อได้ดีมาก มีคอลลาเจนกับสารสกัดจากเชอรี่ช่วยทำให้ผิวใสขึ้นดีมากเลย ทานมาสักระยะนึงแล้ว วันไหนจัดหนักลืมเรื่องพรุ่งนี้จะเหนื่อยจะล้าจะเพลียไปได้เลย แฮปปี้สุดๆ

0/5

Re: มาเล่นเวทแล้วฟื้นตัวด้วยเวย์กันค่ะ(ได้ผิวดีดีด้วยนะ)

ตัวนี้เราก็ทานอยู่ รสวานิลา ชอบมากไม่เลี่ยน ช่วยเบิร์นไขมันได้ด้วย ปกติเราก็จะทานคู่กับพวกอาหารเสริมอื่นๆนะ เพราะเล่นหนักๆบางทีโทรมแต่เจอตัวนี้ตัวเดียวลดอาหารเสริมตัวอื่นลงเลย หุ่นดีแล้วต้องสวยด้วยอิอิ

0/5

Re: มาเล่นเวทแล้วฟื้นตัวด้วยเวย์กันค่ะ(ได้ผิวดีดีด้วยนะ)

เป็นซองๆแบบนี้สะดวกจังค่ะ เรายังกินแบบเป็นถังๆอยู่เลย ต้องมานั่งตัก เบื่อมากๆ

0/5

เห็นกระทู้นี้แล้วอยากหันมาออกกำลังกายบ้าง ตอนนี้ผอมมากๆ หนัก42 อยากเพิ่มๆๆ กินอะไรก็ไม่อ้วนสักที สงสัยต้องเข้ายิมอัดอาหารอัดเวย์บ้างดีกว่า ไม่อยากเป็นกุ้งแห้งแล้ว t t

0/5

กำลังหาตัวช่วยอยู่พอดีเลยค่ะ เพลีย+โทรมสุดๆ low enegy มากๆ เดี๋ยวหามาลอง

Comments from Facebook