Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ใครมีกลูต้าอาหารเสริมที่ตอบโจทย์ทุกสภาพผิวบ้างไหมคะ อยากได้ที่สกัดมาจากธรรมชาติ

Warning Points:
    0/5

ใครมีกลูต้าอาหารเสริมที่ตอบโจทย์ทุกสภาพผิวบ้างไหมคะ อยากได้ที่สกัดมาจากธรรมชาติ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เรามีปัญหาสภาพผิวรุมเร้ามากๆ ทั้งผิวคล้ำเสีย แห้งกร้าน ไม่เรียบเนียน มีรอยแผลด้วยค่ะ เลยอยากได้อาหารเสริมมาบำรุงซะหน่อย เพื่อนๆรู้จักตัวไหนไหมคะที่ช่วยในเรื่องพวกนี้ เอาแบบจบในตัวเดียวค่ะ เป็นคนขี้ลืมค่ะ ถ้ากินยาหลายๆตัวไม่เคยกินครบซะที ต้องลืมตัวนู้นบ้างตัวนี้บ้าง กลัวจะไม่ได้ผลค่ะถ้ากินยาไม่ครบ ขอแบบกินวันละเม็ดพอค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่าาา

0/5

Re: ใครมีกลูต้าอาหารเสริมที่ตอบโจทย์ทุกสภาพผิวบ้างไหมคะ อยากได้ที่สกัดมาจากธรรมชาติ

เราเอาบทความมาให้อ่านแทนล่ะกันเนอะ https://board.postjung.com/1018443.html พูดถึงกลูต้าที่ตอบโจทย์ทุกสภาพผิว น่าจะตรงใจกับสิ่งที่จขกท.ต้องการ

0/5

Re: ใครมีกลูต้าอาหารเสริมที่ตอบโจทย์ทุกสภาพผิวบ้างไหมคะ อยากได้ที่สกัดมาจากธรรมชาติ

แนะนำคิวมารีนค่ะ ลองเข้าไปอ่านในเพจดูก็ได้นะคะ มีส่วนผสมอย่างหลายเลย

0/5

ยี่ห้อนี้ดังนะๆ เพื่อนเราก็แนะนำตัวนี้มาเหมือนกัน

Comments from Facebook