Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ทำไมใครๆก็ชอบใช้ครีมกระปุก หน้าตาแบบนี้กันคะ?

Warning Points:
    0/5

ทำไมใครๆก็ชอบใช้ครีมกระปุก หน้าตาแบบนี้กันคะ?

เราเห็นเพื่อนใช้เยอะมากเลยค่ะ ยิ่งคนที่หน้าเคยเป็นสิวพอใช้ตัวนี้ปุ๊บแล้วสิวลดลงเยอะมาก ส่วนตัวเราเห็นครีมตัวนี้ตามหน้าเฟซบุ๊กบ่อยๆค่ะ เห็นเขาบอกว่า เปลี่ยนจากหน้าสิว เป็นหน้าสวย เลยอยากถามว่า มันใช้ดีจริงๆเหรอคะ เอาจริงๆก็คือ หน้าเราไม่ค่อยมีสิวค่ะ แต่มันคล้ำๆหมองๆไม่ค่อยใส เลยสนใจตัวนี้อยู่เหมือนกัน วานผู้ใช้จริงแนะนำทีค่ะ

0/5

Re: ทำไมใครๆก็ชอบใช้ครีมกระปุก หน้าตาแบบนี้กันคะ?

ปักรอด้วยคนค่ะ เพราะเห็นขึ้นหน้าฟีดเยอะเหมือนกัน ว่า ใช้แล้วหน้าใส สิวลด

หน้าเราเองก็เป็นสิวผด อยากรู้ว่าจะใช้กับสิวประเภทนี้ได้ไหมคะ?

0/5

Re: ทำไมใครๆก็ชอบใช้ครีมกระปุก หน้าตาแบบนี้กันคะ?

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายอยู่ค่ะ ใช้เองด้วยเหมือนกัน ตอบได้เนอะ 555555 ใช้ดีค่ะ เพราะเป็นมีส่วนผสมหลักเป็นขมิ้นชัน สมุนไพรไทยของเรานี่เอง ผิวแพ้ง่ายก็ใช้ได้ค่ะ นอกจากจะช่วยลดสิวยังทำให้หน้าใสอีกด้วย แนะนำให้ลองนะคะ แล้วจะติดใจ ><

0/5

ต้องดูแบรนด์ดีๆค่ะ ว่าไว้ใจได้ไหม แต่อย่างตัวที่ จขกท สนใจ เราเองก็ใช้อยู่ค่ะ แบรนด์ยายโสภา ตัวนี้รีวิวเยอะดี แล้วยิ่งใช้คู่กับกันแดดยิ่งดีเลยค่ะ

0/5

เราใช้มาสี่กระปุกกำลังจะซื้อกระปุกทีห้าล่ะ ตั้งแต่ใช้มายังไม่เคยเจอสิวอีกเลย ใช้ดีมากๆค่ะ แถมราคายังถูกด้วย

Comments from Facebook