Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: เดี๋ยวนี้แป้งตลับเค้าต้องมีเทคโนโลยีเฉพาะตัวที่ช่วยทำให้หน้าโกลว์กันแล้วเหรอ?

Warning Points:
    0/5

เดี๋ยวนี้แป้งตลับเค้าต้องมีเทคโนโลยีเฉพาะตัวที่ช่วยทำให้หน้าโกลว์กันแล้วเหรอ?

คือทึ่งมากค่า เข้าใจว่าเดี๋ยวนี้อะไรๆก็มีเทคโนโลยีที่เป็นตัวช่วยทำให้ทุกอย่างมันดูง่ายไปหมด

แต่นี่เป็นแป้งค่ะทุกคน โดยเฉพาะกับแป้งที่เราเพิ่งไปอ่านเจอมาจากพี่ nuttyploy ในบล๊อกพี่เค้า ตัวนี้

Fairy Fox Stardust Magique Glow Pressed Powder SPF PA30+++ หรือแป้งจิ้งจอก

ออกตัวแรงเคลมว่ามีเทคโนโลยีที่มีชื่อว่า ""Stardust Focus Filter"" เป็นเทคโนโลยีที่ช่วย

กระจายแสงและเบลอรูขุมขน ให้หน้าผ่องเด้งกันไปเลยทีเดียวเชียว แอบชอบ package อ่ะมีความหรูหรา

เราอยากรู้ใครเคยซื้อใช้บ้าง มาแชร์ด่วนค่ะ ถ้าเริ่ดเราจะไปตำ

0/5

Re: เดี๋ยวนี้แป้งตลับเค้าต้องมีเทคโนโลยีเฉพาะตัวที่ช่วยทำให้หน้าโกลว์กันแล้วเหรอ?

เราเคยซื้อตอนไปอีฟแอนด์บอย คุมมันปานกลางเหมาะกับเป็นเอฟวรี่เดย์ลุค ทาได้ทุกวันจ้า

0/5

Re: เดี๋ยวนี้แป้งตลับเค้าต้องมีเทคโนโลยีเฉพาะตัวที่ช่วยทำให้หน้าโกลว์กันแล้วเหรอ?

ตามเข้าไปอ่านในบล๊อกมา น่าลองมาเลยคร๊า เค้าบอกดิวอี้แต่ไม่มันเยิ้ม น่าสอยแหะ ^^

0/5

ปกติเราก็ใช้แต่แป้งพัฟธรรมดา ไม่ค่อยได้ใช้แป้งที่มีคุณสมบัติเยอะแบบนี้ แต่ก็น่าลองดีนะ อิอิ

Comments from Facebook