Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: มีมั้ย สกินแคร์ที่ 'สวยครบจบในตัวเดียว'

Warning Points:
    0/5

มีมั้ย สกินแคร์ที่ 'สวยครบจบในตัวเดียว'

บอกก่อนเลยว่าเราเป็นที่หน้ามันมากกกกก แบบเปปๆหน้าก็มันอีกล่ะ

เวลาทาครีมจะรู้สึกหน้ามันๆเยิ้มๆ เลยทำให้เป็นคนไม่ค่อยชอบทาครีมบำรุงซะเท่าไหร่

บางทีลืมทาบ้างเพราะใช้ชีวิตแบบเร่งรีบ เลยทำให้ครีมที่ทาใช้ไม่ค่อยได้ผลซะเท่าไหร่

อยากถามเพื่อนๆค่ะว่ามีสกินแคร์ตัวไหนไหมที่แบบบำรุงจบครบในตัวเดียว เอาแบบพก

ไปข้างนอกได้ด้วยก็จะดีค่ะ จะได้ติดกระเป๋าไว้เลยเผื่อลืมทาที่บ้านจะได้เอาไปทาข้างนอก

ปล. เพื่อนมีแนะนำเอสเซนส์ ocean skin มาค่ะ ใช้ดีไหมคะ เห็นรีวิวเยอะอยู่กันเหมือนกัน

0/5

Re: มีมั้ย สกินแคร์ที่ 'สวยครบจบในตัวเดียว'

สำหรับคนผิวหน้ามันใช้น้ำตบในการบำรุงขั้นตอนเดียวก็เอาอยู่ค่ะ เพราะคนผิวหน้ามันไม่ควรใช้มอยเจอไรเซอร์มากเกินไป เพื่อลดความมันบนใบหน้า ให้หน้าปรับสมดุลและแข็งแรงอีกด้วย

0/5

Re: มีมั้ย สกินแคร์ที่ 'สวยครบจบในตัวเดียว'

เราใช้น้ำตบโอเชี่ยนสกินค่ะ สำหรับเราดีเลยนะแบรนด์นี้ เราซื้อแบบขวดเล็ก 50 ml. มา พกพาได้สะดวกดี

0/5

เข้ามาเชียร์ Ocean skin essence เราใช้แล้วผิวดีขึ้นเลย แฟนชอบเอานิ้วมาจิ้มแล้วบอกหน้านุ่ม

Comments from Facebook