Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: อาหารเสริมตัวใหม่ของ Re-live สรรพคุณจัดมาเต็มขนาดนี้เลยอ่อออ!?

Warning Points:
    0/5

อาหารเสริมตัวใหม่ของ Re-live สรรพคุณจัดมาเต็มขนาดนี้เลยอ่อออ!?

เคยสั่งตัวที่เป็นไลโคปินมาทานค่ะ งานเก่าเราต้องตากแดดตลอด ตอนนั้นเลยต้องหาอาหารเสริมช่วยบำรุงเพิ่มจากใช้ครีมทาผิว
    ใช้กันแดดอีกทาง ตั้งแต่นั่นก็เลยได้กดไลท์เพจของยี่ห้อ Re-live ทิ้งไว้ตลอด ได้เห็นอัพเดตเทรนสุขภาพบ้างเรื่อยๆ

วันนี้ว่างๆก็เลยกดเข้าไปตามเพจเรื่อยเปื่อย รวมทั้งเพจ Re-live Thailand ด้วย คือเพิ่งเห็นว่าเขามีอาหารเสริมน่าสนใจอีกหลายตัวเลยย อย่างตัวที่เป็น Asta 6 plus เคยเห็นผ่านๆบ้างแต่ไม่ได้มาอ่านรายละเอียดแบบนี้ มันช่วยเรื่องผิวพรรณเหมือนตัวไลโคปิน แต่มันช่วยเรื่องสุขภาพ บำรุงสมอง ดวงตา กับหัวใจด้วย คือครบ จัดเต็มมาเลย
    ไม่รู้จริงไม่จริงแต่ตอนนี้สนใจมาก มีใครทานไหมคะ? เคยทานแต่ตัวอื่นแต่ตัวนี้ไม่รู้ดีเปล่า??

0/5

Re: อาหารเสริมตัวใหม่ของ Re-live สรรพคุณจัดมาเต็มขนาดนี้เลยอ่อออ!?

แม่เพื่อนเรากินค่ะ แต่ไม่รู้ดีไหม เคยเห็นมันสั่งอยู่..

0/5

Re: อาหารเสริมตัวใหม่ของ Re-live สรรพคุณจัดมาเต็มขนาดนี้เลยอ่อออ!?

ยี่ห้อเดียวกับในเว็บนี้ไหมคะ http://www.relivethailand.com/asta-6-mg-plus เสิร์ชหาประโยชน์ของสาหร่ายแดงละเจอ

0/5

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ กำลังหาๆของแอสต้าเหมือนกัน

Comments from Facebook