Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: คิดยังไงกับบุฟเฟ่ราคาถูกๆครับ

Warning Points:
    0/5

คิดยังไงกับบุฟเฟ่ราคาถูกๆครับ

คิดยังไงกับบุฟเฟ่ราคาถูกๆครับ เรื่อง รสชาติ คุณภาพวัถุดิบ อื่นๆ คืออยากรู้ว่ามันคุ้มมั้ย เหมือนหมูกระทะธรรมดาๆมั้ย ไม่ใช่ว่าผมจะมาดูถูกหรืออะไรนะ ผมเคยกินแต่หมูกระทะไง เลยอยากรู้ว่าพวก ชาบู ปิ้งย่าง บุฟเฟ่ต์ที่มันถูกๆเนี่ย มันโอเคมั้ย เผื่อจะไปสัมผัสกับเค้าบ้าง

Warning Points:
    0/5

Re: คิดยังไงกับบุฟเฟ่ราคาถูกๆครับ

แย่ๆก็มี ดีๆก็เยอะนะ บางร้านแพงแต่คุณภาพห่วยก็มีครับ เคยทานพวก ชาบูนางใน ชาบูป้าตุ๊ก ฮ็อทพอท ไดโดมอน อร่อยดี คุณภาพก็สดใช้ได้ตามราคา
    อย่างในรูปก็ฮ็อทพอทครับ โอเคเลย

Comments from Facebook