Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ถามเซียนบุฟเฟ่!! แต่ละคนใช้สูตรอะไรถึงกินกันได้คุ้มทุกครั้ง

Warning Points:
    0/5

ถามเซียนบุฟเฟ่!! แต่ละคนใช้สูตรอะไรถึงกินกันได้คุ้มทุกครั้ง

ฝึกยังไงมาบ้างคะแล้วใช้สูตรอะไร ถึงถึก อยู่ได้ยาวๆ แบบคุ้มๆ เราสกิลน้อยกินนิดเดียวก็อิ่มแล้ว ไปกินกับแฟนทีไรไม่เคยคุ้มเวลาเลย กินแป๊บเดียว เวลาที่เหลือคือนั่งดูแฟนกิน เซ็งค่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: ถามเซียนบุฟเฟ่!! แต่ละคนใช้สูตรอะไรถึงกินกันได้คุ้มทุกครั้ง

ปกติเราจะไม่ค่อยกินพวกที่ทำให้อิ่มก่อน พวกน้ำอัดลม ข้าวแป้ง อะไรหนักๆ555 เข้าร้านมาก็ตรงดิ่งหาเนื้อสัตว์ก่อน แต่ดีว่าเลือกร้านทีมันมีหลายอย่าง แบบพวกบุฟเฟ่นานาชาติ พวกฮ็อตพอต หรือบุฟเฟ่ตามโรงแรม ก็ช่วยได้เยอะนะ

Comments from Facebook

Tags for this Thread