Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ประชันความเป๊ะ แป้งเจ้านาง vs แป้งบาบาร่า

Warning Points:
    0/5

ประชันความเป๊ะ แป้งเจ้านาง vs แป้งบาบาร่า

ถ้าเอาแป้งเจ้านางมาสู้กับแป้งบาบาร่า ตัวไหนแน่น เป๊ะ ปัง ชนะเลิศมากกว่ากันค่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: ประชันความเป๊ะ แป้งเจ้านาง vs แป้งบาบาร่า

เราให้เจ้านางชนะเพราะราคาและคุณภาพค่ะ เราว่าคุณภาพพอๆกันเลยด้วยซ้ำ
    เจ้านางดีกว่าตรงปกปิดผิวที่แห้งเป็นขุยได้นียนมากกว่า น่าจะเพราะมีส่วนผสมน้ำมันตับปลาฉลาม
    อะไรของเขาอ่ะ แต่เราว่ามันให้ผลลัพท์ที่เนียนไปกับผิวได้ดีจริงค่ะ (อารมณ์คุณภาพพอกัน
    แต่อีกเจ้า โฆษณา+ดารา+แพคเกจ อลังอะนะ) :d

Comments from Facebook

Tags for this Thread