Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: อายุ 26 เริ่มรู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลงของผิวแล้วว จะหยุดมันยังไงงงง

Warning Points:
    0/5

อายุ 26 เริ่มรู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลงของผิวแล้วว จะหยุดมันยังไงงงง

เอาจริงๆที่ผ่านมาไม่เคยเข้าใจความรู้สึกของพวกพี่ๆที่ทำงานที่ชอบบ่นเรื่องกลัวแก่เลยค่ะ จนมาเจอเองนี่แหละ ตอนนี้อายุ 26 เรากำลังรู้สึกได้ถึงพลังงานบางอย่างจริงๆ อย่างแรกคือหน้าไม่ใสอะค่ะ! ดูจากรูปที่ถ่ายมา ดูยังไงก็ไม่น่ารักอะ ไม่เด็กแล้ว ดูแบบเป็นผู้ใหญ่ ต่อมาคือผิวหน้าผิวตัวไม่เต่งตึงเหมือนแต่ก่อนอะ เมื่อก่อนผิวเรามันจะแน่นๆกระชับ ไม่ดูเหลวแบบนี้ tt \\

เข้าใจว่าเป็นกฎของธรรมชาติ แต่ยังไม่อยากยอมรับเลยจริงๆค่ะ มีใครเคยผ่านจุดนี้มาบ้าง ดูแลตัวเองยังไงกันคะ? แนะนำของที่ควรใช้ก็ได้

0/5

Re: อายุ 26 เริ่มรู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลงของผิวแล้วว จะหยุดมันยังไงงงง

26 ยังไม่แก่นะคะ อย่าเพิ่งปลง5555
    โบท็อก ร้อยไหม หาครีมที่ช่วยกระชับยังทัน อย่าซีเรียส

0/5

Re: อายุ 26 เริ่มรู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลงของผิวแล้วว จะหยุดมันยังไงงงง

เราใช้ครีมของ Snowgirl Squalane Serum Cream ในเซเว่นอะค่ะ
    ดีอยู่นะ ช่วยทั้งเรื่องขาว ชุ่มชื่น ช่วยผิวกระชับ ป้องกันริ้วรอยด้วย น่าจะเหมาะกับวัยรุ่นที่ป้องกันริ้วรอย

0/5

หาๆอยู่เหมือนกัน กำลังดูรีวิวครีมของป้าพิมเลย ลองดูเพื่อช่วยได้

Comments from Facebook