***สินค้าอันไหนใช้แล้ว หรือยังไม่ใช้จะแจ้ง ตามตรงนะคะ สนใจสอบถามได้เต็มที่เลยคะ ต่อราคาได้ค่ะ ถ้าลดได้ลดให้เลยค่า****

!!!!!! สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 % ค่ะ ถ้าพบว่าไม่ใช่ของแท้ แม่ค้ายินดีคืนเงินค่ะ !!!!!!

ติดต่อได้ ทั้ง line : areemar และ e-mail : areemar@windowslive.com

์NEW !!! DKNY ไม่เคยใช้ค่ะ ขนาด 30 ml กล่อง ครบ ค่ะ ขาย 1100 ค่ะ

[IMG] upload an image[/IMG]

Used like NEW !!! M.A.C lipstick สี velvet teddy ใช้งานไป ไม่เกิน 20 % ค่ะ SOLD

Used like very NEW !! Kat Von D liquid lipstick รุ่นยอดฮิตค่ะ ใช้ไปแค่สองครั้ง มาพร้อมกล่องครบ สี double dare นะคะ ขาย 690 บาทค่ะ ---- SALE 600 !!!!

[IMG] how do you print screen[/IMG]

[IMG] image url upload[/IMG]

USED Once !!! Color Pop liquid lipstick ปาดไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ขอส่งต่อราคา เบาๆ 300 บาทค่ะ !!!

Used !!!Too faced Melted lipstick สี berry มาพร้อมกล่องครบ ใช้งานไป 10% ขาย 750 บาทค่ะ

[IMG] img hosting[/IMG]

Used !!! Merrezca ลิปจิ้มจุ่ม ยอดฮิต สี orange love ค่ะ ใช้ไป 20% กล่องครบค่ะ[COLOR="#FF0000"] ขาย 150 บาทค่ะ

NEW !!!! โฟมล้างหน้า Simple แบรนด์ คุณภาพ ราคากันเองจาก อังกฤษ เหมาะสำหรับผิวแพ้ง่าย การันตี โดยการใช้ด้วยตัวเอง มากว่าสิบหลอดค่า ไม่ดีจิงไม่กล้าเอามาขายค่ะ ขาย 190 บาท

NEW !!! Shu Uemura sheer loose power แป้งฝุ่น ไซส์เล็กค่ะ SOLD

Used !!! Sleek contouring kit สี light เป็น เฉดดิ้งและไฮไลท์ค่ะ สภาพใช้งานน้อย แทบจะไม่พร่องเลยค่ะ มาพร้อมกล่องครบ ขาย 390 บาท----SALE 300

Used !!! Cezanne foundation power สี ex1 ค่ะ ใช้งานไปสองครั้ง ยังไม่พร่องค่ะ กล่อง พลาสติกปิด ยังครบค่ะ ขาย 350 บาท----SALE 200 !!

NEW !!! Lucas Paw Paw ลิปบาล์ม ชื่อดังจาก ออสเตรเลียค่ะ ขาย 190 บาท (รับรองว่าขายถูกที่สุด ร้านอื่นสองร้อยกว่าบาททั้งนั้นค่า)

รีวิวค่ะ
http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=218495

Used !! Physician Formula CC cream ใช้งานไปสองครั้งค่ะ เหลือ 90% มีกล่องให้ครบตามรูปนะคะ ขาย 390 บาท !!!--SALE 200 !!!

Thank YOU @ SBN