รบกวนอ่านกติกากันก่อนนะคะ จะได้ซื้อขายกันสบายใจ ^__^

1. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืนสินค้านะคะ รบกวนถามได้จนพอใจเลยค่ะ
2. CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1 วันค่ะ ทั้งนี้ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ
3. CF แล้วหายไม่แจ้ง ขึ้นBL ค่ะ
4. ราคายังไม่รวมค่าส่งลงทะเบียนอีก 40 บาท EMS 60 บาทที่เหลือเราออกให้ค่า

ถ้าต่อราคาของแล้วจะเอาส่งฟรีด้วย ก็จะส่งแบบไม่ลงทะเบียนค่ะ ไม่รับผิดชอบถ้าของหายนะคะ ส่งของมีค่าห่อ ค่าส่ง ค่ารถจิปาถะอีกค่ะ ^3^♥♥

มีบัญชีกสิกร และไทยพาณิชย์(กทม.)ค่ะ
สอบถาม/CF ได้ทาง PM + Line นะคะ
Line: ennuing

♥♥♥ Charlotte tilbury rock n kohl ♥♥♥
Iconic Liquid Eye Pencil สี barbarella brown
ใครชอบแต่งตาต้องไม่พลาดค่ะ เขียนง่าย เนื้อนิ่มมากกกกก
เหลาแล้ว 2 ครั้ง ยังมีกล่อง ซื้อมาประมาณ 1000++
ขาย 600 บาท

♥♥♥ Too faced melted merry kissmas lipstick set ♥♥♥
เซตคริสมาสปลายปีที่แล้วค่ะ ใช้ไปแค่ 2 สีๆละ 1 ครั้งเท่านั้น อีก2สียังใหม่กิ๊ง
ซื้อมา 1,600 บาท ขาย 1,200 บาท
(ซื้อแยกได้นะคะ แท่งละ250-350 บาทไม่รวมส่ง)

♥♥♥ 3ce x Barbapapa Lip ♥♥♥
สี cotton smile
เพื่อนฝากขายค่ะ ปาดลองครั้งเดียว ขาย 550 บาทรวมส่ง

♥♥♥ 3ce x Barbapapa Blush Cushion ♥♥♥
สี pink
เพื่อนฝากขายค่ะ ปาดลองครั้งเดียว ขาย 550 บาทรวมส่ง

♥♥♥ 3ce x Barbapapa Blush Cushion ♥♥♥
สี peach
เพื่อนฝากขายค่ะ ใหม่ยังไม่แกะซีล ขาย 650 บาทรวมส่ง

♥♥♥ Kanebo Suisai beauty clear powder ♥♥♥
เพื่อนฝากขายค่ะ ใหม่ยังไม่แกะซีล ขาย 740 บาทรวมส่ง

♥♥♥ Visee eyebrow mascara #02 ♥♥♥
เพื่อนฝากขายค่ะ ใหม่ยังไม่แกะซีล ขาย 300 บาทรวมส่ง

♥♥♥ eyebrow mascara #03♥♥♥
เพื่อนฝากขายค่ะ ใหม่ยังไม่แกะซีล ขาย 300 บาทรวมส่ง

♥♥♥ Stila Stay All Day Lipstuck Liquid ♥♥♥
สียอดฮิตหมดแล้วหมดอีก Patina ค่ะ สีสุภาพทาได้ทุกวัน
ติดทนสมชื่อ ไม่ทำให้ปากแห้งลอก

ใช้น้อย มีกล่อง ราคาเต็ม 850 บาท ขาย 650 บาท

♥♥♥ Anastasia Brow Definer ♥♥♥
สี Medium Brown นะคะ เหมาะสำหรับคนผมสีน้ำตาลเข้ม
เป็นดินสอเขียนคิ้วที่ดีที่สุดของเหล่า blogger เลยค่ะ
ใช้ทีเดียว ยังกับของใหม่ ราคาเต็ม 890 บาท ขาย 700 บาท

♥♥♥ Issa Brush Volume Size 22 ♥♥♥
แกนม้วนผมวอลลุ่ม size 22 ลอนเด้ง ได้ไม่ต้องพึ่งร้านทำผม
- เพิ่มวอลลุ่มให้ผมคุณดูมีน้ำหนัก หมดปัญหาผมฟูไม่เป็นทรง
- ตัวแกนเป็นซี่พลาสติก จับได้ไม่ร้อน ส่วนด้านในจะเป็นแกนทำความร้อน
- สามารถปรับอุณหภูมิได้ถึง 5 ระดับ สูงสุดที่ 200 องศา

ของใหม่ ไม่เคยใช้เลยค่า ขาย 800 บาท

♥♥♥ Oguma Aqua Key Spray ♥♥♥
เพื่อนฝากขายค่ะ ของใหม่พร้อมซีล
ราคาเต็ม 990 บาท ขาย700 บาท

♥♥♥ Sailor moon Star Power Eyeliner - Black ♥♥♥
Liquid Eyeliner ที่ทำฉลองครบรอบ 20 ปี Sailor Moon ค่า
ไม่เลอะ ที่สำคัญติดทนมากกกกก ใช้ 2 ครั้ง มีกล่อง
ขาย 250 บาท

♥♥♥ (Setสุดคุ้ม) Kiss me heroine make volume and curl mascara ♥♥♥
Mascara สไตล์ญี่ปุ่นที่มาพร้อมกับ eye remover
มาสคาร่าสูตรขนตายาวพร้อมแปรงปัดขนตาทำจากไฟเบอร์
แปรงดีไซน์โค้งโอบรับดวงตาจึงปัดได้ลึกจากโคนจรดปลายแม้ขนตาเส้นเล็ก

พร้อมสารสกัดจากดอกคาโมมายล์ ช่วยบำรุงขนตาให้แข็งแรง
และส่วนผสมของ Oil Repellent Wax ช่วยให้ขนตาโค้งงอนยาวนานขึ้น

สามารถกันน้ำและเหงื่อ แต่ล้างออกง่ายด้วยออยล์ล้างมาสคาร่า (แถมมา1ขวด)
ของใหม่ ขาย 500 บาท

♥♥♥ IOPE moisture skin cleansing water ♥♥♥
tester ตัว cleansing water อ่อนโยนกับผิว ไม่ทำให้ผิวแห้งตึง
ของใหม่ ขาย 250 บาท

♥♥♥ Dolly Wink Eyelashes ♥♥♥
ขนตาปลอมยี่ห้อดัง ใครเคยใช้จะรู้ว่าเบาและเนียน ติดง่ายมากค่ะ
ที่ขายเป็นขนตาล่างนะคะ 1 กล่องมีขนตา 2 คู่พร้อมกาว
ขาย 300 บาท (ถูกมากกกกกก) ปกติไม่ต่ำกว่า 500

SOLD OUT LIST